Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:07 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa và nâng cấp các hạng mục công trình Trung tâm GDNN – GDTX Duy Tiên
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa và nâng cấp các hạng mục công trình Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên Duy Tiên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Duy Tiên, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
09:30 15/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
93/QĐ-TTGDNNTX
Ngày phê duyệt
04/09/2026 17:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên Duy Tiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:06 04/09/2026
đến
09:30 15/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 15/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2026 (29/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH V-ARCONS Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Mễ Nội, Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hưng Phát 79 Tư vấn lập E-HSMT KĐT Tây Bình Mỹ, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Hưng Phát 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT KĐT Tây Bình Mỹ, xã Bình Mỹ, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn thép, công suất ≥ 5kW. Còn hoạt động tốt.
1
2
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1kW. Còn hoạt động tốt.
1
3
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70Kg. Còn hoạt động tốt.
1
4
Máy đầm dùi , công suất ≥ 1,5kW. Còn hoạt động tốt.
1
5
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3. Còn hoạt động tốt
1
6
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít. Còn hoạt động tốt.
1
7
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 80 lít. Còn hoạt động tốt.
1
8
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW. Còn hoạt động tốt.
1
9
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 5 tấn. Còn hoạt động tốt. Kèm tài liệu Đăng kiểm hoặc kiểm định hoặc giấy tờ khác chứng minh tình trạng hoạt động còn hiệu lực.
1
10
Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô có gắn cẩu, Sức nâng ≥ 3 tấn. Còn hoạt động tốt. Kèm tài liệu Đăng kiểm hoặc kiểm định hoặc giấy tờ khác chứng minh tình trạng hoạt động còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông
11.458
m3
2
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
11.458
m3
3
Tháo dỡ lán xe mái lợp fibroximang
1
HT
4
Cắt sân bê tông
93.5
m
5
Đào móng bằng máy đào , chiều rộng móng ≤6m-Cấp đất II
0.083
100m3
6
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-Cấp đất II
0.41
1m3
7
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-Cấp đất II
0.512
1m3
8
Bê tông lót móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6
1.546
m3
9
Ván khuôn móng cột-Móng vuông, chữ nhật
0.45
100m2
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.121
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.263
tấn
12
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
4.137
m3
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.031
100m3
14
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.602
tấn
15
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.602
tấn
16
Gia công xà gồ thép
0.866
tấn
17
Gia công cột bằng thép hình
0.663
tấn
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
103.598
1m2
19
Lắp cột thép các loại
0.663
tấn
20
Lắp dựng xà gồ thép
0.866
tấn
21
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dày 0.45mm
1.38
100m2
22
Máng Inox 304
32.2
m
23
Lắp đặt phễu thu DN75
5
cái
24
Lắp đặt ống nhựa ĐK75
0.2
100m
25
Lắp đặt cút nhựa ĐK75
10
cái
26
Đai thép ôm ống D75
24
cái
27
Bu lông D20
54
cái
28
Bu lông D14
36
cái
29
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.34
100m3
30
Bê tông nền, M200, đá 1x2
7.7
m3
31
Lát gạch Terrazzo 40x40x3.5 vữa XM M75
34.46
m2
32
KHU B - Nhà tuyển sinh
33
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
78.745
m2
34
Tháo dỡ hoa sắt cửa
403.455
kg
35
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
79.285
m2
36
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
189.246
m2
37
Phá lớp vữa trát trụ cột, má cửa
25.404
m2
38
Phá lớp vữa trát dầm không tường
11.259
m2
39
Tháo dỡ trần
46.952
m2
40
Phá dỡ nền gạch lá nem
50.06
m2
41
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
7.081
m3
42
Bốc xếp xuống Thép các loại bằng thủ công
0.66
tấn
43
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
14.1
m2
44
Gia công xà gồ thép
0.364
tấn
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
41.652
1m2
46
Lắp dựng xà gồ thép
0.364
tấn
47
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.787
100m2
48
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
79.285
m2
49
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
189.246
m2
50
Trát xà dầm, vữa XM M75
11.259
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 3

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây