Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:23 25/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cầu nội đồng thôn Vùng 5, xã Phổ Thuận
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã được phân bổ từ sự nghiệp giao thông tại Quyết định số 293/QĐ-UBND ngày 26/12/2023 của UBND xã Phổ Thuận và nhân dân thôn Vùng 5 đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đức Phổ, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
317
Ngày phê duyệt
11/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phổ Thuận

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:21 25/09/2024
đến
08:00 02/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.411.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu bốn trăm mười một nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/10/2024 (30/01/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TVXD Đại Quang Minh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH cổ phần đô thị AEC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 405 Nguyễn Nghiêm, Xã Phổ Thuận, Thị xã Đức Phổ, Quảng Ngãi;
3 Công ty TNHH MTV TVXD Đại Quang Minh Tư vấn lập E-HSMT TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH MTV Khoa Tiến Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH MTV TVXD Đại Quang Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty TNHH MTV Khoa Tiến Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP tập An Nam, phường Phổ Văn, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu không tuân thủ quy định của Luật Đấu thầu số 22/2023/QH15, quy định khác của pháp luật có liên quan dẫn đến nhà thầu được lựa chọn không đáp ứng yêu cầu để thực hiện gói thầu
Số quyết định
401
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 10/12/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:35 10/12/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng 5T; (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
1
2
Máy đầm cầm tay : trọng lượng 70kg
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
4
Máy đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
5
Máy đầm bàn - công suất: 1,5 kW
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.297
100m3
3
Đào móng băng bằng thủ công, rộng >3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
29.7
1m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.198
100m3
5
Đệm cát sạn móng cầu
1.35
m3
6
Bê tông móng, giằng chống, thân mố cầu, M200, đá 2x4
20.5
m3
7
Ván khuôn móng, giằng, thân, mố trụ cầu
0.53
100m2
8
Bê tông mũ mố, mũ trụ trên cạn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.98
m3
9
Ván khuôn mũ mố
0.0712
100m2
10
Cốt thép xà mũ
0.1202
tấn
11
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
3.75
m3
12
Bê tông gia cố lòng kênh, đá 1x2, mác 200
8.16
m3
13
Ván khuôn lòng kênh
0.221
100m2
14
Bê tông mặt cầu, đá 1x2, mác 250
7.14
m3
15
Ván khuôn cho bê tông bản mặt cầu
0.267
100m2
16
Cốt thép bản mặt cầu cốt thép <=10mm
0.2065
tấn
17
Cốt thép bản mặt cầu cốt thép >18mm
0.3221
tấn
18
Bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, mác 250
0.75
m3
19
Ván khuôn lan can, gờ chắn
0.06
100m2
20
Sơn trắng đỏ lan can , gờ chắn
12.6
1m2
21
Bê tông bản vượt mặt cầu, đá 1x2, mác 250
2.5
m3
22
Ván khuôn bản vượt mặt cầu
0.04
100m2
23
Cốt thép bản vượt đk <=10mm
0.1411
tấn
24
Cốt thép bản vượt đk <=18mm
0.1228
tấn
25
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
35.1
m3
26
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
10.5
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây