Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:04 10/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang hoàn thiện hạ tầng kỹ thuật phường Hoa Lư (phố Đông Xuân, Thanh Sơn, Vạn Thịnh, phường Bích Đào cũ)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chỉnh trang hoàn thiện hạ tầng kỹ thuật phường Hoa Lư (phố Đông Xuân, Thanh Sơn, Vạn Thịnh, phường Bích Đào cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và nguồn vốn huy động hợp pháp khác trong Kế hoạch đầu tư công trung hạn 2026-2028
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
17:05 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
372/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
10/08/2026 17:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA đầu tư xây dựng phường Hoa Lư
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 10/08/2026
đến
17:05 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:05 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
700.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (25/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp Tư vấn khảo sát xây dựng Số nhà 88, đường Tân An, phường Tân Thành - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HP LAND Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 02, đường Nguyễn Bặc - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có thể tích gầu ≥0,8m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh thể tích gầu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
2
Máy lu bánh thép có khối lượng ≥9T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh khối lượng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
3
Máy lu rung có lực rung ≥25T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh lực rung đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
4
Máy lu bánh hơi có khối lượng ≥16T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh khối lượng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
5
Máy rải bê tông nhựa có công suất ≥130CV, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
6
Ô tô tự đổ có khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông≥10T, có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị và tài liệu chứng minh khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
7
Máy trộn vữa hoặc bê tông, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
8
Máy đầm cóc hoặc đầm đất cầm tay, có tài liệu chứng minh nguồn gốc thiết bị. (Trường hợp thiết bị nhà thầu đi thuê thì hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG, BO VỈA, CÂY XANH, AN TOÀN GIAO THÔNG
2
Nền đường
3
Đào khuôn đường, đất cấp III (tận dụng đắp hoàn trả)
12.7306
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp III (tận dụng đắp hoàn trả)
0.6092
100m3
5
Đắp hè, độ chặt yêu cầu K=0,90
8.8586
100m3
6
Đào hố móng, đất cấp III
37.1265
100m3
7
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95 (tận dụng đất đào)
2.1337
100m3
8
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95 (tận dụng đất đào)
20.0517
100m3
9
Phá dỡ mặt đường + đào vỉa hè cũ
2791.93
m3
10
Đào xúc khối lương phá dỡ lên phương tiện vận chuyển
27.9193
100m3
11
Vận chuyển khối lượng phá dỡ mặt đường cũ
27.9193
100m3
12
Vận chuyển đất, đất cấp III
13.3545
100m3
13
Mặt đường bê tông nhựa
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CSR1 lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
126.2479
100m2
15
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3,2 cm, bù vênh tuyến 1
31.7561
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4,5 cm, bù vênh tuyến 2
10.3916
100m2
17
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,1 cm, bù vênh tuyến 3
10.0381
100m2
18
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 0,8 cm, bù vênh tuyến 4
3.016
100m2
19
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3,3 cm, bù vênh tuyến 6
2.627
100m2
20
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4,1 cm, bù vênh tuyến 7
1.7445
100m2
21
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3,7 cm, bù vênh tuyến 8
1.5663
100m2
22
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,4 cm, bù vênh tuyến 9
1.814
100m2
23
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 0,8 cm, bù vênh tuyến 10
1.8181
100m2
24
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm, bù vênh tuyến 12
7.4022
100m2
25
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 1,8 cm, bù vênh tuyến 13
7.2205
100m2
26
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3,8 cm, bù vênh tuyến 14
9.5019
100m2
27
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,7 cm, bù vênh tuyến 15
2.4235
100m2
28
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3,8 cm, bù vênh tuyến 16
4.9269
100m2
29
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm, bù vênh tuyến 17
7.461
100m2
30
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4,9 cm, bù vênh tuyến 18
4.3913
100m2
31
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,5 cm, bù vênh tuyến 19
8.994
100m2
32
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2,5 cm, bù vênh tuyến 20
9.155
100m2
33
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CRS1, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
126.2479
100m2
34
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
126.2479
100m2
35
Gia cố lề
36
Giấy dầu
2.228
100m2
37
Đổ bê tông gia cố lề đá 1x2, mác 250
43.13
m3
38
Mặt đường loại 2
39
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
7.3455
100m2
40
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CSR1, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
7.3455
100m2
41
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
1.3222
100m3
42
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
1.1018
100m3
43
Cắt bê tông mặt đường
3062
1m
44
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
523.24
m3
45
Giấy dầu
29.0855
100m2
46
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
4.0538
100m3
47
Vuốt mặt đường BTN
48
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
15.119
100m2
49
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa đường nhũ tương CSR1, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
15.119
100m2
50
Nút giao

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây