Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:40 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến đường kênh Chăn Cà Na (bê tông)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tuyến đường kênh Chăn Cà Na (bê tông)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã (nguồn vốn đầu tư công năm 2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chợ Mới, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
185/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
14/08/2026 16:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Chợ Mới
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:37 14/08/2026
đến
09:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (21/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHƯỚC AG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 8/4, Khóm 1 - - Phường Chi Lăng - Tỉnh An Giang
2 Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định xây dựng An Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 168 Nguyễn Chí Thanh - - Phường Rạch Giá - Tỉnh An Giang
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn lập E-HSMT Số 69 Nguyễn Văn Trỗi - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
4 Trung tâm Tư vấn Đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh An Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT 07-09 Đường Mậu Thân - - Phường Rạch Giá - Tỉnh An Giang
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69 Nguyễn Văn Trỗi - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
6 Trung tâm Tư vấn Đầu tư và Hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh An Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 07-09 Đường Mậu Thân - - Phường Rạch Giá - Tỉnh An Giang
7 Phòng Kinh tế xã Chợ Mới Cơ quan thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Nguyễn Huệ, ấp thị, xã Chợ Mới, tỉnh An Giang.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
2
Máy ủi (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
3
Máy lu bánh thép (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Máy lu bánh hơi (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
5
Máy lu rung (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy phun nhựa (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
8
Máy đóng cọc, trọng lượng đầu búa >=3,5 tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
9
Cần trục hoặc cần cẩu (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
10
Ô tô tự đổ (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công khe co loại 1
924
m
2
Thi công khe co loại 2
1228.5
m
3
Thi công khe giãn
154
m
4
Thi công khe dọc
20
m
5
GIA CỐ RỌ ĐÁ, CỐNG NGANG, CỬA XẢ, TƯỜNG CHẮN:
6
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (ngập đất)
30.4754
100m
7
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (không ngập đất)
3.03
100m
8
Đóng cừ bạch đàn bằng máy đào, Cấp đất I
37.2
100m
9
Thi công rọ đá, loại rọ 2x1x0,5m trên cạn
86
1 rọ
10
Thi công rọ đá rọ đá, loại rọ 5,9x2x0,3m trên cạn
23
1 rọ
11
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
2.714
100m2
12
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
5.686
m3
13
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, D<=10mm
1.2894
tấn
14
Gia công lắp dựng cốt thép móng, D<=18mm
0.0786
tấn
15
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M250, đá 1x2, PC40
27.576
m3
16
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.0045
tấn
17
Bê tông gối cống, M200, đá 1x2, PCB40
0.06
m3
18
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
5
1cấu kiện
19
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính 400mm
1
1 đoạn ống
20
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m, đường kính 400mm
2
1 đoạn ống
21
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 400mm
2
mối nối
22
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
0.628
m2
23
AN TOÀN GIAO THÔNG:
24
SXLD cốt thép trụ biển báo, cọc tiêu, ĐK<=10mm
0.6046
tấn
25
Bê tông móng đá 1x2 M200, móng trụ biển báo, cọc tiêu, rộng <=250cm
13.041
m3
26
Bê tông thân cọc tiêu, đá 1x2 M200
4.912
m3
27
Sơn trắng thân cọc tiêu (1 nước lót, 1 nước phủ)
103.104
1m2
28
Sơn phản quang màu đỏ thân cọc tiêu
22.3392
1m2
29
Sản xuất, lắp đặt biển báo tam giác cạnh 70cm
8
cái
30
Sản xuất, lắp đặt biển báo tròn D70cm
1
cái
31
Cung cấp trụ biển báo Þ90 dày 1,8mm, cao 3,2m
9
cái
32
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0172
100m3
33
Thi công cọc tiêu BTCT
333
1cấu kiện
34
DI DỜI ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC:
35
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.0705
100m3
36
Đắp móng đường ống bằng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0658
100m3
37
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 160mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 7,7mm
0.235
100m
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 4m - Đường kính 200mm, dày 5,9mm
0.05
100m
39
Lắp đặt co 90° HDPE D160mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt
8
cái
40
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính 160mm
4
cái
41
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 160mm
0.235
100m
42
Khử trùng ống nước - Đường kính 160mm
0.235
100m
43
MỞ RỘNG SÀN CẦU
44
Phá dỡ hiện trạng
45
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.3475
m3
46
Phụ trợ thi công
47
Gia công hệ sàn đạo, sàn thao tác (không tính vật tư chính)
3.36
tấn
48
Khấu hao vật tư thép hình
0.4171
tấn
49
Đóng cọc thép hình (U, I) dưới nước bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I
0.3
100m
50
Đóng cọc thép hình (U, I) dưới nước bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I
0.075
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây