Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 15:17 24/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư cơ sở vật chất xây dựng chính quyền số và cải cách hành chính mức độ 3, 4 tại phường Thu Thủy, thị xã Cửa Lò
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã (theo Quyết định số: 2811/QĐ-UBND ngày 28/12/2023 của UBND thị xã Cửa Lò về việc giao chỉ tiêu kế hoạch đầu tư xây dựng cơ bản năm 2024)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
67/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 15:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Thu Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:14 24/10/2024
đến
09:00 30/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2024 (28/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và công nghệ VAMICO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 3, Toà Nhà Huệ Lộc, Số 146, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường Hưng Phúc, Thành phố Vinh, Nghệ An
2 Công ty cổ phần định giá và tư vấn đầu tư quốc tế - Chi nhánh tại TP. Hồ Chí Minh Tư vấn thẩm định giá Số 110, đường số 47, phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty cổ phần nội thất D-house Tư vấn lập E-HSMT Lô D112, Khu đô thị Nguyễn Sinh Cung, Khối Mỹ Thắng, Phường Nghi Hương, Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần nội thất D-house Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô D112, Khu đô thị Nguyễn Sinh Cung, Khối Mỹ Thắng, Phường Nghi Hương, Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá >=1,7kW
2
2
Biến thế hàn xoay chiều >= 23kW
1
3
Máy trộn vữa >=150L
1
4
Ô tô vận tải thùng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HỘI TRƯỜNG
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤33cm
11.6138
m3
3
Vận chuyển phế thải
11.6138
m3
4
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra Cấp đất II
20.5224
1m3
5
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
6.8408
m3
6
Vận chuyển đất thừa Cấp đất II
0.1368
100m3
7
Bê tông lót móng , chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
2.4032
m3
8
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0624
100m2
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0592
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0758
tấn
11
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
2.3894
m3
12
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M50, PCB40
11.9724
m3
13
Ván khuôn gỗ giằng móng
0.1141
100m2
14
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0146
tấn
15
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0909
tấn
16
Bê tông giằng móng , chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.9187
m3
17
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.3568
100m3
18
Ván khuôn gỗ nền nhà
0.0418
100m2
19
Bê tông nền , M150, đá 1x2, PCB40
6.69
m3
20
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
1.539
m3
21
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
42.453
m2
22
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
42.453
m2
23
Bê tông nền , M150, đá 1x2, PCB40
1.539
m3
24
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.1914
100m2
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0294
tấn
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1563
tấn
27
Bê tông cột , TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.0527
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
17.9093
m3
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, lanh tô
0.0208
100m2
30
Gia công, lắp đặt cốt thép lanh tô, ĐK ≤10mm
0.0113
tấn
31
Bê tông lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.132
m3
32
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤50kg
2
1 cấu kiện
33
Ván khuôn gỗ giằng tường
0.1141
100m2
34
Lắp dựng cốt thép giằng tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0146
tấn
35
Lắp dựng cốt thép giằng tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0909
tấn
36
Bê tông giằng tường , chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.9187
m3
37
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.2414
100m2
38
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2016
tấn
39
Bê tông sàn mái , bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.8108
m3
40
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
105.55
m2
41
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
81.406
m2
42
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
12.87
m2
43
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
44.6
m2
44
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
44.6
m2
45
Bả bằng bột bả vào tường
186.956
m2
46
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
12.87
m2
47
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
105.55
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
94.276
m2
49
Cửa sổ 2 cánh khung nhôm cứng (kính an toàn dày 6.38mm), mở quay
6.88
m2
50
Sản xuất và lắp dựng xuyên hoa sắt cửa sổ KT 20x20x1.4mm, sơn tĩnh điện
6.88
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT D-HOUSE như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.444.950.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.312.541.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây