Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 14:16 11/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp Cầu liên thôn Mậu Tài - Vọng Trì, xã Phú Mậu
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Huế, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
293/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/11/2024 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phú Mậu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 11/11/2024
đến
09:00 16/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2024 (15/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VẠN XUÂN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 06, Số 25 Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Vĩnh Ninh - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG COMPASS Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 27A Nguyễn Văn Chư, Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thuỷ, Tỉnh Thừa Thiên Huế, Việt Nam - Phường Thủy Phương - Thị xã Hương Thuỷ - Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế Tư vấn thẩm định giá 24 Tố Hữu, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên - Huế
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BHOME Tư vấn lập E-HSMT 3/15 Lâm Hoằng - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn thẩm định E-HSMT 1/4/23 Nhật Lệ - Phường Đông Ba - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BHOME Tư vấn đánh giá E-HSDT 3/15 Lâm Hoằng - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
7 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 1/4/23 Nhật Lệ - Phường Đông Ba - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
8 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Kiến trúc PHĐ Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 273 Nguyễn Tất Thành, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thuỷ, tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=0,4m3; kèm theo giấy đăng ký xe máy chuyên dùng và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê. Phải kê khai nhân sự vận hành có chứng nhận bậc thợ vận hành máy kèm theo căn cước công dân
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≤ 8 tấn; kèm theo giấy đăng ký xe và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. Nếu nhà thầu thuê thiết bị thì hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị yêu cầu phải ghi tên công trình và được đóng giáp lai dấu của bên cho thuê; nếu thuê của cá nhân thì ngoài ghi tên công trình trong hợp đồng còn phải đính kèm thêm căn cước công dân của người cho thuê.
1
3
Máy cắt sắt
1
4
Máy hàn 23KW
1
5
Máy trộn <=250 l
1
6
Máy đầm dùi 1.5KW
1
7
Búa phá bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\1- Công trình: Nền và mặt đường đầu cầu
2
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm Bê tông thương phẩm M300
62.64
1 m3
3
Lót bạt ni lông
313.2
1 m2
4
Xoa phẳng và lăn gai tạo nhám
313.2
1 m2
5
Móng CPĐD Dmax37.5mm dày 15cm
40.53
1 m3
6
Ván khuôn mặt đường bê tông
30.36
1 m2
7
Cắt mặt đường bê tông xi măng
2.001
10 m
8
Đào mặt đường cũ bê tông xi măng
12.55
1 m3
9
Đào khuôn đường bằng máy đào <= 0.8m3 Đất cấp II
13.99
1 m3
10
Đào đất KPH, đất cấp II
50.06
1 m3
11
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
76.6
1 m3
12
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95
264.55
1 m3
13
Mua đất để đắp K95 + vận chuyển
340.793
1 m3
14
Bê tông gia cố mái taluy Vữa bê tông đá 2x4 M200
30.32
1 m3
15
Lót bạt ni lông
108.62
1 m2
16
Lu nền đường cũ đạt K95
126.71
1 m2
17
* Cống ngang D400
1
cái
18
- Hạ lưu
1
hl
19
Đào móng công trình, đất cấp III
0.43
1 m3
20
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95
0.14
1 m3
21
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
0.25
1 m3
22
Bê tông đá dăm lót móng Vữa bê tông đá 2x4 M100
0.09
1 m3
23
Bê tông tường đầu, tường cánh Vữa bê tông đá 2x4 M200
0.51
1 m3
24
Ván khuôn tường đầu, tường cánh
3.14
1 m2
25
- Thân cống
1
tl
26
Đào móng công trình, đất cấp III
4.62
1 m3
27
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95
2.18
1 m3
28
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
1.812
1 m3
29
Bê tông đá dăm lót móng Vữa bê tông đá 2x4 M100
0.37
1 m3
30
Bê tông móng cống Vữa bê tông đá 2x4 M200
0.86
1 m3
31
Ván khuôn móng cống
4.15
1 m2
32
Lắp đặt ống cống BTCT D400 Loại chịu lực - ống dài 2.5m
3
1 đoạn
33
Nối ống BT bằng PP xảm Đkính ống 400mm
2
1mối nối
34
* Phần tường chắn
1
tb
35
Đào móng công trình, đất cấp III
7.32
1 m3
36
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
7.32
1 m3
37
Bê tông tường chắn Vữa bê tông đá 2x4 M200
11.36
1 m3
38
Ván khuôn tường chắn
41.82
1 m2
39
Bê tông đá dăm lót móng Vữa bê tông đá 2x4 M100
1.46
1 m3
40
*\2- Công trình: Phần cầu chính
41
Bê tông dầm bản cầu Vữa bê tông đá 1x2 M300
67.51
1 m3
42
Ván khuôn dầm cầu đổ tại chỗ
165.01
1 m2
43
Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ Đường kính cốt thép <=10mm
0.895
1 Tấn
44
Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ Đường kính cốt thép <=18mm
1.697
1 Tấn
45
Cốt thép dầm cầu đổ tại chỗ Đường kính cốt thép >18mm
5.842
1 Tấn
46
Bê tông mố cầu trên cạn Vữa bê tông đá 1x2 M300
7.54
1 m3
47
Ván khuôn mố cầu trên cạn
35.39
1 m2
48
Gia công c.thép mố cầu trên cạn Đ/kính cốt thép d<= 10mm
0.355
Tấn
49
Gia công c.thép mố cầu trên cạn Đường kính cốt thép >18mm
0.035
Tấn
50
Bê tông trụ cầu dưới nước Vữa bê tông đá 1x2 M300
40.16
1 m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BHOME như sau:

  • Có quan hệ với 1 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.532.580.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.529.503.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây