Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 23:09 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện chiếu sáng khu lâm viên phía đông đường Bình Minh, thị xã Cửa Lò
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã 1.500 triệu đồng (theo Quyết định số 2232/QĐ-UBND ngày 28/9/2021của UBND thị xã về đầu tư việc đầu tư công trung hạn từ nguồn ngân sách nhà nước giai đoạn 2021-2025). Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách phường và nguồn hỗ trợ hợp pháp khác)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
41/QĐ-BQLĐT
Ngày phê duyệt
26/11/2024 23:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý đô thị thị xã Cửa Lò
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:07 27/11/2024
đến
08:00 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (03/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 2 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xóm 8, Xã Nghi Thịnh, Huyện Nghi Lộc, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
2 Công ty cổ phần nội thất D-house Tư vấn lập E-HSMT Lô D112, Khu đô thị Nguyễn Sinh Cung, Khối Mỹ Thắng, Phường Nghi Hương, Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần nội thất D-house Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô D112, Khu đô thị Nguyễn Sinh Cung, Khối Mỹ Thắng, Phường Nghi Hương, Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cẩu >= 3T - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực); - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê/mướn: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực).
1
2
Xe nâng >= 12m - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực); - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê/mướn: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô hoặc hóa đơn, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực).
1
3
Ô tô tự đổ - Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực); - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê/mướn: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị; + Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực).
1
4
Máy đầm dùi Hoạt động tốt, có hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê
1
5
Máy đầm bàn Hoạt động tốt, có hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
6
Máy hàn Hoạt động tốt, có hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
7
Máy trộn bê tông Hoạt động tốt, có hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
8
Máy khoan Hoạt động tốt, có hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
9
Đồng hồ đo điện trở đất Hoạt động tốt, có hóa đơn hoặc tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cột đèn chiếu sáng
2
Lắp dựng cột thép cao 17m
12
1 cột
3
Lắp đặt đèn pha Led 200W
72
bộ
4
Lắp đặt lọng bắt 6 đèn pha
12
bộ
5
Lắp đặt bộ thu phát tín hiệu điều khiển đèn
24
1 bộ
6
Bộ thu phát tín hiệu điều khiển đèn
24
bộ
7
Lắp đặt bảng điện bakelit
12
bảng
8
Luồn cáp cửa cột
24
1 đầu cáp
9
Đánh số cột
1.2
10 cột
10
Lắp đặt MCB 1P.6A
72
cái
11
Lắp đặt cầu đấu 4P 600V 60A
12
cái
12
Lắp đặt cầu đấu 6P 600V 15A
12
cái
13
Đào hố móng cột
86.7
1m3
14
Ván khuôn móng cột
1.8336
100m2
15
Đổ bê tông lót móng cột M150, đá 4x6
3.468
m3
16
Lắp đặt khung móng M30x2000x12
12
1 bộ
17
Đóng cọc tiếp địa L63x63x6x2400 mạ kẽm
72
1 bộ
18
Kéo rải cáp đồng trần C25 mm2 nối các cọc tiếp địa
3
100m
19
Đổ bê tông móng cột M200, đá 1x2
65.1
m3
20
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
18.432
m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.6827
100m3
22
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu thép
12
01 vị trí
23
Tủ điện chiếu sáng, dây cáp, ống luồn cáp, phụ kiện
24
Lắp đặt tủ điều khiển chiếu sáng thông minh 50A
12
1 tủ
25
Kéo rải cáp ngầm CVV 2x2,5mm2
10.9798
100m
26
Kéo rải cáp ngầm CXV 4x16mm2
10.9798
100m
27
Luồn dây lên đèn CVV 4x1,5mm2
11.52
100m
28
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D65/50
1048.54
m
29
Làm đầu cosse ép + chụp nhựa cở 16mm2
72
1 đầu cáp
30
Làm đầu cosse chỉa + chụp nhựa cở 2,5mm2
288
1 đầu cáp
31
Bulong M8x20
12
cái
32
Kiềng giữ tủ điều khiển
12
bộ
33
Collier giữ ống HDPE vào trụ chiếu sáng
24
bộ
34
Hào cáp lề đất
35
Đào rãnh cáp
336.24
1m3
36
Đắp cát đường ống, thủ công
63.045
m3
37
Bảo vệ cáp ngầm, xếp gạch chỉ (Lắp đặt gạch chỉ)
7.472
1000 viên
38
Gạch chỉ
7472
viên
39
Rải băng cảnh báo cáp ngầm
1.868
100m2
40
Băng cảnh báo cáp ngầm
934
m
41
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
273.195
m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.6305
100m3
43
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.6305
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 117

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây