Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 16:44 30/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang vỉa hè đoạn còn lại đường Trần Cao Vân và đường Ngô Quyền
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chỉnh trang vỉa hè đoạn còn lại đường Trần Cao Vân và đường Ngô Quyền
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Quận Thuận Hóa, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500242560_2505301626
Ngày phê duyệt
30/05/2025 16:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Quản lý và Khai thác Hạ tầng kỹ thuật Quận Thuận Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 30/05/2025
đến
09:00 09/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
62.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2025 (05/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Xuân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 06, Số 25 Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Vĩnh Ninh, Thành phố Huế
2 Không Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Không
3 Công ty CP Thẩm định giá TT.Huế Tư vấn thẩm định giá Tầng 2, số 39 đường Tố Hữu, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế
4 Công ty TNHH TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, thành phố Huế
5 Công ty TNHH MTV Xây dựng Bách Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 88, Đặng Hữu Phổ, Thị Trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, thành phố Huế
6 Công ty TNHH TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, thành phố Huế
7 Công ty TNHH MTV Xây dựng Bách Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88, Đặng Hữu Phổ, Thị Trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, thành phố Huế
8 Công ty TNHH TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, thành phố Huế
9 Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
10 Không Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Không

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 7T - Có đăng ký xe/hồ sơ để chưng minh xe - Có kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu
1
2
Máy rải bê tông nhựa 130-140 CV - Có đăng ký xe/hồ sơ để chứng minh xe - Có kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu
1
3
Máy lu bánh thép >=9T - Có đăng ký xe/hồ sơ để chứng minh xe - Có kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu
1
4
Máy lu bánh hơi >=16T - Có đăng ký xe/hồ sơ để chứng minh xe - Có kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu
1
5
Máy đào >=0,4m3 - Có đăng ký xe/hồ sơ để chứng minh xe - Có kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm mở thầu
1
6
Hệ thống thiết bị sơn kẻ vạch
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đường Ngô Quyền
2
Mặt đường
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt 12.5mm Chiều dày đã lèn ép=5.92cm
1014.27
1 m2
4
Sản xuất bê tông nhựa Trạm trộn 80T/h Trạm trộn 80T/h* BTNC 12.5mm dày 5.92cm
147.79
1 Tấn
5
Vận chuyển bê tông nhựa= Ô tô 7T, cự ly vận chuyển= 4 km
147.79
1 Tấn
6
Vận chuyển bê tông nhựa= Ô tô 7T, 7.1 km tiếp theo
147.79
1 Tấn
7
Tưới lớp dính bám mặt đường RC70 Lượng nhựa 0.5lít/m2
1014.27
1 m2
8
Thảm vuốt về mặt đường cũ bê tông nhựa chặt 12.5mmChiều dày đã lèn ép=2.96cm
41.89
1 m2
9
Sản xuất bê tông nhựa Trạm trộn 80T/h BTNC 12.5mm dày 2.96cm
3.052
1 Tấn
10
Vận chuyển bê tông nhựa= Ô tô 7T, cự ly vận chuyển= 4 km
3.052
1 Tấn
11
Vận chuyển bê tông nhựa= Ô tô 7T, 7.1 km tiếp theo
3.052
1 Tấn
12
Tưới lớp dính bám mặt đường RC70 Lượng nhựa 0.5lít/m2
41.89
1 m2
13
Vỉa hè
14
Bó vỉa granite cao, vát thẳng KT900x200x220Bó vỉa cao, vát thẳng loại 1a-t KT900x200x220
228.6
1 m
15
Bó vỉa granite cao, vát cong KT900x200x220Bó vỉa cao, vát cong loại 1a-c KT900x200x220
12.6
1 m
16
Bó vỉa granite đứng, thấp thẳng KT900x200x150Bó vỉa đứng, thấp thẳng loại 2-t KT900x200x150
45.9
1 m
17
Bó vỉa granite chuyển tiếp KT900x200x150~220Bó vỉa chuyển tiếp loại 3 KT900x200x150~220
9.9
1 m
18
Bê tông đá dăm lót móngVữa bê tông đá 2x4 M100
7.41
1 m3
19
Phá dỡ bó vỉa hiện trạng
26.99
1 m3
20
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầuCấp đ­ờng*cự ly=1*0.4+4*0.6
2.699
10m3/km
21
VC đất đào, phế thải đổ đi 5.3km tiếpCấp đ­ờng*cự ly=4*3.9+2*1.4
2.699
10m3/km
22
Lắp đặt bó vỉa người khuyết tật đá graniteKT3000x1400
1
1 c/kiện
23
Lắp đặt bó vỉa người khuyết tật đá graniteKT2100x1400
4
1 c/kiện
24
Bê tông móng dưới bó vỉa Vữa bê tông đá 1x2 M250
0.4
1 m3
25
Bê tông đá dăm lót móng Vữa bê tông đá 2x4 M100
1.65
1 m3
26
Bê tông rãnh vỉa đúc sẵn Vữa bê tông đá 1x2 M300
7.34
1 m3
27
Ván khuôn rãnh vỉa
148.33
1 m2
28
Đệm vữa xi măng M100 dày 3cm
73.3333
1 m2
29
Phá dỡ kết cấu rãnh vỉa cũ bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.25
m3
30
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu Cấp đường*cự ly=1*0.4+4*0.6
1.025
10m3/km
31
VC đất đào, phế thải đổ đi 5.3km tiếp Cấp đường*cự ly=4*3.9+2*1.4
1.025
10m3/km
32
Cắt mặt đường bê tông nhựa cũ
292.86
1 m
33
Lắp đặt rãnh vỉa bê tông đúc sẵn
292.86
1 m
34
Đá granite bó vỉa bồn cây KT750x100x120mm
112
viên
35
Đá granite bó vỉa bồn cây KT900x100x120mm
200
viên
36
Bê tông đá dăm lót móng
4.97
1 m3
37
Lát đá granite tự nhiên khò mặt KT300x300x50mm Đệm vữa xi măng M100 dày 2cm
733.64
1 m2
38
Lát đá granite ng­ời khiếm thị KT300x300x50mmĐệm vữa xi măng M100 dày 2cm
80.5
1 m2
39
Lát đá granite tự nhiên KT100x100x50mmĐệm vữa xi măng M100 dày 2cm
205.07
1 m2
40
Lót bạt ni lông
972.77
1 m2
41
Bê tông vỉa hè thấp, lối vào cơ quanBê tông th­ơng phẩm M300
41.22
1 m3
42
Bê tông móng lát đá (vỉa hè th­ờng)Vữa bê tông đá 2x4 M150
153.34
1 m3
43
Đào khuôn vỉa hè bê tông xi măng
137.71
1 m3
44
Đào khuôn vỉa hè bằng máy đào <= 0.4m3Đất cấp III
23.99
1 m3
45
Phá dỡ kết cấu bê tông = máy đào 1.25m3gắn đầu búa thủy lực
22.8
1 m3
46
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầuCấp đ­ờng*cự ly=1*0.4+4*0.6
18.45
10m3/km
47
VC đất đào, phế thải đổ đi 5.3km tiếpCấp đ­ờng*cự ly=4*3.9+2*1.4
18.45
10m3/km
48
Đầm gia cố vỉa hè đạt K95
1032.07
1 m2
49
Cải tạo hố ga
50
Phá dỡ giằng bê tông hiện có
0.68
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG BÁCH BÌNH như sau:

  • Có quan hệ với 42 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,19 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.869.077.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.945.388.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây