Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây dựng

Tìm thấy: 12:32 27/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Nâng cấp cải tạo các đường trục ngang đường Tân Vũ, phường Hải An
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp cải tạo các đường trục ngang đường Tân Vũ, phường Hải An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường Hải An
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hải An, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
14:00 05/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
39/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
27/01/2026 12:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ sự nghiệp công Phường Hải An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:31 27/01/2026
đến
14:00 05/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 05/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
175.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/02/2026 (06/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 54/5/47 Lê Lai - - Phường Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIAO THÔNG CÔNG CHÍNH HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 32 Điện Biên Phủ - - Phường Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn lập E-HSMT Khu Cầu Đen - - Phường Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THUẬN THIÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số N7A, Tổ dân phố số 16 - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Cầu Đen - - Phường Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THUẬN THIÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số N7A, Tổ dân phố số 16 - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén ≥ 3,0 m3/ph
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW
1
3
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T
1
4
Máy đào 0,4m3~ 0,8m3
1
5
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW
1
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW
1
7
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
2
8
Máy lu bánh thép 10,0 T~ 16T
1
9
Máy lu bánh rung ≤ 25,0 T
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250,0 lít
1
11
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
12
Ô tô tự đổ : 5,0 T~ 7,0T
2
13
Xe nâng ≤ 12 m
1
14
Máy toàn đạc điện tử (hoặc 01 máy thuỷ bình + 01 máy kinh vỹ)
1
15
Hợp bộ đo điện trở tiếp địa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cửa xả
0.2374
100m2
2
Bê tông M300 đá 1x2 tường đầu
3.6001
m3
3
Đổ bê tông móng cửa xả, đá 1x2, mác 200, PCB40
9.9736
m3
4
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0367
100m3
5
Đất núi
4.0412
m3
6
Đắp đất đê bao đất tận dụng
0.45
100m3
7
Cọc tre D6-D8, L=2.5 đê bao ngăn nước
20
100m
8
Phên nứa
80
m2
9
Đào bỏ đê bao
0.45
100m3
10
Vận chuyển đất đổ đi đến nơi quy định bằng ôtô tự đổ 5 tấn, đất cấp II
0.1225
100m3
11
CẢI TẠO GA THU TRÊN HÈ
12
Tháo tấm đan ga hiện trạng
16
1 cấu kiện
13
Phá dỡ bê tông cổ ga bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.92
m3
14
Vận chuyển đất đổ đi đến nơi quy định bằng ôtô tự đổ 5 tấn, đất cấp II
0.0192
100m3
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường ga
0.1024
100m2
16
Bê tông M300 đá 1x2 tường thân ga
1.28
m3
17
Cửa thu nước
18
Ván khuôn tấm đan cửa thu
0.3584
100m2
19
Thép tấm đan
0.3101
tấn
20
Đổ bê tấm đan, đá 1x2, mác 300, PCB30
2.256
m3
21
Lắp đặt cửa thu nước
16
1 cấu kiện
22
Lưới chắn rác composite 250KN
16
bộ
23
Lắp đặt lưới chắn rác
16
1 cấu kiện
24
Lắp đặt bó vỉa hàm ếch, vữa XM mác 75, PCB40
16
m
25
Ván khuôn tấm đan cửa thu
0.0538
100m2
26
Thép tấm đan
0.1699
tấn
27
Đổ bê tấm đan, đá 1x2, mác 300, PCB30
1.104
m3
28
Lắp đặt tấm đan
16
1 cấu kiện
29
HẠNG MỤC: ĐIỆN CHIẾU SÁNG (CÁC TUYẾN NGANG TÂN VŨ)
30
Hào 1 cáp 0.4kV - dưới hè, đường quy hoạch (HC1 - CS)
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
3.9063
100m3
32
Đào đường cáp, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
43.104
m3
33
Cát đen
133.353
m3
34
Băng nilong báo cáp
1347
m
35
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.9634
100m3
36
Vận chuyển đất đổ đi đến nơi quy định bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp II
1.347
100m3
37
Tiếp địa bảo vệ
38
Sắt mạ các loại
761.5
kg
39
Đào móng cột, trụ, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
8.4
m3
40
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
50
bộ
41
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.085
100m3
42
Tiếp địa lặp lại
43
Sắt mạ các loại
106.33
kg
44
Đào móng cột, trụ, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.176
m3
45
Lắp đặt tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm
7
bộ
46
Cáp Cu/PVC 1x10mm2
14
m
47
Đầu cốt đồng M10
14
cái
48
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.0119
100m3
49
Móng cột chiếu sáng (MBG7)
50
Đào móng cột, trụ, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
43.65
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây