Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây dựng

Tìm thấy: 12:34 27/01/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Cải tạo, nâng cấp ngõ 273 đường Đằng Hải, phường Hải An
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, nâng cấp ngõ 273 đường Đằng Hải, phường Hải An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường Hải An
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hải An, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
14:15 05/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
37/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
27/01/2026 12:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ sự nghiệp công Phường Hải An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:32 27/01/2026
đến
14:15 05/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:15 05/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/02/2026 (06/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 68C đường Mạc Thiên Phúc - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 Chua có Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán chua có
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn lập E-HSMT Khu Cầu Đen - - Phường Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THUẬN THIÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số N7A, Tổ dân phố số 16 - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Cầu Đen - - Phường Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THUẬN THIÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số N7A, Tổ dân phố số 16 - - Phường Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén ≥ 3,0 m3/ph
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW
1
3
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T
1
4
Máy đào ≤ 0,8m3
1
5
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW
1
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW
1
7
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
1
8
Máy nén khí ≥ 360,00 m3/h
1
9
Máy lu bánh thép ≤ 10,0 T
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250,0 lít
1
11
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
12
Ô tô tự đổ ≤ 7,0T
1
13
Máy toàn đạc điện tử (hoặc 01 máy thuỷ bình + 01 máy kinh vỹ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG, VỈA HÈ
2
Phá dỡ hiện trạng
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
79.56
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
28.825
m3
5
Vận chuyển vôi thầu gạch vỡ đổ đi đến nơi quy định bằng ôtô tự đổ 7 tấn
1.0839
100m3
6
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
25.622
m3
7
Vận chuyển đấ bùn đổ đi đến nơi quy định bằng ôtô tự đổ 7 tấn
0.2562
100m3
8
Nền mặt đường
9
Cắt mặt đường hiện trạng
8.12
100m
10
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
160.648
m3
11
Vận chuyển vôi thầu gạch vỡ đổ đi đến nơi quy định bằng ôtô tự đổ 7 tấn
1.6065
100m3
12
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.814
100m3
13
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
20.1555
m3
14
Đào móng cống, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.82
100m3
15
Đào móng cống bằng thủ công, đất cấp II
42.4446
m3
16
Vận chuyển đất đổ đi đến nơi quy định bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp II
6.26
100m3
17
Đắp cát móng cống bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.9712
100m3
18
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.1313
100m3
19
Đất núi
247.2343
m3
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
1.5186
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
3.182
100m3
22
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
18.9528
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
18.9528
100m2
24
Tường chắn
25
Ván khuôn gỗ, lót móng
0.145
100m2
26
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
3.118
m3
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
10.527
m3
28
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
29
Ga
30
Đào móng ga, chiều rộng móng <=6 m, bằng máy đào <=0,8 m3, đất cấp II
0.8755
100m3
31
Đào móng ga bằng thủ công, đất cấp II
9.7277
m3
32
Đá dăm 4x6 đệm móng
4.677
m3
33
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
9.354
m3
34
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ, ván khuôn móng ga
0.245
100m2
35
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM mác 75
23.769
m3
36
Trát tường trong hố ga, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
83.402
m2
37
Láng ga, dày 2,0 cm, vữa XM 75
14.4
m2
38
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
5.626
m3
39
Ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn gỗ tấm đan ga
0.309
100m2
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
1.003
tấn
41
Bốc xếp tấm đan, trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
20
cấu kiện
42
Bốc xếp tấm đan, trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
20
cấu kiện
43
Vận chuyển tấm đan bê tông bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
1.4065
10 tấn/1km
44
Lắp đặt tấm đan
20
cấu kiện
45
Đắp cát móng ga bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3243
100m3
46
Vận chuyển đất đổ đi đến nơi quy định bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp II
0.9728
100m3
47
Lắp đặt nắp ga gang khung vuông nắp tròn, KT khung 900x900mm
20
bộ
48
Hố thu
49
Đào móng ga, chiều rộng móng <=6 m, bằng máy đào <=0,8 m3, đất cấp II
0.1997
100m3
50
Đào móng hố thu bằng thủ công, đất cấp II
2.2193
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây