Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp

Tìm thấy: 10:35 26/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà lớp học 2 tầng, nhà hiệu bộ, sân, cổng tường rào Tường Tiểu học An Hòa
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 05/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
122/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã An Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:34 26/08/2023
đến
15:00 05/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 05/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2023 (03/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây lắp ĐT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 68C đường Mạc Thiên Phúc, phường Lãm Hà, quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư Trí Đức Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Vĩnh Khê (tại nhà ông Vương Đức Bính), xã An Đồng, huyện An Dương, thành phố Hải Phòng.
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện An Dương. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty cổ phần tư vấn Thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn lập E-HSMT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng.
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, tổ 15, phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.
6 Công ty cổ phần tư vấn Thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân Tư vấn đánh giá E-HSDT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng.
7 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, tổ 15, phường Niệm Nghĩa, Quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan cầm tay ≥ 1,5KW
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7KW
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80L
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
5
Máy hàn ≥ 23KW
1
6
Máy hàn ống nhiệt (Đường kính hàn từ DN20 đến DN63)
1
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
1
8
Máy đầm cóc (Trọng lượng ≥ 70Kg)
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ HIỆU BỘ 2 TẦNG
2
Tháo dỡ cửa
86.804
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
269.6
m
4
Tháo dỡ hoa sắt cũ
111.142
m2
5
Phá tam cấp
16.5233
m3
6
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép (bao gồm lớp gạch lát nền)
74.4235
m3
7
Phá dỡ nền gạch lát hiện trạng
468.365
m2
8
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
446.9525
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn cũ tường ngoài nhà
540.7468
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn tường trong nhà
1499.253
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn cột ngoài nhà
193.81
m2
12
Cạo bỏ lớp sơn cột, má cửa trong nhà
96.4952
m2
13
Cạo bỏ lớp sơn dầm, trần ngoài nhà
323.0125
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn dầm, trần trong nhà
858.552
m2
15
Nhân công cạo sơn chỉ đầu cột, vòm trang trí
8
công
16
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
113.9369
m3
17
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
113.9369
m3
18
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
7.3474
m3
19
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
45.2765
m2
20
Chỉ bậc tam cấp
97.75
m
21
Xây chèn cửa, bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75, PCB30
0.798
m3
22
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
23.94
m2
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
446.9525
m2
24
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB30
57.2491
m3
25
Lát nền, sàn gạch 500x500 chống trơn, vữa XM mác 75, PCB30
307.53
m2
26
Công tác ốp gạch vào tường gạch 120x500mm chống trơn, vữa XM mác 75, PCB30
9.222
m2
27
Lát nền, sàn, gạch KT 500x500mm, vữa XM mác 75, PCB30
734.385
m2
28
Công tác ốp gạch vào tường, gạch 120x500mm, vữa XM mác 75, PCB30
47.9277
m2
29
Bả bằng bột bả vào tường
2510.8923
m2
30
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1471.8697
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1504.5218
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2478.2402
m2
33
Nhân công sơn phào, chỉ đầu cột
8
công
34
Cạo bỏ lớp sơn hoa sắt cửa cũ
138.38
m2
35
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
138.38
m2
36
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
69.19
m2
37
Sản xuất cửa đi nhựa lõi thép, dưới pa nô, trên kính trắng dày 6,38mm
49.92
m2
38
Sản xuất cửa sổ nhựa lõi thép, kính trắng dày 6,38mm
41.14
m2
39
Phụ kiện cửa đi
16
bộ
40
Phụ kiện cửa sổ
34
bộ
41
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
91.06
m2
42
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.7862
100m2
43
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
10.1868
100m2
44
NHÀ BẢO VỆ
45
Tháo dỡ cửa
9.62
m2
46
Tháo dỡ hoa sắt
4.79
m2
47
Cắt tường đục nâng cửa
17.8
m
48
Đục mở tường nâng cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 33cm
2.3
m2
49
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
66.83
m2
50
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
60.66
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây