Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp

Tìm thấy: 14:26 09/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hỗ trợ hợp tác xã nông nghiệp thực hiện đầu tư kết cấu hạ tầng và chế biến sản phẩm trên địa bàn tỉnh Đồng Tháp đến năm 2025, xã Tân Bình, huyện Thanh Bình; Hạng mục: Cơ sở hạ tầng Hợp tác xã Dịch vụ nông nghiệp Tân Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương hỗ trợ theo Nghị quyết 15 và Vốn của hợp tác xã đối ứng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Bình, Tỉnh Đồng Tháp
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500011220_2501091042
Ngày phê duyệt
09/01/2025 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tân Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 09/01/2025
đến
09:00 20/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/01/2025 (20/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC THUẬN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Nguyễn Văn Linh, khóm 5 - Phường An Thạnh - Thành phố Hồng Ngự - Tỉnh Đồng Tháp
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ÁNH NGÂN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 421, Quốc lộ 30, ấp An Định - Xã An Bình - Huyện Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ CHÂU GIANG Tư vấn lập E-HSMT Ấp An Định - Xã An Bình - Huyện Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Nguyên Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT tổ 23, ấp Bình Hòa - Xã Bình Thành - Huyện Thanh Bình - Tỉnh Đồng Tháp
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ CHÂU GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp An Định - Xã An Bình - Huyện Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Nguyên Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tổ 23, ấp Bình Hòa - Xã Bình Thành - Huyện Thanh Bình - Tỉnh Đồng Tháp
7 Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Thanh Bình Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Đường Lê Văn Nhung, khóm Tân Đông B, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp - Thị trấn Thanh Bình - Huyện Thanh Bình - Tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≤ 0,5m3. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn và tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định (còn hiệu lực). Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Máy ủi ≤ 110CV. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn và tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định (còn hiệu lực). Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy đầm bánh thép, trọng lượng 8 tấn đến 10 tấn. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn và tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định (còn hiệu lực). Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Ô tô tự đổ, tổng tải trọng ≤ 5 tấn. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn và tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định (còn hiệu lực). Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
5
Máy trộn bêtông ≥250lít. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: Hóa đơn. Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
6
Sà lan tải trọng ≤ 250T. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn và tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định (còn hiệu lực). Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Cần cẩu có sức nâng ≤ 25 tấn. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn và tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định (còn hiệu lực). Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
8
Búa đóng cọc, trọng lượng đầu búa từ 1,2 tấn - 1,8 tấn. Nhà thầu phải gửi kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu hợp pháp: Hóa đơn và tài liệu chứng minh thiết bị đã được kiểm định (còn hiệu lực). Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG MỞ RỘNG ĐƯỜNG GIAO THÔNG NÔNG THÔN NỘI ĐỒNG
2
Đào kênh mương, Cấp đất I
16.934
100m3
3
Vận chuyển đất phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
2.8053
100m3
4
Đào nền đường - Cấp đất I
2.4634
100m3
5
Đào móng, Cấp đất I
9.8355
100m3
6
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90 (đắp hoàn trả móng đà kiềng)
8.2014
100m3
7
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,9 (Bổ sung)
17.7131
100m3
8
Đóng cừ tràm L=4,7m, Dngon>=4,5cm, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần ngập đất)
42.0536
100m
9
Đóng cừ tràm L=4,7m, Dngon>=4,5cm, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần không ngập đất)
3.95
100m
10
Đóng cừ bạch đàn L=6m, Dngon>=10cm, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần ngập đất)
2.31
100m
11
Đóng cừ bạch đàn L=6m, Dngon>=10cm, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần không ngập đất)
0.21
100m
12
Cung cấp cừ tràm L=4,7m, ngọn>=4,5cm cừ giằng dọc
158
m
13
Cung cấp thép buộc d6mm
17.76
kg
14
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính 600mm
2
1 đoạn ống
15
Rải ni lông lót chống mất nước xi măng
5.7675
100m2
16
Bê tông lót móng, M150, đá 4x6, PCB40
57.675
m3
17
Ván khuôn móng dài
7.69
100m2
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6mm
2.288
tấn
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12mm
7.0131
tấn
20
Bê tông móng, M250, đá 1x2, PCB40
96.125
m3
21
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 5x10x20cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100, PCB40
79.5915
m3
22
Gỗ chèn khe co giãn đà móng
0.062
m3
23
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,9
5.7508
100m3
24
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép 8mm (Sửa đổi)
31.1728
tấn
25
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép (Sửa đổi)
4.9917
100m2
26
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
747.6066
m3
27
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
1
cái
28
Cung cấp biển báo tròn D700mm
1
cái
29
Cung cấp cột biển báo STK D90mm sơn trắng đỏ
1
trụ
30
XÂY DỰNG TRẠM BƠM HAI GIÀU ĐỘI 1
31
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK =6mm
0.0475
tấn
32
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK =16mm
0.1515
tấn
33
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK =20mm
0.0191
tấn
34
Trải nilong lót chống mất nước XM
0.048
100m2
35
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.96
m3
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.096
100m2
37
Đóng cọc BTCT dưới nước, chiều dài cọc ≤24m, KT 20x20cm
0.172
100m
38
Đóng cọc BTCT dưới nước, chiều dài cọc ≤24m, KT 20x20cm
0.068
100m
39
Đóng cọc thép hình (U, I) dưới nước, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I
0.24
100m
40
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.7071
tấn
41
Cung cấp thép C160x64x5x8.3mm cán nóng
119.28
kg
42
Cung cấp thép I200x100x5.2x8.4mm cán nóng
571.2
kg
43
Cung cấp thép C120x54x5x7.7mm cán nóng
266.24
kg
44
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
38.272
1m2
45
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0265
tấn
46
Gia công xà gồ thép
0.0225
tấn
47
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.0265
tấn
48
Lắp dựng xà gồ thép
0.0225
tấn
49
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông dày 0.45mm
0.058
100m2
50
Cung cấp thép hộp STK 40x80x1.4mm
26.45
kg

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ CHÂU GIANG như sau:

  • Có quan hệ với 233 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,57 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,81%, Xây lắp 66,97%, Tư vấn 5,96%, Phi tư vấn 8,26%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 315.021.653.777 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 272.127.846.652 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 135

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây