Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp

Tìm thấy: 16:34 18/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng khu phố Song Tháp, phường Châu Khê.
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nội đồng khu phố Song Tháp, phường Châu Khê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hỗ trợ khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:36 28/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500149922_2504181623
Ngày phê duyệt
18/04/2025 16:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG CHÂU KHÊ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:32 18/04/2025
đến
10:36 28/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:36 28/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
76.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/04/2025 (26/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế Việt Đức Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu dân cư Bãi Dé, Xã Nội Duệ, Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng HN Hải Phong Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 52 Tô Hiến Thành, Phường Đình Bảng, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
3 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Vĩnh Kiều 2, Phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
4 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
5 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Vĩnh Kiều 2, Phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
6 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3 - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)) và Đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
3
Máy ủi - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 10T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
5
Máy lu rung tự hành ≥ 25T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250L - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
2
7
Máy trộn vữa ≥ 150L - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
2
8
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) ≥ 70kg - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
2
9
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)) có giấy hiệu chuẩn còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN 1
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
0.34
m3
3
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0034
100m3
4
Vận chuyển đất 3km tiếp theo - Cấp đất IV
0.0034
100m3/1km
5
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.4788
100m3
6
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.4788
100m3
7
Vận chuyển đất 3km tiếp theo - Cấp đất I
0.4788
100m3/1km
8
Đào nền đường - Cấp đất II
0.0621
100m3
9
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0621
100m3
10
Vận chuyển đất 3km tiếp theo - Cấp đất II
0.0621
100m3/1km
11
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
1.2145
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.0356
100m3
13
Rải ni lông chống mất nước
756.81
m2
14
Bê tông thương phẩm M250
139.6358
m3
15
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, M250
136.23
m3
16
Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
1.0466
100m2
17
Phá dỡ kết cấu gạch đá
59.14
m3
18
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.5914
100m3
19
Vận chuyển đất 3km tiếp theo - Cấp đất IV
0.5914
100m3/1km
20
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
5.2893
100m3
21
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
4.0653
100m3
22
Vận chuyển đất 3km tiếp theo - Cấp đất II
4.0653
100m3/1km
23
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.0383
100m2
24
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6
38.94
m3
25
Xây móng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
80.5186
m3
26
Xây móng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75
169.603
m3
27
Chèn bao tải tẩm nhựa đường
25.01
m2
28
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
2.1483
100m3
29
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.0832
100m3
30
Bốc xếp lên Xi măng bao bằng thủ công
32.793
tấn
31
Vận chuyển xi măng bao bằng thủ công, 10m khởi điểm
32.793
tấn
32
Vận chuyển xi măng bao bằng thủ công, 10m tiếp theo
32.793
tấn
33
Bốc xếp lên gạch xây các loại bằng thủ công
135.701
1000v
34
Vận chuyển gạch xây các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
135.701
1000v
35
Vận chuyển gạch xây các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
135.701
1000v
36
Bốc xếp lên Gỗ các loại bằng thủ công
4.694
m3
37
Vận chuyển gỗ các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
4.694
m3
38
Vận chuyển gỗ các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
4.694
m3
39
Xúc vật liệu lên phương tiện vận chuyển
5.6694
100m3
40
Vận chuyển vật liệu trong phạm vi 1000m
566.935
m3
41
TUYẾN 2
42
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
11.68
m3
43
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.1168
100m3
44
Vận chuyển đất 3km tiếp theo - Cấp đất IV
0.1168
100m3/1km
45
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.2327
100m3
46
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.2327
100m3
47
Vận chuyển đất 3km tiếp theo - Cấp đất I
0.2327
100m3/1km
48
Đào nền đường - Cấp đất II
0.0296
100m3
49
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0296
100m3
50
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.3742
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây