Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp

Tìm thấy: 18:09 08/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ tỉnh Lai Châu, Tam Đường, Than Uyên, Tân Uyên
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ tỉnh Lai Châu, Tam Đường, Than Uyên, Tân Uyên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn kinh phí chi thường xuyên ngân sách cấp tỉnh và nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 17/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
401/QĐ-SNV
Ngày phê duyệt
08/04/2026 17:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Nội vụ tỉnh Lai Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:48 08/04/2026
đến
08:30 17/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 17/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
189.765.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi chín triệu bảy trăm sáu mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2026 (15/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Miền Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Bình Lư, tỉnh Lai Châu
2 Công ty TNHH tư vấn & Thương mại Quang Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SN 266, đường Bế Văn Đàn, Phường Đoàn Kết - tỉnh Lai Châu
3 Ban QLDA đầu tư xây dựng tỉnh Lai Châu Tư vấn lập E-HSMT Tổ 22, phường Tân Phong, tỉnh Lai Châu
4 Ban QLDA đầu tư xây dựng tỉnh Lai Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 22, phường Tân Phong, tỉnh Lai Châu
5 Ban QLDA đầu tư xây dựng tỉnh Lai Châu Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 22, phường Tân Phong, tỉnh Lai Châu
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng tỉnh Lai Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 22, phường Tân Phong, tỉnh Lai Châu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn
3
2
Máy trộn bê tông ≥250L
3
3
Máy đầm bê tông (đầm dùi)
3
4
Máy đầm bàn
3
5
Máy cắt uấn cốt thép
3
6
Máy đầm đất cầm tay
2
7
Máy cắt gạch đá
6
8
Máy cắt bê tông cấm tay
6
9
Máy mài
6
10
Máy thủy bình
1
11
Máy hàn điện
3
12
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát trần, vữa XM mác 75
43.93
Theo quy định tại Chương V
2
Sơn tường ngoài nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
116.021
Theo quy định tại Chương V
3
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ
43.93
Theo quy định tại Chương V
4
Đổ bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.82
Theo quy định tại Chương V
5
Lát nền, sàn gạch chống trơn, vữa XM mác 75
32.168
Theo quy định tại Chương V
6
Ốp tường, trụ, cột, tiết diện gạch ≤0,25 m2
107.519
Theo quy định tại Chương V
7
Hoa bê tông
3.263
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Thiết bị vệ sinh
Theo quy định tại Chương V
9
Khung vách composite chống ẩm
24.34
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt chậu xí bệt
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Hộp giấy
6
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Van xả tự động
3
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt gương soi
2
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt kệ kính
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Xi phông D42
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Phần cấp nước:
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích 1,5m3
1
bể
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt van ren đường kính 40mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt van ren đường kính ≤25mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 40mm, chiều dày 3,7mm
0.2
100m
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
0.1
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt ống nhựa HDPE đoạn ống dài 300m, đường kính ống 25mm
0.2
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
12
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 40mm, chiều dày 3,7mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Phần thoát nước:
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát đoạn ống dài 6m, đường kính ống 150mm
0.08
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.08
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.144
100m
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát đoạn ống dài 6m, đường kính ống 40mm
0.04
100m
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát đường kính 150mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát đường kính 100mm
19
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát, đường kính 89mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát đường kính 40mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Cấp điện
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤4mm2
20
m
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤4mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt aptomat 1 pha, cường độ dòng điện ≤50A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp công tắc có 3 hạt trên 1 công tắc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - đèn sát trần có chụp
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính ≤27mm
30
m
Theo quy định tại Chương V
47
NHÀ CHUÔNG XÂY MỚI
Theo quy định tại Chương V
48
Phần móng
Theo quy định tại Chương V
49
Đào móng cột, trụ, đất cấp IV
15.288
Theo quy định tại Chương V
50
Đào móng băng đất cấp IV
12.165
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây