Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04 (xây lắp)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:02 05/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lê Thị Vân
Tên gói thầu
Gói thầu số 04 (xây lắp)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (tiếp theo) công trình Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường tiểu học Lê Thị Vân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường Trấn Biên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trấn Biên, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
303/QĐ-TTDVTH
Ngày phê duyệt
05/09/2026 09:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ Tổng hợp phường Trấn Biên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:01 05/09/2026
đến
09:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng ASCO Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 99 Đường Trương Định, Phường Tam Hiệp, thành phố Đồng Nai.
2 Công ty TNHH MTV Đông Trường Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 155/6/2, tổ 16, KP 5, phường Trảng Dài, thành phố Đồng Nai.
3 Công ty TNHH MTV Đông Trường Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 155/6/2, tổ 16, KP 5, phường Trảng Dài, thành phố Đồng Nai.
4 Công ty TNHH Xây dựng Phan Lê Nguyễn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 87/104, tổ 10b, KP. Đồng Nai, P. Biên Hòa, Tp. Đồng Nai
5 Công ty TNHH MTV Đông Trường Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 155/6/2, tổ 16, KP 5, phường Trảng Dài, thành phố Đồng Nai.
6 Công ty TNHH Xây dựng Phan Lê Nguyễn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 87/104, tổ 10b, KP. Đồng Nai, P. Biên Hòa, Tp. Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ hoặc ô tô vận tải thùng- trọng tải ≥ 5 Tấn Tài liệu chứng minh: Bản chụp từ bản gốc Giấy đăng ký xe chuyên dùng hoặc Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Giấy kiểm định còn hiệu lực Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1
2
Máy cắt gạch đá Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
2
3
Máy hàn xoay chiều Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
2
4
Máy khoan bê tông cầm tay Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
2
5
Máy trộn bê tông/vữa – dung tích 250L Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
3
6
Cần trục tháp – sức nâng 25T Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1
7
Tời điện - sức kéo: 5,0t Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1
8
Máy đào 1,25 m3 gắn đầu búa thủy lực/hàm kẹp Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1
9
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
2
10
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
2
11
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng Bản chụp từ bản gốc Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng xà gồ thép (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
0.812
tấn
2
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ dày 4,5 dem
2.371
100m2
3
Tháo dỡ trần
35.64
m2
4
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung nổi 600x600 chống ẩm
35.64
m2
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
317.5
m2
6
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
10.831
m3
7
Quét dung dịch chống thấm sàn vệ sinh
24.67
m2
8
Lát nền, sàn, tiết diện gạch granite nhám 300x300
35.58
m2
9
Lát nền, sàn, tiết diện gạch Granit 600x600, vữa XM mác 75
281.72
m2
10
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường ≤11cm
0.09
m3
11
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 4x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.072
m3
12
Tháo dỡ gạch ốp tường
61.28
m2
13
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch Ceramic 300x600
62.28
m2
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
37.344
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
46.656
m2
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
46.656
m2
17
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
37.344
m2
18
Cắt và lắp kính chiều dày kính 5mm, gắn bằng matít - cửa, vách dạng thường
26
m2
19
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ, sơn gai (HS VT : 2; NC =1,2)
355.808
m2
20
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ, sơn gai (HSVT = 2; NC=1,2)
589.33
m2
21
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (dầm trần ngoài nhà)
210.9
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (tường trong)
834.22
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (dầm trần trong nhà)
147.44
m2
24
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (ngoài nhà)
11
m2
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
11
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
378.055
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
84.36
m2
28
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
389.055
m2
29
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
84.36
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường trong nhà
250.266
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
44.232
m2
32
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
250.266
m2
33
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
44.232
m2
34
Tháo các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng (ĐM NC=0,6 lắp đặt)
20
bộ
35
Tháo các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần (ĐM NC=0,6 lắp đặt)
18
bộ
36
Tháo quạt trần (ĐM NC = 0.6 lắp đặt)
10
cái
37
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
20
bộ
38
Lắp đặt đèn Led ốp trần D225/18w (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
18
bộ
39
Lắp đặt quạt trần (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
10
cái
40
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp ≤ 40cm2 (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
31
hộp
41
Lắp đặt dây đơn, loại dây CV 1,5mm2 (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
650
m
42
Lắp đặt dây đơn, loại dây CV 2,5mm2 (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
20
m
43
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
10
cái
44
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
1
cái
45
Lắp đặt công tắc - 4 hạt trên 1 công tắc (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
3
cái
46
Lắp đặt ổ cắm đôi (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
7
cái
47
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, máng nhựa 18x39mm (ĐM: VL*1,02; NC*1,15; MTC*1,05)
150
m
48
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
49
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
50
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04 (xây lắp)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04 (xây lắp)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây