Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:45 24/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn Km16+650 - Km17+350, Km17+850 - Km18+200, Km21+850 - Km21+900(T), Km22+400 -Km23+00(T), Km32+752 - Km32+930, Km36+220 - Km36+455, Km36+670 - Km36+800, Km48+700 - Km49+00; Xử lý vị trí đọng nước cục bộ tại Km40+300(P), tuyến QL.29
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn Km16+650 - Km17+350, Km17+850 - Km18+200, Km21+850 - Km21+900(T), Km22+400 -Km23+00(T), Km32+752 - Km32+930, Km36+220 - Km36+455, Km36+670 - Km36+800, Km48+700 - Km49+00; Xử lý vị trí đọng nước cục bộ tại Km40+300(P), tuyến QL.29
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ (Ngân sách Nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500149253_2504241055
Ngày phê duyệt
24/04/2025 14:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Phú Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 24/04/2025
đến
09:00 14/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
240.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/05/2025 (11/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng công trình giao thông 5 - Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Yên (viết tắt là TECCO5 - TVPY) Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát, nhiệm vụ thiết kế, khảo sát và lập BCNCKT 229 Trường Chinh - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Nhật Tiến Tư vấn giám sát khảo sát và thẩm tra BCNCKT 72 Huyền Trân Công Chúa - Phường 6 - TP. Tuy Hòa - Phường 6 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 Liên danh Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Yên - Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng công trình giao thông 5 (viết tắt là TVPY - TECCO5) Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ thiết kế BVTC - Dự toán Số 15 Lê Thánh Tôn - Phường 1 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 Là nhà thầu thực hiện gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình này Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Là địa chỉ của nhà thầu thực hiện gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình này

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí đầy đủ nhân sự, thiết bị theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Trạm trộn bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động bình thường (đã/đang cung cấp BTN, giấy kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực đối với toàn bộ trạm theo quy định). Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng minh trạm trộn hoạt động hợp pháp theo quy định
1
3
Máy rải thảm bê tông nhựa hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
4
Lu bánh thép, trọng lượng 6 – 8 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
5
Lu bánh thép, trọng lượng 10 – 12 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
6
Lu bánh hơi, trọng lượng ≥ 25 Tấn, có số lốp tối thiểu 07 bánh, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
2
7
Lu rung, có lực rung ≥ 25 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
8
Thiết bị cào bóc tái chế mặt đường bê tông nhựa chuyên dụng (đáp ứng theo yêu cầu theo TCVN 13150-2: 2020), hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
9
Máy rải xi măng chuyên dụng (đáp ứng theo yêu cầu theo TCVN 13150-2: 2020) hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
10
Xe bồn chở nhựa đường chuyên dụng, dung tích 13-14m3, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
11
Xe bồn chở nước chuyên dụng, dung tích 16-20m3, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
12
Lu rung 1 bánh thép, trọng lượng ≥ 15 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
13
Lu rung 2 bánh thép, trọng lượng 10 – 12 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
14
Lu rung chân cừu, lực rung 25 - 35 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
15
Máy san tự hành, công suất ≥ 110CV (hoặc tương đương), hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
16
Máy đào, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
2
17
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 10 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
4
18
Máy trộn bê tông, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
19
Thiết bị sơn vạch kẻ đường, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp và lắp đặt màng phản quang loại 3M 3900 màu đỏ (hoặc tương đường)
0.28
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Cung cấp và lắp đặt đinh thép
8
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Đường hàn 4mm
3.61
m
Theo quy định tại Chương V
4
Cọc tiêu làm mới
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông đá 1x2 M200 cọc tiêu (kể cả lắp đặt)
0.3
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông đá 2x4 M150 - móng cọc tiêu
0.36
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp và gia công thép D<=10 cọc tiêu
32.88
kg
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn cọc tiêu
4.56
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Sơn màu trắng cọc tiêu
4.32
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Sơn màu đỏ cọc tiêu
1.18
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Cung cấp và lắp đặt tấm phản quang
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đất cọc tiêu
0.4
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đinh phản quang
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp và lắp đặt đinh phản quang KT(130x110x25)mm
59
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Tường hộ lan mềm hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp tấm sóng đặc biệt KT(2640x310x3)mm vị trí đầu, cuối
4
tấm
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp và thi công lắp đặt cột thép U(160x160x1000x5)mm (kể cả đào đất, bê tông móng trụ)
2
cột
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp và thi công lắp đặt cột thép D(141x1000x4,5)mm (kể cả đào đất, bê tông móng trụ)
2
cột
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp hộp đệm U(160x160x360x5)mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp bản đệm (5x70x300)mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp mắt phản quang (1,6Tx40x65)mm
58
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp bu lông D20x360mm
56
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp bu lông D20x180mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp bu lông D16x35mm
472
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
9.28
md
Theo quy định tại Chương V
26
ĐOẠN KM21+850 - KM21+900(T)
Theo quy định tại Chương V
27
Sửa chữa hư hỏng mặt đường
Theo quy định tại Chương V
28
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp móng và mặt đường BTN (gồm các công tác: đào kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 42cm, lu lèn tăng cường đạt K≥0,98, cấp phối đá dăm loại 2 dày 15cm, cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 1,0kg/m2, vá mặt đường BTNC 19 dày 7cm (có phụ gia Tough Fix Hyper), tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
294
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sản xuất BTNC - 19 (có phụ gia Tough Fix Hyper) (kể cả vận chuyển đến hiện trường)
49.12
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Sản xuất BTNC - SBS 16 (có phụ gia Tough Fix Hyper) (kể cả vận chuyển đến hiện trường)
35.28
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Vạch sơn
Theo quy định tại Chương V
32
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 2mm
30.73
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 3mm
32.13
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Vạch sơn dẻo nhiệt màu vàng dày 6mm
13.44
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp và lắp đặt biển báo tròn D70cm
4
biển
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp và lắp đặt cột biển báo D88,3 dài 3,85m (kể cả thi công móng cột, thép chống xoay)
2
cột
Theo quy định tại Chương V
38
ĐOẠN KM22+400 - KM23+00(T)
Theo quy định tại Chương V
39
Sửa chữa hư hỏng mặt đường
Theo quy định tại Chương V
40
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp mặt đường BTN (gồm các công tác: cào bóc kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 5cm, tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
1559
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp mặt đường BTN (gồm các công tác: cào bóc kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 12cm, lu lèn tăng cường đạt K≥0,98, tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 1,0kg/m2, vá mặt đường BTNC 19 dày 7cm (có phụ gia Tough Fix Hyper), tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
535.5
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp móng và mặt đường BTN (gồm các công tác: đào kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 27cm, lu lèn tăng cường đạt K≥0,98, cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 1,0kg/m2, vá mặt đường BTNC 19 dày 7cm (có phụ gia Tough Fix Hyper), tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
357
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp móng và mặt đường BTN (gồm các công tác: đào kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 42cm, lu lèn tăng cường đạt K≥0,98, cấp phối đá dăm loại 2 dày 15cm, cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 1,0kg/m2, vá mặt đường BTNC 19 dày 7cm (có phụ gia Tough Fix Hyper), tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
2138.5
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Sản xuất BTNC - 19 (có phụ gia Tough Fix Hyper) (kể cả vận chuyển đến hiện trường)
506.4
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Sản xuất BTNC - SBS 16 (có phụ gia Tough Fix Hyper) (kể cả vận chuyển đến hiện trường)
550.8
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Vạch sơn
Theo quy định tại Chương V
47
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 2mm
261.63
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 3mm
85.57
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Vạch sơn dẻo nhiệt màu vàng dày 6mm
68.86
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Biển báo
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây