Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 04: Construction works

Find: 15:45 24/04/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing damage to the foundation and road surface of sections Km16+650 - Km17+350, Km17+850 - Km18+200, Km21+850 - Km21+900(T), Km22+400 -Km23+00(T), Km32+ 752 - Km32+930, Km36+220 - Km36+455, Km36+670 - Km36+800, Km48+700 - Km49+00; Treatment of local stagnant water at Km40+300(P), National Highway 29
Bidding package name
Tender package No 04: Construction works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing damage to the foundation and road surface of sections Km16+650 - Km17+350, Km17+850 - Km18+200, Km21+850 - Km21+900(T), Km22+400 -Km23+00(T), Km32+ 752 - Km32+930, Km36+220 - Km36+455, Km36+670 - Km36+800, Km48+700 - Km49+00; Treatment of local stagnant water at Km40+300(P), National Highway 29
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Non-business spending on road economic activities (State budget)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 14/05/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500149253_2504241055
Approval date
24/04/2025 14:52
Approval Authority
Sở Xây dựng tỉnh Phú Yên
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:41 24/04/2025
to
09:00 14/05/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 14/05/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
240.000.000 VND
Amount in words
Two hundred forty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng công trình giao thông 5 - Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Yên (viết tắt là TECCO5 - TVPY) Consulting survey tasks, design tasks, surveys and establishment of BCNCKT 229 Trường Chinh - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng
2 NHAT TIEN CONSTRUCTION AND INVESTMENT CONSULTANT COMPANY LIMITED Survey and verification consultant for supervision and verification 72 Huyền Trân Công Chúa - Phường 6 - TP. Tuy Hòa - Phường 6 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 Liên danh Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư và xây dựng Phú Yên - Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng công trình giao thông 5 (viết tắt là TVPY - TECCO5) Survey consultancy, design records of BVTC - estimate Số 15 Lê Thánh Tôn - Phường 1 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 Là nhà thầu thực hiện gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình này Construction supervision consultancy Là địa chỉ của nhà thầu thực hiện gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình này

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí đầy đủ nhân sự, thiết bị theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Trạm trộn bê tông nhựa đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động bình thường (đã/đang cung cấp BTN, giấy kiểm định/kiểm tra còn hiệu lực đối với toàn bộ trạm theo quy định). Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng minh trạm trộn hoạt động hợp pháp theo quy định
1
3
Máy rải thảm bê tông nhựa hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
4
Lu bánh thép, trọng lượng 6 – 8 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
5
Lu bánh thép, trọng lượng 10 – 12 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
6
Lu bánh hơi, trọng lượng ≥ 25 Tấn, có số lốp tối thiểu 07 bánh, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
2
7
Lu rung, có lực rung ≥ 25 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
8
Thiết bị cào bóc tái chế mặt đường bê tông nhựa chuyên dụng (đáp ứng theo yêu cầu theo TCVN 13150-2: 2020), hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
9
Máy rải xi măng chuyên dụng (đáp ứng theo yêu cầu theo TCVN 13150-2: 2020) hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
10
Xe bồn chở nhựa đường chuyên dụng, dung tích 13-14m3, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
11
Xe bồn chở nước chuyên dụng, dung tích 16-20m3, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
12
Lu rung 1 bánh thép, trọng lượng ≥ 15 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
13
Lu rung 2 bánh thép, trọng lượng 10 – 12 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
14
Lu rung chân cừu, lực rung 25 - 35 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
15
Máy san tự hành, công suất ≥ 110CV (hoặc tương đương), hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng),chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
1
16
Máy đào, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
2
17
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 10 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
4
18
Máy trộn bê tông, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
19
Thiết bị sơn vạch kẻ đường, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Cung cấp và lắp đặt màng phản quang loại 3M 3900 màu đỏ (hoặc tương đường)
0.28
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Cung cấp và lắp đặt đinh thép
8
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Đường hàn 4mm
3.61
m
Theo quy định tại Chương V
4
Cọc tiêu làm mới
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông đá 1x2 M200 cọc tiêu (kể cả lắp đặt)
0.3
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông đá 2x4 M150 - móng cọc tiêu
0.36
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp và gia công thép D<=10 cọc tiêu
32.88
kg
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn cọc tiêu
4.56
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Sơn màu trắng cọc tiêu
4.32
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Sơn màu đỏ cọc tiêu
1.18
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Cung cấp và lắp đặt tấm phản quang
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đất cọc tiêu
0.4
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đinh phản quang
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp và lắp đặt đinh phản quang KT(130x110x25)mm
59
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Tường hộ lan mềm hiện trạng
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp tấm sóng đặc biệt KT(2640x310x3)mm vị trí đầu, cuối
4
tấm
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp và thi công lắp đặt cột thép U(160x160x1000x5)mm (kể cả đào đất, bê tông móng trụ)
2
cột
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp và thi công lắp đặt cột thép D(141x1000x4,5)mm (kể cả đào đất, bê tông móng trụ)
2
cột
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp hộp đệm U(160x160x360x5)mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp bản đệm (5x70x300)mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp mắt phản quang (1,6Tx40x65)mm
58
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp bu lông D20x360mm
56
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp bu lông D20x180mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp bu lông D16x35mm
472
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
9.28
md
Theo quy định tại Chương V
26
ĐOẠN KM21+850 - KM21+900(T)
Theo quy định tại Chương V
27
Sửa chữa hư hỏng mặt đường
Theo quy định tại Chương V
28
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp móng và mặt đường BTN (gồm các công tác: đào kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 42cm, lu lèn tăng cường đạt K≥0,98, cấp phối đá dăm loại 2 dày 15cm, cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 1,0kg/m2, vá mặt đường BTNC 19 dày 7cm (có phụ gia Tough Fix Hyper), tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
294
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sản xuất BTNC - 19 (có phụ gia Tough Fix Hyper) (kể cả vận chuyển đến hiện trường)
49.12
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Sản xuất BTNC - SBS 16 (có phụ gia Tough Fix Hyper) (kể cả vận chuyển đến hiện trường)
35.28
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Vạch sơn
Theo quy định tại Chương V
32
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 2mm
30.73
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 3mm
32.13
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Vạch sơn dẻo nhiệt màu vàng dày 6mm
13.44
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp và lắp đặt biển báo tròn D70cm
4
biển
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp và lắp đặt cột biển báo D88,3 dài 3,85m (kể cả thi công móng cột, thép chống xoay)
2
cột
Theo quy định tại Chương V
38
ĐOẠN KM22+400 - KM23+00(T)
Theo quy định tại Chương V
39
Sửa chữa hư hỏng mặt đường
Theo quy định tại Chương V
40
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp mặt đường BTN (gồm các công tác: cào bóc kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 5cm, tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
1559
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp mặt đường BTN (gồm các công tác: cào bóc kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 12cm, lu lèn tăng cường đạt K≥0,98, tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 1,0kg/m2, vá mặt đường BTNC 19 dày 7cm (có phụ gia Tough Fix Hyper), tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
535.5
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp móng và mặt đường BTN (gồm các công tác: đào kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 27cm, lu lèn tăng cường đạt K≥0,98, cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 1,0kg/m2, vá mặt đường BTNC 19 dày 7cm (có phụ gia Tough Fix Hyper), tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
357
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Sửa chữa các vị trí hư hỏng lớp móng và mặt đường BTN (gồm các công tác: đào kết cấu bị hư hỏng (kể cả vận chuyển đổ thải) dày 42cm, lu lèn tăng cường đạt K≥0,98, cấp phối đá dăm loại 2 dày 15cm, cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, tưới nhũ tương thấm bám CSS-1 1,0kg/m2, vá mặt đường BTNC 19 dày 7cm (có phụ gia Tough Fix Hyper), tưới nhũ tương dính bám CRS-1 0,5kg/m2, vá mặt đường BTNC-SBS 16 dày 5cm (có phụ gia Tough Fix Hyper))
2138.5
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Sản xuất BTNC - 19 (có phụ gia Tough Fix Hyper) (kể cả vận chuyển đến hiện trường)
506.4
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Sản xuất BTNC - SBS 16 (có phụ gia Tough Fix Hyper) (kể cả vận chuyển đến hiện trường)
550.8
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Vạch sơn
Theo quy định tại Chương V
47
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 2mm
261.63
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 3mm
85.57
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Vạch sơn dẻo nhiệt màu vàng dày 6mm
68.86
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Biển báo
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 04: Construction works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 04: Construction works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 18

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second