Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05

Tìm thấy: 08:55 14/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cổng chào trung tâm hành chính xã Bắc Mê; Hạng mục: Xây mới cổng chào và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 05
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cổng chào trung tâm hành chính xã Bắc Mê Hạng mục: Xây mới cổng chào và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên năm 2025 và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bắc Mê, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
09:30 24/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
35/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
14/11/2025 08:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Bắc Mê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:53 14/11/2025
đến
09:30 24/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 24/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2025 (24/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm quy hoạch và thiết kế đô thị Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 389 phố Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, TP Hà Nội, Việt Nam
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số 126, tổ 17, đường Phùng Hưng - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 126, tổ 17, đường Phùng Hưng - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 129 HÀ GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 4 - - Xã Pà Vầy Sủ - Tỉnh Tuyên Quang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy đầm bê tông
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Cần Cẩu
1
6
Máy ép cọc
1
7
Máy đào
1
8
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.079
tấn
2
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II
4.8
100m
3
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất II. Ép âm
0.456
100m
4
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm
48
1 mối nối
5
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
1.35
m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0135
100m3
7
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.9173
100m3
8
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
3.155
m3
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M350, đá 1x2, PCB40
34.298
m3
10
Ván khuôn đài móng
0.5708
100m2
11
Ván khuôn giằng móng
0.3402
100m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.256
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.821
tấn
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
1.057
tấn
15
Bê tông móng cột mác 350# đá 1x2
2.18
m3
16
Ván khuôn móng cột
0.104
100m2
17
Cốt thép móng cột d<= 10mm
0.352
tấn
18
Cốt thép móng cột d> 18mm
1.259
tấn
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5428
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.3745
100m3
21
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD >0,1m2, chiều cao ≤28m, M350, đá 1x2, PCB40
53.68
m3
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M350, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
70.837
m3
23
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M350, đá 1x2, PCB40
47.546
m3
24
Ván khuôn cột
2.416
100m2
25
Ván khuôn dầm
2.8316
100m2
26
Ván khuôn sàn
2.4584
100m2
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
3.111
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm
5.395
tấn
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
3.823
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
1.198
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm
11.664
tấn
32
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
1.708
tấn
33
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm
3.785
tấn
34
Xây ốp cột bằng gạch đặc không nung, vữa XM mác 75#
51.884
m3
35
Xây ốp dầm mái bằng gạch đặc không nung, vữa XM mác 75#
12.959
m3
36
Trát cột ngoài nhà vữa XM mác 75# dày 1,5cm
345.6
m2
37
Trát dầm, trần ngoài nhà vữa XM mác 75# dày 1,5cm
512.692
m2
38
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
527.092
m2
39
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
228.84
m2
40
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M50, PCB30
228.84
m2
41
Ốp đá hoa cương vào tường, tiết diện đá ≤ 0,16m2, vữa XM M75, XM PCB30
209.328
m2
42
Ốp tường trụ bằng gạch thẻ, vữa XM M75, PCB30
44
m2
43
Lát gạch xi măng, vữa XM M75, PCB30
40
m2
44
Cung cấp và lắp đặt biển hiệu nhựa PP nền đỏ, khối chữ vàng
2
cái
45
Đèn tròn ốp trần
2
bộ
46
Đèn ốp trần D300
8
bộ
47
Đèn gắn tường
4
bộ
48
Đèn hắt
4
bộ
49
Ổ cắm đôi loại 3 cực 250V-16A
1
cái
50
APTOMAT MCB 2P-25A-10KA
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây