Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05 (Cung cấp và lắp đặt thiết bị)

Tìm thấy: 19:09 27/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng Nhà văn hóa Khu 14 xã Long Đức
Tên gói thầu
Gói thầu số 05 (Cung cấp và lắp đặt thiết bị)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
232/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/11/2024 17:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Long Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:08 27/11/2024
đến
15:00 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (03/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Thẩm định giá Đồng Nai Tư vấn thẩm định giá T06-B2, đường Nguyễn Ái Quốc, KP3, P. Quang Vinh, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DC Tư vấn lập E-HSMT Số 13/7A, tổ 18, khu phố 3 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Thương mai T.P.T Tư vấn thẩm định E-HSMT Số A3/237A, kp3, phường Tân Vạn, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG DC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 13/7A, tổ 18, khu phố 3 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Thương mai T.P.T Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số A3/237A, kp3, phường Tân Vạn, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn hội trường
63
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
2
Ghế hội trường
126
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
3
Bàn làm việc
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
4
Ghế làm việc:
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
5
Mixer 12 kênh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
6
Loa full đơn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
7
Loa siêu trầm
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
8
Amply 2 kênh
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
9
Vang số
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
10
Micro không dây
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
11
Chân loa
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
12
Khung di chuyển loa SUB
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
13
Dây loa
140
Mét
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
14
Dây 3 ruột
60
Mét
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
15
Jack loa
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
16
Jack
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
17
Tủ máy để thiết bị 16U
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
18
Chi phí khác
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
19
Phông vải nhung hội trường màn xanh + cờ đỏ (bao gồm yếm, độ chun 2.5 và thanh treo rèm bằng gỗ)
46.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
20
Búa liềm bằng mica nổi - đường kính 70cm + ngôi sao vàng bằng mica nổi - đường kính 70cm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
21
Bục tượng Bác:
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
22
Tượng Bác
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
23
Bục phát biểu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
24
Rèm cửa sổ
43.125
m2
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
25
TAY VAI ĐÔI
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
26
THIẾT BỊ ĐI BỘ TRÊN KHÔNG ĐÔI
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
27
ĐI BỘ LẮC TAY
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
28
XOAY EO 3 ĐĨA
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
29
XÀ ĐƠN 2 BẬC
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60
30
Máy lạnh treo tường
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo quy định tại Chương V
30
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05 (Cung cấp và lắp đặt thiết bị)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05 (Cung cấp và lắp đặt thiết bị)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây