Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:06 15/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa các hạng mục thuộc Trường mầm non Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:10 20/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
27
Ngày phê duyệt
10/05/2023 09:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Ngọc Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:05 15/05/2023
đến
08:10 20/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:10 20/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/05/2023 (19/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 Phòng QLĐT thành phố Hải Dương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán TP Hải Dương
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn lập E-HSMT Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
7 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch
1
2
Ô tô tự đổ
1
3
Máy khoan bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG 8 PHÒNG
2
Tháo dỡ bệ xí
12
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
12
bộ
4
Tháo dỡ bình nóng lạnh bằng thủ công
2
cái
5
tháo dỡ quạt thông gió trên tường
4
cái
6
Tháo dỡ quạt treo tường
4
cái
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.4958
m3
8
Tháo dỡ gạch ốp tường
77.488
m2
9
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
6.688
m3
10
Đục lỗ thông tường xây gạch, chiều dài tường ≤11cm, tiết diện lỗ ≤0,04m2
6
lỗ
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
9.5084
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
9.5084
m3
13
Lắp đặt xí bệt
12
bộ
14
Lắp đặt vòi sịt nhà vệ sinh
12
bộ
15
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
12
bộ
16
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
12
bộ
17
Xi phông chậu rửa ( tương đương Inax A-325PS)
12
bộ
18
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
6
bộ
19
Lắp đặt thùng đun nước nóng thường
6
bộ
20
Lắp đặt vòi xả nhanh
6
bộ
21
Lắp đặt hộp đựng xà phòng
6
cái
22
Lắp đặt gương soi
6
cái
23
Lắp đặt giá treo
6
cái
24
Lắp đặt quạt thông gió trên tường
6
cái
25
Lắp đặt quạt treo tường
6
cái
26
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
6
cái
27
Cung cấp và lắp đặt ga thoát sàn inox 304 (100*100)
6
cái
28
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 25mm
40
cái
29
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 25/25mm
50
cái
30
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm cấp nước lạnh
0.8
100m
31
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 20mm cấp nước nóng
0.4
100m
32
Van khóa đồng D25
6
cái
33
Lắp đặt ống nhựa UPVC D110
1
100m
34
Lắp đặt ống nhựa UPVC D76
0.8
100m
35
Lắp đặt cút 90D110
25
cái
36
Lắp đặt cút 90D76
25
cái
37
Lắp đặt Tê D110
10
cái
38
Lắp đặt Tê D76
10
cái
39
Bê tông sàn mái, đá 1x2, vữa BT M150, XM PCB40
4.2636
m3
40
Quét nhựa bi tum và dán màng chống thấm Sika
49.088
m2
41
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
36.784
m2
42
Lát nền, sàn tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75, XM PCB40
37.246
m2
43
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
62.696
m2
44
Cung cấp và lắp đặt Trần thả khung xương chìm, tấm nhôm KT 600x600x0,8mm (tương đương AUSTRONG)
11.704
m2
45
Lắp đặt đèn led
6
bộ
46
Lắp đặt công tắc 1 hạt
12
cái
47
Lắp đặt ổ cắm đơn
6
cái
48
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
6
cái
49
Lắp đặt dây đơn ≤ 2,5mm2
80
m
50
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
303.7724
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Ngọc Châu như sau:

  • Có quan hệ với 19 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.074.316.278 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.061.476.278 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây