Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:32 02/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa vườn cổ tích trường Mầm non Phú Điền, huyện Nam Sách
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn hỗ trợ từ cấp trên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 09/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
107/QĐ-MNPĐ
Ngày phê duyệt
02/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non PhúĐiền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:29 02/10/2023
đến
10:30 09/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 09/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2023 (18/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Ngõ 119A Đặng Quốc Chinh - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THÀNH CÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 39 lô 168 Khu đô thị Đỉnh Long, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THÀNH CÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 39 lô 168 Khu đô thị Đỉnh Long, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
PHÁ DỠ
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ mô hình cổ tích
1
công
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
4
gốc
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
4
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
4.05
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
9.929
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
25.961
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.207
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
8
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.582
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
9
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Gạch, bê tông phá dỡ
0.582
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
10
VƯỜN CỔ TÍCH
Theo quy định tại Chương V
11
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
14.599
1m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
12
Ván khuôn móng băng, móng bè
0.545
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
13
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
5.517
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
14
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
2.19
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
15
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
18.219
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.84
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
17
Mua đất đồi
1.2
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
18
Rải nilong chống thấm
3.2
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
19
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
32
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
20
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Gạch thẻ men KT 60x240
52.532
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
21
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
88.8
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
22
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40 - Đá granite rối
9.33
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
23
Lát nền, sàn đá tiết diện đá ≤0,16m2, vữa XM M75, PCB40 - Đá granite rối
101
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
24
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
88.8
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
25
Rải thảm cỏ nhân tạo màu xanh đế cứng cao 3cm, số lượng mũi khâu 160 mũi/100cm, cụm 8 sợi, Dtex: 6.600, hình dạng sợi kim cương, đế 3 lớp
195
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.146
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
27
HỒ NƯỚC + CẦU
Theo quy định tại Chương V
28
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng >3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
8.275
1m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
29
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.077
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
30
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.839
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
2.972
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.355
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
33
Xây bể chứa bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
0.437
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
34
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.062
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
35
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.681
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
36
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
6.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
37
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.2
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
38
NC đắp bê tông giả đá mặt cầu (NC:4/7 nhóm 2)
5
công
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
39
Tay vịn bê tông giả đá đúc sẵn cao 650
9
md
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
40
Lát nền, sàn - diện tích viên gạch ≤ 0,04m2, vữa XM M75, PCB40 - Gạch men chống trơn KT 200x200
18.966
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
41
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, PCB40
5.995
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
42
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 42mm
0.12
100m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
43
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.36
100m
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
44
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
45
Lắp đặt van khoá PVC - Đường kính 90mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
46
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 90mm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
47
Lắp đặt rọ chắn rác
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.083
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45
49
MUA VẬT TƯ
Theo quy định tại Chương V
50
Mô hình cổng hoa vườn cổ tích, 2 mặt nổi, chất liệu composite, cổng bao gồm nhiều hình nổi như ông mặt trời, cây nấm, con thỏ phù hợp với thế giới trẻ thơ KT 4500xH3000-3500mm (Hoàn thiện lắp đặt)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm non Phú Điền
45

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây