Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:18 25/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo ao thôn Yên Dương, ao nhà văn hóa thôn 7, ao sau đình Giáo Hạ, xã Ngọc Tảo
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
264/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ngọc Tảo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:16 25/10/2023
đến
09:00 06/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
86.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2023 (05/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc Xây dựng Việt Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Nhà 107A khu X3 ngách 673, 61 Đ. Ngọc Hồi, Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng Minh Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Số 54 phố Trần Đăng Ninh, tổ dân phố 3, Phường Phú La, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT LK27-27 khu ĐTM Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng Minh Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 54 phố Trần Đăng Ninh, tổ dân phố 3, Phường Phú La, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27 khu ĐTM Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng >= 5T (Có đăng ký và Kèm theo đăng kiểm (hoặc kiểm định) còn hiệu lực)
2
2
Máy ủi (Kèm theo đăng kiểm (hoặc kiểm định) còn hiệu lực)
1
3
Máy đào (Dung tích gầu 0,25m3-:- 1,25 m3.Kèm theo đăng kiểm (hoặc kiểm định) còn hiệu lực)
1
4
Máy Lu >=8T (Có đăng kiểm còn hiệu lực)
2
5
Đầm bàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
6
Đầm dùi (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
7
Máy uốn thép (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
8
Máy hàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
9
Máy trộn bê tông >=250L (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
10
Máy trộn vữa >=80L (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
11
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SAN NỀN, KÈ ĐÁ, LAN CAN, THOÁT NƯỚC, NỀN MẶT ĐƯỜNG AO THÔN YÊN DƯƠNG
2
Đào móng công trình, đất cấp I
9.777
100m3
3
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ, đất cấp I
9.777
100m3
4
Bơm nước thi công kè máy bơm 7-7,5KW
15
ca
5
Đào móng công trình, đất cấp II
5.003
100m3
6
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.636
100m3
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.592
100m3
8
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ, đất cấp II
4.367
100m3
9
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
65.309
100m
10
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
13.062
m3
11
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
104.582
m3
12
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao >2 m, vữa XM mác 100, PCB30
124.632
m3
13
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 0.5x1
0.013
100m3
14
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.008
100m3
15
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 4x6
0.006
100m3
16
Vải địa kỹ thuật
0.02
100m2
17
Ống nhựa uPVC D60-C2
0.239
100m
18
Bao tải tẩm nhựa đường chèn khe lún
25.525
m2
19
Đắp cát chèn khe lún
0.008
100m3
20
Bê tông giằng lan can M250, đá 1x2
5.25
m3
21
Ván khuôn giằng kè
0.263
100m2
22
Cốt thép giằng kè fi<=10mm
0.089
tấn
23
Cốt thép giằng kè fi<=18mm
0.233
tấn
24
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
2.015
m3
25
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ, đất cấp IV
0.02
100m3
26
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PCB30
4.351
m3
27
Bê tông giằng lan can M250, đá 1x2
1.632
m3
28
Ván khuôn giằng kè
0.082
100m2
29
Cốt thép giằng kè fi<=10mm
0.028
tấn
30
Cốt thép giằng kè fi<=18mm
0.072
tấn
31
Lan can đá trang trí, theo BVTK
84.03
md
32
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
1.95
100m
33
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.312
m3
34
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
2.014
m3
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cầu thang thường
0.07
100m2
36
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.009
100m2
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.007
100m2
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.005
tấn
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.032
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.172
tấn
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.286
m3
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.752
m3
43
Xây gạch không nung cm, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
0.6
m3
44
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
12.352
m2
45
Gia công cửa Inox
0.028
tấn
46
Lắp dựng cửa Inox
3.6
m2
47
Bản lề
8
bộ
48
Then cài, chốt
1
cái
49
Đào móng công trình, đất cấp III
0.758
100m3
50
Vận chuyển bằng ô tô tự đổ, đất cấp III
0.758
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây