Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:46 13/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng tuyến đường vào và Nghĩa trang nhân dân xã Trà Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 5988/QĐ-UBND ngày 01/12/2023 của UBND huyện Trà Bồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:10 23/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
421/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
13/12/2023 11:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và phát triển quỹ đất huyện Trà Bồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:44 13/12/2023
đến
15:10 23/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 23/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2023 (21/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD&TMTH Đại Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 79 đường 18 tháng 3, Thị Trấn Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi;
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Hoàng Phú Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 19 Đào Du, Thị Trấn Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
4 Tổ thẩm định thuộc Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Trà Bồng Tư vấn thẩm định E-HSMT 436, Trà Bồng khởi nghĩa, thị trấn Trà Xuân, huyện Trà Bồng, tỉnh Quảng Ngãi
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
6 Tổ thẩm định thuộc Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Trà Bồng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 436, Trà Bồng khởi nghĩa, thị trấn Trà Xuân, huyện Trà Bồng, tỉnh Quảng Ngãi

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực); 5 T – 10 T
3
2
Máy đào; ≥ 0,5m3 (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
2
3
Máy lu bánh thép ; ≥ 10T (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi; ≥ 110CV (kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy khoan xoay đập tự hành, khí nén - đường kính khoan: D75 - 95 mm (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
6
Máy đầm cóc > 70kg (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
7
Máy đầm bàn ≥ 1 Kw (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
8
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
9
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.4491
100m3
2
Ván khuôn thép móng tường cách
0.2856
100m2
3
Bê tông tường đầu, tường cánh, M150, đá 2x4, PCB40
2.52
m3
4
Ván khuôn tường đầu, tường cách
0.1163
100m2
5
Bê tông sân cống, M150, đá 4x6, PCB40
2.12
m3
6
Đệm cát móng tường đầu tường cách máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0385
100m3
7
Bê tông móng tường đầu, tường cánh, sân cống M150, đá 4x6, PCB40
30.55
m3
8
Ván khuôn móng
1.2154
100m2
9
Bê tông tường đầu, tường cánh gờ tiêu nămg M150, đá 4x6, PCB40
13.47
m3
10
Ván khuôn tường đầu, tường cánh
0.669
100m2
11
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn
33
1 rọ
12
Bê tông sân cống, chân khay M150, đá 4x6, PCB40
13.06
m3
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0668
100m3
14
Bê tông taluy, bê tông M150, đá 2x4, PCB40
11.16
m3
15
Bê tông chân khay, M150, đá 4x6, PCB40
4.8
m3
16
Ván khuôn chân khay
0.3299
100m2
17
Đệm cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0048
100m3
18
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0033
100m3
19
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.042
100m
20
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
4.4849
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
0.2721
100m3
22
Đào đá bằng máy khoan Fi 76mm - Cấp đá III
0.6754
100m3
23
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ 10T trong phạm vi ≤300m
0.6754
100m3
24
Đắp đất hai bên thân cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.1013
100m3
25
Đắp đất trên cống
2.7741
100m3
26
Đào đất rãnh dọc- Cấp đất III
185.26
1m3
27
Bê tông rãnh dọc, bê tông M150, đá 2x4, PCB40
185.26
m3
28
Ván khuôn thép rãnh dọc
0.9263
100m2
29
Xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
1.8526
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
1.8526
100m3
31
Đào móng cọc tiêu, Cấp đất III
1.4
1m3
32
Bê tông cọc tiêu, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.6
m3
33
Ván khuôn cọc tiêu
0.14
100m2
34
Bê tông móng cọc tiêu, bê tông M150, đá 2x4, PCB40
1.2
m3
35
Cốt thép cọc tiêu, ĐK ≤10mm
0.0222
tấn
36
Cốt thép cọc tiêu, ĐK ≤18mm
0.096
tấn
37
Lắp dựng cọc tiêu
26
1 cấu kiện
38
Sơn cọc tiêu, cọc MLG, cột thủy chí bê tông
1.8
m2
39
Sơn cọc tiêu bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
9.4
m2
40
Bê tông taluy, bê tông M150, đá 2x4, PCB40
12.22
m3
41
Bê tông chân khay, M150, đá 4x6, PCB40
20
m3
42
Lót bao nilong chấm thấm
101.35
m2
43
Ván khuôn
1.0292
100m2
44
Đệm cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.02
100m3
45
Vải địa kỹ thuật tầng lọc ngược
0.2236
100m2
46
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0062
100m3
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.1
100m
48
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.66
100m3
49
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.44
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
0.1628
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI như sau:

  • Có quan hệ với 182 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,81 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,14%, Xây lắp 79,31%, Tư vấn 13,10%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 454.270.427.777 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 426.360.653.451 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây