Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:31 23/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà văn hoá thôn Tiên Sa, xã Hồng Thái
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư công thuộc kế hoạch trung hạn 05 năm giai đoạn 2021-2025 của huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 01/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/07/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hồng Thái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:29 23/07/2024
đến
07:00 01/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 01/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/08/2024 (29/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 47B Lũng Bắc - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI Đ&T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 119 đường Nguyễn Bình - Phường Đổng Quốc Bình - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2,5T
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
4
Máy trộn vữa ≥ 150l
1
5
Máy cắt gạch đá
1
6
Máy hàn
1
7
Máy khoan bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MÓNG
2
Đào móng công trình, đất cấp II
131.292
m3
3
Đóng cọc tre, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp II
70.35
100m
4
Vét bùn đầu cọc
7.818
m3
5
Cát đen phủ đầu cọc
7.818
m3
6
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
7.818
m3
7
Xây móng gạch không nung (10,5x6x22)cm vữa XM mác 75
58.94
m3
8
Đổ bê tông lót móng dầm DM7 đá 4x6, mác 100
0.156
m3
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.386
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép giằng móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.471
tấn
11
Gia công, lắp dựng ván khuôn giằng móng
0.736
100m2
12
Đổ bê tông giằng móng đá 1x2, mác 250
12.886
m3
13
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.752
100m3
14
Vận chuyển đất thừa đi đổ, đất cấp II
0.636
100m3
15
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90, tôn nền nhà
1.256
100m3
16
Rải ni lông chống mất nước trước khi đổ bê tông
1.283
100m2
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
12.839
m3
18
PHẦN THÂN
19
Gia công, lắp dựng cốt thép cột đường kính cốt thép <= 10mm
0.163
tấn
20
Gia công, lắp dựng cốt thép cột đường kính cốt thép <= 18mm
0.618
tấn
21
Gia công, lắp dựng ván khuôn cột:
0.813
100m2
22
Đổ bê tông bê tông cột, đá 1x2, mác 250
4.472
m3
23
Gia công, lắp dựng cốt thép dầm mái đường kính cốt thép <= 10mm
0.224
tấn
24
Gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm mái, đường kính cốt thép <= 18mm
0.763
tấn
25
Gia công, lắp dựng ván khuôn dầm mái
0.413
100m2
26
Đổ bê tông dầm mái, đá 1x2, mác 250
4.39
m3
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
1.086
tấn
28
Gia công, lắp dựng ván khuôn sàn mái
0.654
100m2
29
Đổ bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
6.532
m3
30
Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô đường kính cốt thép <= 10mm
0.041
tấn
31
Gia công, lắp dựng cốt thép lanh tô đường kính cốt thép > 10mm
0.107
tấn
32
VGia công, lắp dựng ván khuôn lanh tô, lanh tô
0.18
100m2
33
Đổ bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 250
1.224
m3
34
Xây tường thẳng gạch không nung (10,5x6x22)cm, vữa XM mác 75
64.11
m3
35
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
5.219
m3
36
Lắp đặt bu lông neo chân kèo và cột M18 dài 250mm
32
cái
37
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.74
tấn
38
Gia công xà gồ thép
0.692
tấn
39
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
61.006
m2
40
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.74
tấn
41
Lắp dựng xà gồ thép
0.692
tấn
42
Lợp mái che tường bằng tấm lợp chống nóng, tôn mạ A/Z150, 2 lớp (hoặc tương đương)
1.461
100m2
43
Tôn phẳng khổ tôn 0.6m úp nóc, bó bò
33.62
m
44
PHẦN HOÀN THIỆN
45
Bê tông xốp sê nô mái
9.484
m3
46
Trát tường chắn sê nô mái mặt trong , chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
24.708
m2
47
Dán giấy dầu khò nóng chống thấm sê nô mái:
67.697
m2
48
Láng sê nô có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75
67.697
m2
49
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
284.178
m2
50
Trát cột hành lang chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
41.26
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây