Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:21 12/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự toán - thiết kế xây dựng công trình Sửa chữa nhà xe và hàng rào Sở Tư pháp
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguốn chi khác trong dự toán chi năm 2024 của Ngân sách tỉnh và giao dự toán về Sở Tư pháp theo Chương 414, Loại 340, Khoản 341 (kinh phí không thực hiện tự chủ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 148/QĐ-STP
Ngày phê duyệt
09/08/2024 16:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Tư Pháp tỉnh Sóc Trăng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:13 12/08/2024
đến
09:00 20/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2024 (18/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VẠN THIÊN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán E01, Hẻm 152 Đoàn Thị Điểm - Phường 3 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
2 TRUNG TÂM QUY HOẠCH XÂY DỰNG SÓC TRĂNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12, Châu Văn Tiếp, phường 2, thành phố Sóc Trăng - Phường 2 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
3 CÔNG TY TNHH QUÍ TƯỜNG Tư vấn lập E-HSMT Đ13 Khu dân cư Đoàn Thị Điểm - Phường 3 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH THUẬN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 199 Dương Minh Quan - Phường 3 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
5 CÔNG TY TNHH QUÍ TƯỜNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Đ13 Khu dân cư Đoàn Thị Điểm - Phường 3 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH THUẬN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 199 Dương Minh Quan - Phường 3 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250l Kèm theo hóa đơn GTGT hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT.
1
2
Máy Đầm dùi Kèm theo hóa đơn GTGT hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1
3
Máy hàn điện Kèm theo hóa đơn GTGT hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1
4
Máy đầm đất cầm tay (Máy Đầm cóc) Kèm theo hóa đơn GTGT hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1
5
Máy cắt uốn thép Kèm theo hóa đơn GTGT hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương, trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị nộp cùng E-HSDT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HÀNG RÀO
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.9326
m3
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
11.5477
m3
4
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất I
59.3964
1m3
5
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) Fi >=7cm, dài >2,5m bằng thủ công - Cấp đất I
12.312
100m
6
Đắp cát lót nền móng công trình bằng thủ công
2.828
m3
7
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.828
m3
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1807
tấn
9
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.22
100m2
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
5.9083
m3
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.4783
100m3
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0727
tấn
13
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2538
tấn
14
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.4692
100m2
15
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.346
m3
16
Đào đất đà kiềng
7.0525
1m3
17
Trải tấm nilong lót
61.425
md
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.106
tấn
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.5104
tấn
20
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.5881
100m2
21
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
5.372
m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch ống 9x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.1783
m3
23
Xây tường thẳng bằng gạch ống 9x9x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
7.7292
m3
24
Trát tường hàng rào dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
218.6556
m2
25
Trát trụ cột hàng rào dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
21.93
m2
26
Trát đà giằng tường vữa XM M75, PCB40
37.295
m2
27
Đắp chỉ đầu cột vữa XM M75, PCB40
20.4
m
28
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
277.8806
m2
29
Gia công, lắp đặt mũi giáo sắt hàng rào đường kính 14mm, la 20x2mm và sơn 2 nước hoàn thiện (NC+VT)
50.85
md
30
Phá dỡ khung lưới hàng rào dây thép gai
16.155
m2
31
Phá dỡ đầu cột hàng rào cũ xuống 0.2m
0.024
m3
32
Phá dỡ tường hàng rào xây gạch xuống 0.2m
0.359
m3
33
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
37.695
m2
34
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0022
tấn
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0139
tấn
36
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật (cost: +1.25m đến cost: + 2.27m)
0.0468
100m2
37
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.156
m3
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0094
tấn
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0638
tấn
40
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.67
m3
41
Xây nối tường hàng rào bằng gạch ống 9x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40 (Từ cost +1.25m lên cost +2.15m)
1.5075
m3
42
Trát tường hàng rào dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
71.195
m2
43
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
3.12
m2
44
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
15.075
m2
45
Đắp chỉ đầu cột vữa XM M75, PCB40
7.2
m
46
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
89.39
m2
47
Gia công, lắp đặt mũi giáo sắt hàng rào đường kính 14mm, la 20x2mm và sơn 2 nước hoàn thiện (NC+VT)
16.75
md
48
Tháo dỡ vách ngăn khung mắt cáo
63.6
m2
49
Sản xuất, Lắp dựng khung lưới B40 hàng rào: Khung bao V50x5mm, chống ĐK 12mm, lưới cộng 3.2ly)
63.6
m2
50
Sơn khung bao V50x5mm 1 nước lót + 1 nước phủ
30.8
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây