Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:41 31/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở, khuôn viên Tỉnh uỷ Bắc Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách Đảng năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 07/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
451-QĐ/VPTU
Ngày phê duyệt
31/10/2024 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Giang

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 31/10/2024
đến
08:30 07/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 07/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2024 (05/02/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng tỉnh Bắc Giang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 2, Trụ sở Liên cơ quan các ĐVSN, đường Quách Nhẫn, Phường Ngô Quyền, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
3 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
454-QĐ/VPTU
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 07/11/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:41 07/11/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy khoan. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy cắt gạch đá. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vòi nước tay gạt D20
2
cái
2
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh (vòi xịt)
4
cái
3
Lắp đặt phễu thu đường kính 76mm
10
cái
4
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.462
100m
5
Lắp đặt ống nhựa PVC, đoạn ống dài 8m - Đường kính 76mm
0.087
100m
6
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.254
100m
7
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 40mm
0.032
100m
8
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát- Đường kính 89mm
12
cái
9
Lắp đặt côn, cút nhựa - Đường kính 76-60mm
2
cái
10
Lắp đặt côn, cút nhựa- Đường kính 60-42mm
3
cái
11
Tê nhựa D90
4
cái
12
Tê nhựa D60
2
cái
13
Tê nhựa D76-60
2
cái
14
Tê nhựa D60-42
12
cái
15
Đai nhựa bắt ống
32
cái
16
Quả cầu chắn rác
4
quả
17
HẠNG MỤC: NHÀ ĐỂ XE
18
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.7451
100m3
19
Bê tông lót móng, đổ, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
9.6202
m3
20
Bê tông móng, đổ, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
21.4299
m3
21
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.9717
tấn
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4.2866
tấn
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2.1604
100m2
24
Xây móng bằng gạch BT không nung 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
2.0328
m3
25
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.6412
100m3
26
Bê tông nền, đổ, M200, đá 2x4, PCB40
19.8575
m3
27
Rải lớp linong chống thấm nước
18.7264
m2
28
Bê tông cột, đổ, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.5138
m3
29
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đổ, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
6.2438
m3
30
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.9203
m3
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.08
tấn
32
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4827
tấn
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1419
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.664
tấn
35
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0716
tấn
36
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.2439
tấn
37
Ván khuôn thép cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.6389
100m2
38
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.7237
100m2
39
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt
0.3615
100m2
40
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
30.2537
m3
41
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
20.5607
m3
42
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
2.1242
tấn
43
Gia công giằng mái thép
0.2273
tấn
44
Gia công xà gồ thép U80x4x2
0.751
tấn
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
190.9698
1m2
46
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2.1242
tấn
47
Lắp dựng giằng thép bu lông
0.2273
tấn
48
Lắp dựng xà gồ thép
0.751
tấn
49
Lợp mái bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.7938
100m2
50
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
204.6724
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Giang như sau:

  • Có quan hệ với 19 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 18,75%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.482.277.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.470.623.335 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,82%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây