Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:33 13/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Vạn Hương (khắc phục thiệt hại do cơn bão số 3 năm 2024)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Đồ Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đồ Sơn, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 22/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
315/QĐ-TH&THCS
Ngày phê duyệt
13/11/2024 13:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học và THCS Vạn Hương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:31 13/11/2024
đến
15:00 22/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 22/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/11/2024 (20/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÙNG LÂM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 52/346 Tô Hiệu - Phường Hồ Nam - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 126 đường Lê Văn Thuyết - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN Tư vấn thẩm định E-HSMT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16 - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16 - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kw
1
2
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kw
1
3
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
1
4
Máy hàn xoay chiều ≥ 23 Kw
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW
2
6
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
7
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
8
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA DÃY NHÀ A 2 TẦNG - KHỐI TIỂU HỌC
2
THÁO DỠ
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.234
100m2
4
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
633.76
m2
5
Tháo dỡ trần
362.966
m2
6
Tháo dỡ cửa
87.6
m2
7
Tháo dỡ hoa thoáng cửa sổ
30
m2
8
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
100.575
m2
9
Vận chuyển phế thải đổ đi
101.884
m3
10
SỬA CHỮA
11
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao tấm thả 600x600mm
362.966
m2
12
Lợp mái bằng tôn cách nhiệt dày 0.45mm
6.338
100m2
13
Ke chống bão (1m2/cái)
633
cái
14
Lắp đặt đèn led panel 600x600mm, 50w
40
bộ
15
Lắp đặt đèn led ốp trần D270 14w - 220V
6
bộ
16
Cửa đi 2 cánh, nhôm hệ (Việt Pháp hoặc tương đương), kính dán an toàn 2 lớp dày 6.38mm
57.6
m2
17
Cửa sổ 2 cánh, nhôm hệ (Việt Pháp hoặc tương đương), kính dán an toàn 2 lớp dày 6.38mm
30
m2
18
Lắp dựng hoa sắt cửa sổ
30
m2
19
Chống thấm khò nhiệt màng bitum 1 lớp
100.575
m2
20
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
100.575
m2
21
HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
22
Lắp đặt kim thu sét H=1,5m bọc đồng + chân sứ
6
cái
23
Dây dẫn sét thép tròn D10 mạ kẽm
120
m
24
Dây tiếp địa thép D12 mạ kẽm
40
m
25
Cọc tiếp địa L63X63X6 dài 2,5m
6
cọc
26
Lắp đặt hộp kiểm tra điện trở kt: 210x160x100
4
hộp
27
Đào đất móng băng, đất cấp II
11.2
m3
28
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.112
100m3
29
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
3.2
m3
30
Lát gạch sân terrazzo 40x40x3cm, vữa XM mác 75, PCB40
32
m2
31
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA DÃY NHÀ D 1 TẦNG - KHỐI TIỂU HỌC
32
THÁO DỠ
33
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.659
100m2
34
Phá dỡ kết cấu gạch đá
1.881
m3
35
Vận chuyển phế thải đổ đi
1.881
m3
36
SỬA CHỮA
37
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
4.899
m3
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.097
100m2
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.034
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.085
tấn
41
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.063
m3
42
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.505
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.505
tấn
44
Bulong liên kết xà gồ M12x30
80
bộ
45
Lợp mái bằng tôn mạ màu dày 0.45mm
1.277
100m2
46
Ke chống bão (1m2/cái)
100
cái
47
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
12.638
m2
48
Trát gờ móc nước seno, vữa XM mác 75, PCB30
17.8
m
49
Bả bằng bột bả vào tường
12.638
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.638
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây