Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:44 19/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa chợ Ga Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
17/QĐ-BQLCG
Ngày phê duyệt
19/12/2024 09:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý chợ Ga Hải phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:42 19/12/2024
đến
10:00 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (26/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN Tư vấn thẩm định E-HSMT LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16 - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16 - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn xoay chiều ≥ 23 Kw
2
2
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW
2
3
Máy mài ≥ 2,7 kW
1
4
Ô tô tự đổ - Tải trọng ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Sửa chữa phòng thờ, bò mái, nền hành lang nhà điều hành 3 tầng
2
Nhân công thu dọn tấm nhựa ốp tường và vệ sinh do bão số 3 làm hư hỏng
2
công
3
Thi công trần bằng tấm nhựa Nano lam sóng (bao gồm tấm nhựa Nano, khung thép mạ kẽm H25x25x1.2mm, xâu vít các loại)
33.8515
m2
4
Thi công tường bằng tấm nhựa Nano lam sóng (bao gồm tấm nhựa Nano, khung thép mạ kẽm H25x25x1.2mm, xâu vít các loại)
18.9225
m2
5
Thi công tường bằng tấm nhựa Nano phẳng (bao gồm tấm nhựa Nano, khung thép mạ kẽm H25x25x1.2mm, xâu vít các loại)
66.4525
m2
6
Lắp đặt phào kép nhựa Nano
23.55
md
7
Lắp đặt lẹp góc nhựa Nano V25x25
16.2
md
8
Giấy dán tường vách kính
15.7725
m2
9
Nhân công vận chuyển vật tư lên sàn tầng 3 (tấm nhựa, thép các loại)
2
công
10
Lắp đặt đèn tuýp Leo đơn đế nổi L=1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
8
bộ
11
Dây dẫn điện 2 ruột CU/PVC/PVC 2x1,5mm2
30
m
12
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính D20mm
30
m
13
Cắt và lắp kính chiều dày kính <=7mm, gắn bằng matít - cửa, vách dạng thường
0.975
m2
14
Lắp đặt bò mái tầng 3 tôn mạ màu
25
m
15
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
3.5
m2
16
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75
3.5
m2
17
Vận chuyển vôi thầu gạch vỡ xuống, vận chuyển cát, xi măng nên sàn tầng 3
1
công
18
Hạng mục: Sửa chữa mái nhà gia cầm
19
Tháo dỡ mái Fibrô xi măng chiều cao <= 16m
100
m2
20
Tháo dỡ kết cấu tre bằng thủ công, chiều cao <= 28m
0.9499
m3
21
Vận chuyển tôn, xà gồ, vì kèo các loại vào nơi tập kết theo quy định, nhân công dọn mặt bằng
3.5
công
22
Lợp mái bằng tấm lợp tôn múi mạ màu
100
m2
23
Nẹp chống bão
100
cái
24
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.4115
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.4115
tấn
26
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.589
100m2
27
Hạng mục: Sửa chữa mái khu thủy tinh
28
Tháo dỡ mái Fibrô xi măng chiều cao <= 16m
413.8488
m2
29
Vận chuyển tôn, xà gồ, vì kèo các loại vào nơi tập kết theo quy định, nhân công dọn mặt bằng
3
công
30
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
413.8488
m2
31
Nẹp chống bão
410
cái
32
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.6962
tấn
33
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
1.6962
tấn
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.214
100m2
35
Hạng mục: Sửa chữa mái lối đi khu quần áo, ga gối, mành rèm
36
Tháo tấm lợp tôn
0.882
100m2
37
Tháo dỡ xà gồ, vận chuyển tôn, xà gồ thép các loại vào nơi tập kết theo quy định, dọn mặt bằng
3
công
38
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
196
m2
39
Nẹp chống bão
160
cái
40
Gia công xà gồ thép
0.8547
tấn
41
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.8547
tấn
42
Hạng mục: Sửa chữa mái khu quần áo, giày dép, vải:
43
Tháo tấm lợp tôn
2.175
100m2
44
Vận chuyển tôn, xà gồ, vì kèo các loại vào nơi tập kết theo quy định, nhân công dọn mặt bằng
3
công
45
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
217.5012
m2
46
Nẹp chống bão
240
cái
47
Gia công lắp đặt máng thu nước inox Sus304
47.332
kg
48
Hạng mục: Sửa chữa mái nhà xe
49
Sửa chữa mái nhà xe khu 1
50
A. Phá dỡ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý chợ Ga Hải phòng như sau:

  • Có quan hệ với 1 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.020.372.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.922.013.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,87%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây