Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:55 15/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khu vệ sinh học sinh thường THCS Quốc Tuấn, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500010368_2501151638
Ngày phê duyệt
15/01/2025 16:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quốc Tuấn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:53 15/01/2025
đến
09:00 22/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/01/2025 (22/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÀNH ĐẠT Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện An Lão + Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán + Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 1, Đẩu Sơn 1 (nhà bà Trần Thị Làn) - Phường Văn Đẩu - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng Số 17 đường Nguyễn Văn Trỗi, xã Quốc Tuấn, huyện An Lão, thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E- HSDT + Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21 đường 3, lô 7 Quán Nam - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng Số 21/3 Lý Tự Trọng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NGÔ QUỐC Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 210 đường Mạc Quyết, tổ dân phố Phú Hải - Phường Anh Dũng - Quận Dương Kinh - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm bàn - Công suất >=1,0kw
1
2
Máy trộn vữa - Công suất >=80L
1
3
Máy trộn bê tông - Công suất >=250L
1
4
Máy cắt gạch đá - Công suất ≥ 600W
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải >=5 tấn
1
6
Tời điện (hoặc vận thăng) - sức kéo >= 300 kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I/ NHÀ VỆ SINH NAM
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.6913
100m2
3
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
28.3744
m2
4
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu - 2 lớp giấy, 2 lớp nhựa khò nhiệt vén thành
28.374
m2
5
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M100, PCB40
28.374
m2
6
Tháo dỡ hệ thống thoát nước mái
1
công
7
Ống thoát nước u.PVC-C2-D110
0.08
100m
8
Lắp đặt Cút góc 90 độ u.PVC-D110
2
cái
9
Lắp đặt Cút 135 u.PVC-D110
2
cái
10
Đai giữ ống inox D110
10
cái
11
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
2
cái
12
Cầu chắn rác Inox
2
cái
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
60.4368
m2
14
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
2.87
m2
15
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
41.3218
m2
16
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
2.87
m2
17
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,25m2, vữa XM M75, PCB40
19.1142
m2
18
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
44.192
m2
19
Hút bể phốt trọn gói
2
xe
20
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.5944
m3
21
Cắt tường bê tông, chiều dày tường <=20cm .
1.8
m
22
Phá dỡ tường bê tông cốt thép chiều dày tường <=11cm
1.17
m3
23
Tháo dỡ gạch ốp tường
25.604
m2
24
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
33.5456
m2
25
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
21.09
m2
26
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
18.3361
m2
27
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
17.1296
m2
28
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
1.48
m2
29
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
19.61
m2
30
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 300x600, vữa XM M75, PCB40
42.636
m2
31
Lát nền, sàn bằng gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
19.874
m2
32
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ (tường sơn màu vàng, trần, dầm sơn màu trắng)
38.22
m2
33
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay, cửa nhôm kính hệ Việt Pháp hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp 6.38mm (bao gồm cả phụ kiện ke+khóa+chốt) hoàn thiện
2.58
m2
34
Tháo dỡ toàn bộ ống cấp thoát nước nhà vệ sinh
2
công
35
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh,ga thu sàn, ...)
1
công
36
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
37
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
38
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
4
cái
39
Lắp đặt hộp đựng xà bông
4
cái
40
Lắp đặt gương soi
1
cái
41
Lắp đặt chậu rửa Inax âm bàn AL-2395V
2
bộ
42
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi Inax LFV-20SP
2
bộ
43
Lắp đặt chậu tiểu nam
5
bộ
44
Si phông + ống xả chậu rửa
2
bộ
45
Ga thu sàn inox 150*150mm
3
cái
46
Vách ngăn Compact, khung Inox 304
26.54
m2
47
Khung inox 304 treo chậu rửa (theo bảng thống kê)
54.51
kg
48
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75, PCB40
1.864
m2
49
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox 304, dung tích bể đứng 1,0m3 + phụ kiện
1
bể
50
Lắp đặt Ống cấp nước PPR-PN20-D25
0.1
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây