Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:14 21/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường giao thông, khắc phục hậu quả thiên tai trên địa bàn huyện Yên Lập
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Sửa chữa đường giao thông, khắc phục hậu quả thiên tai trên địa bàn huyện Yên Lập
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lập, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:30 03/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500051742_2502211305
Ngày phê duyệt
21/02/2025 13:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Yên Lập
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:12 21/02/2025
đến
13:30 03/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 03/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/03/2025 (01/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH Tư vấn lập hồ sơ Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Số nhà 91, đường Nguyễn Du - Phường Nông Trang - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LAM Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu 10 - Xã Trưng Vương - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 7 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
2
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25 m3. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
1
3
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
1
4
Cần trục ô tô (hoặc ô tô gắn cẩu), sức nâng ≥ 3 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
1
5
Máy ủi. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm hoặc máy san. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
1
7
Lu bánh thép 8 tấn - 10 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
1
8
Lu rung 10 tấn - 12 tấn hoặc lu bánh lốp tải trọng bánh từ 2,5 tấn – 4 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
1
9
Lu rung ≥ 16 tấn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
1
10
Máy trộn bê tông xi măng ≥ 250 lít Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu
2
11
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng Đặc điểm thiết bị: Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng phải có đủ năng lực để thực hiện công tác thí nghiệm cho gói thầu (Phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN KHE BẰNG - NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường, đất cấp III
33.5019
100m3
3
Đào rãnh, đào rọ đá, đất cấp III
8.6142
100m3
4
Đào khuôn, đất cấp III
3.2835
100m3
5
Đào móng tường chắn, đất cấp III
3.0044
100m3
6
Phá móng tường chắn, đá cấp IV
2.0029
100m3
7
Phá đá bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực, đá cấp III
0.4232
100m3
8
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
2.4261
100m3
9
Vận chuyển đá dư thừa đổ đi
2.43
100m3
10
Vận chuyển đất tận dụng từ đào sang đắp, đất cấp III
9.5371
100m3
11
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, đất cấp III
38.8668
100m3
12
San đất bãi thải
38.8668
100m3
13
San đá bãi thải
2.43
100m3
14
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
3.7449
100m3
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.6951
100m3
16
TUYẾN KHE BẰNG - MẶT ĐƯỜNG
17
Mặt đường BTXM
18
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
1.9608
100m3
19
Bạt lót
1307.26
m2
20
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
235.3
m3
21
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.6051
100m2
22
Gia cố rãnh hình thang
23
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
2.96
m3
24
Ván khuôn thép.
1.2973
100m2
25
Đổ bê tông rãnh, đá 1x2, mác 200, PCB40
28.45
m3
26
TUYẾN KHE BẰNG - KÈ BÊ TÔNG CỐT THÉP
27
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
10.66
m3
28
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
106.19
m3
29
Đổ bê tông thân kè chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200, PCB40
75.44
m3
30
Ván khuôn đổ bê tông móng kè
0.8569
100m2
31
Ván khuôn đổ bê tông thân kè
2.46
100m2
32
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
38.46
m2
33
Thi công tầng lọc bằng đá cấp phối dmax <= 6
0.041
100m3
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp nối gioăng, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.3075
100m
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
2.1492
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.073
tấn
37
TUYẾN KHE BẰNG - RỌ ĐÁ
38
Thi công rọ đá, loại 2x1x1m trên cạn
312
1 rọ
39
Rọ đá lưới thép mạ kẽm dày 3mm
4212
kg
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
3.1637
tấn
41
TUYẾN KHE BẰNG - CỐNG NGANG ĐƯỜNG
42
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
6.8
m3
43
Đào móng cống, đất cấp III
0.1896
100m3
44
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1137
100m3
45
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
3.3
m3
46
Ván khuôn móng
0.5065
100m2
47
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200, PCB40
11.81
m3
48
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 200, PCB40
2.54
m3
49
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
8.1
m3
50
Quét nhựa bitum nguội vào tường
50.62
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Yên Lập như sau:

  • Có quan hệ với 120 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,46%, Xây lắp 92,64%, Tư vấn 3,46%, Phi tư vấn 0,44%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.472.212.656.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.456.791.868.276 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây