Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:04 08/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng điểm trường tiểu học thôn Nậm Cọ, xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, bảo dưỡng điểm trường tiểu học thôn Nậm Cọ, xã Khánh Yên Thượng, huyện Văn Bàn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp NSTW hỗ trợ của Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bằng dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500129032_2504081004
Ngày phê duyệt
08/04/2025 10:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Khánh Yên Thượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:28 08/04/2025
đến
09:00 15/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/04/2025 (14/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TVXD Tâm Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 043, Ngõ Lê Quý Đôn, Phường Cốc Lếu, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km 3 - Đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
3 Trung tâm TVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km 3 - Đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
4 Trung tâm TVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km 3 - Đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
5 Trung tâm TVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn Quản lý dự án Km 3 - Đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy nén khí (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy cắt gạch đá (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
5
Biến thế hàn xoay chiều (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
6
Máy khoan bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
7
Máy trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
8
Ô tô tự đổ (kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 1 TẦNG 3 PHÒNG HỌC
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
40.655
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
162.62
m2
4
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
40.655
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
203.275
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
72.174
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
288.694
m2
8
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
72.174
m2
9
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
360.868
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
45.952
m2
11
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
45.952
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
183.806
m2
13
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
229.758
m2
14
Tháo dỡ cửa
32.94
m2
15
Phá dỡ hoa sắt cửa
24.3
m2
16
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
17.028
m
17
Cửa đi nhôm hệ, dày nhôm 1.1-1.3mm, kính an toàn 6.38mm
8.64
m2
18
Cửa sổ nhôm hệ, dày nhôm 0.8-1.1mm, kính an toàn 6.38mm
24.3
m2
19
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.381
tấn
20
Lắp dựng hoa sắt cửa
24.3
m2
21
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
13.86
1m2
22
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.915
100m2
23
Lợp mái tôn dày 0.45ly
2.915
100m2
24
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
21.647
m3
25
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
22.911
m2
26
Bê tông nền SX , M150, đá 1x2, PCB40
16.652
m3
27
Lát nền, sàn tiết diện gạch 500x500mm, vữa XM M50, XM PCB40
167.308
m2
28
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M50, PCB40
22.911
m2
29
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
24.664
m3
30
Nhân công tháo dỡ thiết bị điện bị hư hỏng
1
công
31
Bộ đèn lớp học 2X20W
12
bộ
32
Lắp đặt đèn sát trần led 13W
6
bộ
33
Lắp đặt quạt trần
6
cái
34
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu
9
cái
35
Lắp đặt công tắc 2 hạt
3
cái
36
Lắp đặt công tắc 3 hạt
6
cái
37
Dây điện CU/XLPE//PVC (2X16)mm3
50
m
38
Dây điện CU/PVC/PVC (2x4)mm2
30
m
39
Dây điện CU/PVC/PVC (2x2,5)mm2
60
m
40
Dây điện CU/PVC/PVC (2x1,5)mm2
200
m
41
Ống nhựa luồn dây cứng D32
60
m
42
Ống nhựa luồn dây cứng D20
140
m
43
Aptomat 1P 63A
1
cái
44
Aptomat 1P 16A
3
cái
45
Lắp đặt tủ điện R600x400x200mm
1
1 tủ
46
NHÀ LỚP HỌC CẤP 4, 1 PHÒNG
47
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
31.596
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
126.384
m2
49
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
31.596
m2
50
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
157.98
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây