Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:18 14/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường PTDTBT TH Y Tý
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Trường PTDTBT TH Y Tý
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp - CT MTQG PTKTXH vùng Đồng bào DTTS&MN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500136581_2504141530
Ngày phê duyệt
14/04/2025 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ Y TÝ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 14/04/2025
đến
09:00 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (20/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tổng hợp Trường An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 18 đường N8 thị trấn Bát Xát huyện Bát Xát tỉnh Lào Cai - - - Tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG QUYỀN HIẾU Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Tầng 2, Số nhà 053, Đường Hợp Thành, Phường Lào Cai, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam - - - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa
1
2
Máy khoan bê tông
1
3
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
43.816
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
175.262
m2
4
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
43.816
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
219.078
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
53.602
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
214.406
m2
8
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
53.602
m2
9
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
268.008
m2
10
Phá dỡ nền gạch lá nem
167.116
m2
11
Lát nền, sàn tiết diện gạch 600x600, vữa XM M75, XM PCB40
167.116
m2
12
Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤6m
216.216
m2
13
Cạo rỉ các kết cấu thép
111.672
m2
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
111.672
m2
15
Lợp tôn xốp dày 0.45 ly
216.216
m2
16
Tháo dỡ trần
138.987
m2
17
Gia công dầm trần
0.392
tấn
18
Lắp dựng dầm trần
0.392
tấn
19
Trần tôn dày 0.4 ly
1.39
100m2
20
Phào trần tôn mạ kẽm, phủ sơn màu theo tiêu chuẩn; Khổ rộng 15-21cm; chiều dài 4m
120.044
m
21
Tháo dỡ cửa
34.68
m2
22
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.404
tấn
23
Sản xuất các kết cấu thép khác, sản xuất cửa thép, cổng thép
0.129
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
45.747
1m2
25
Kính trắng dày 5ly
20.211
M2
26
Gioăng cao su đệm kính
260.08
M
27
Nẹp nhôm U15x10x0,8mm
19.662
kg
28
Vít bắt nẹp nhôm ( vít tự khoan )
1664
cái
29
Chốt cài dưới
14
Cái
30
Móc gió cửa
8
Cái
31
Khóa
6
cái
32
Then cài
6
cái
33
bản lề
78
cái
34
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
33
m2
35
Tháo dỡ điện hư hỏng
2
công
36
Đèn tube led 2x20W L=1,2m (Bao gồm cả máng)
12
bộ
37
Đèn ốp trần 18W
2
bộ
38
Lắp đặt quạt trần
6
cái
39
Lắp đặt công tắc 2 hạt
6
cái
40
Lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái
41
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
42
Tủ điện
1
hộp
43
Lắp đặt các automat 1 pha 32A
2
cái
44
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
4
cái
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6
25
m
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột = 2.5mm2
45
m
47
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột = 1.5mm2
90
m
48
Lắp đặt ống gen nổi 14x24
80
m
49
SỬA CHỮA NHÀ BẾP
50
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
43.161
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây