Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:17 19/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng thuỷ lợi Nậm Miện - Bản Bô, thôn Nậm Miện, Mà Pèng, thôn Thẳm Con, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn.
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, bảo dưỡng thuỷ lợi Nậm Miện - Bản Bô, thôn Nậm Miện, Mà Pèng, thôn Thẳm Con, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp NSTW hỗ trợ của Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bằng dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500158089_2504191110
Ngày phê duyệt
19/04/2025 11:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ THẲM DƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:15 19/04/2025
đến
09:00 26/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2025 (10/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Tâm Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 043, Ngõ Lê Quý Đôn, Phường Cốc Lếu, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Ca Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
3 Trung tâm TTVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km3, đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
4 Trung tâm TTVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn (kèm thèo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy trộn bê tông (kèm thèo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy khoan bê tông (kèm thèo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy đàm bê tông, dầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐOẠN KÊNH A
2
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
187.97
1m3
3
ĐOẠN KÊNH B
4
Đào kênh mương bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
215.215
1m3
5
Đắp bờ kênh mương bằng thủ công, dung trọng gama ≤1,45T/m3
8.058
m3
6
Bê tông kênh M150, đá 1x2, PCB40
4.664
m3
7
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.531
100m2
8
Bê tông giằng kênh, đá 1x2, mác 200
0.012
m3
9
Ván khuôn gỗ giằng kênh
0.005
100m2
10
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.004
tấn
11
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
0.394
m2
12
TUYẾN KÊNH C
13
Đào móng kè +kênh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
48.98
1m3
14
Đắp bờ kênh mương bằng thủ công, dung trọng gama ≤1,45T/m3
16
m3
15
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
0.812
m3
16
Ván khuôn móng kè
0.08
100m2
17
Bê tông móng kè M200, đá 2x4, PCB40
8.12
m3
18
Bê tông tường kè M200, đá 2x4, PCB40
7.15
m3
19
Ván khuôn tường kè
0.206
100m2
20
Lắp đặt ống nhựa PVC D60mm
0.044
100m
21
Thi công lớp tầng lọc đá 2x4cm
0.108
m3
22
Bê tông kênh M150, đá 1x2, PCB40
1.025
m3
23
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.102
100m2
24
ĐOẠN KÊNH D
25
Đào móng kè +kênh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
49.92
1m3
26
Đắp bờ kênh mương bằng thủ công, dung trọng gama ≤1,45T/m3
16.92
m3
27
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
0.812
m3
28
Ván khuôn móng kè
0.08
100m2
29
Bê tông móng kè M200, đá 2x4, PCB40
8.12
m3
30
Bê tông tường kè M200, đá 2x4, PCB40
7.15
m3
31
Ván khuôn tường kè
0.206
100m2
32
Lắp đặt ống nhựa PVC D60mm
0.044
100m
33
Thi công lớp tầng lọc đá 2x4cm
0.108
m3
34
Bê tông kênh M150, đá 1x2, PCB40
0.787
m3
35
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.09
100m2
36
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.84
m3
37
Bê tông đổ lại đáy, bê tông M150, đá 1x2, PCB40
1.2
m3
38
ĐOẠN KÊNH E
39
Đào móng kè +kênh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
43.445
1m3
40
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.114
100m3
41
Bê tông móng kè M200, đá 2x4, PCB40
8.78
m3
42
Ván khuôn móng kè
0.21
100m2
43
Bê tông tường kè M200, đá 2x4, PCB40
9.04
m3
44
Ván khuôn tường kè
0.656
100m2
45
Lắp đặt ống nhựa PVC D60mm
0.099
100m
46
Thi công lớp tầng lọc đá 2x4cm
0.567
m3
47
Bê tông kênh M150, đá 1x2, PCB40
4.133
m3
48
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.47
100m2
49
Bê tông giằng kênh, đá 1x2, mác 200
0.01
m3
50
Ván khuôn gỗ giằng kênh
0.004
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây