Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:46 20/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng CNSH Bản Bô, Bản Thẳm, Thẳm Hiêm Bản Ngoang, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, bảo dưỡng CNSH Bản Bô, Bản Thẳm, Thẳm Hiêm Bản Ngoang, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp NSTW hỗ trợ của Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bằng dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500220760_2505201929
Ngày phê duyệt
20/05/2025 19:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ THẲM DƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:44 20/05/2025
đến
09:00 27/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2025 (10/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TVXD Tâm Việt DỰNG TÂM VIỆT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SN 043, Ngõ Lê Qúy Đôn, tổ 38, phường Cốc Lếu, TP Lào Cai, tỉnh Lào Cai , Tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm dùi (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy hàn điện (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy khoan cầm tay (kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào kênh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
12.75
1m3
2
Đắp bờ kênh mương bằng thủ công, dung trọng gama ≤1,45T/m3
5.25
m3
3
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.422
100m2
4
Bê tông kênh M150, đá 1x2, PCB40
3.3
m3
5
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.2
m3
6
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.072
100m2
7
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D<=10mm
0.065
tấn
8
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
30
1 cấu kiện
9
BỂ LẤY NƯỚC - NGUỒN 1
10
Đào móng bể bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.85
1m3
11
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.24
m3
12
Bê tông tường bể M150, đá 1x2, PCB40
1.25
m3
13
Ván khuôn tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.098
100m2
14
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.192
m3
15
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.012
100m2
16
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D<=10mm
0.025
tấn
17
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
4
1 cấu kiện
18
Gia công lưới chắn rác
0.009
tấn
19
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
1
cái
20
Pin lọc D100
1
cái
21
Lắp đặt ống thép TK D100x3.96mm xả cặn
0.02
100m
22
Lắp nút bịt đầu ống thép tráng kẽm - Đường kính 100mm
1
cái
23
TUYẾN ỐNG - NGUỒN 1
24
Lắp đặt ống nhựa HDPE D110 PN6 pp hàn nhiệt
0.35
100m
25
Lắp đặt ống thép TK D100x3.96mm xả cặn
0.35
100m
26
Lắp bích thép - Đường kính 100mm
2
cặp bích
27
Hàn nối bích lồng HDPE đường kính 110mm chiều dày 4,2mm
4
bộ
28
SỬA CHỮA BỂ TẠI K15 VÀ BỔ SUNG 01 TRỤ TẠI K17- NGUỒN 1
29
Lắp đặt van ren - Đường kính 100mm
1
cái
30
Lắp đặt ống thép TK D100x3.96mm xả tràn
0.2
100m
31
Lắp đặt van xả tràn - Đường kính 100mm
1
cái
32
Đào móng trụ bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.57
1m3
33
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.32
m3
34
Bê tông trụ đỡ M200, đá 1x2, PCB40
0.3
m3
35
Ván khuôn trụ đỡ
0.02
100m2
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.025
tấn
37
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
0.09
m2
38
CÁP TREO ỐNG QUA KHE K10-K13
39
Đào móng mố neo + trụ đỡ bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
16.08
1m3
40
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
6.76
m3
41
Bê tông móng trụ + mố neo M200, đá 1x2, PCB40
8.38
m3
42
Ván khuôn móng trụ + mố neo
0.2784
100m2
43
Lắp dựng cốt thép móng trụ cổng, ĐK ≤10mm
0.0332
tấn
44
Gia công thép C100x50x3.2mm thang neo
0.029
tấn
45
Lắp thép thang neo C100x50x3.2mm
0.029
tấn
46
Lắp dựng cốt thép thang neo, ĐK >18mm
0.061
tấn
47
Sản xuất thanh treo cáp D6 và tấm ốp cáp
0.016
tấn
48
Bắt cóc cáp D12
4
1 bộ cóc cáp
49
Lắp dựng thanh treo D6 và tấm ốp cáp
0.016
tấn
50
Sản xuất cổng trụ tháp từ thép hình, cổng trụ tháp cao <=6m
0.16
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây