Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:46 20/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng Điểm trường Thẳm Hiêm TH Thẳm Dương, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn.
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, bảo dưỡng Điểm trường Thẳm Hiêm TH Thẳm Dương, xã Thẳm Dương, huyện Văn Bàn.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp NSTW hỗ trợ của Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bằng dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500220718_2505201936
Ngày phê duyệt
20/05/2025 19:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ THẲM DƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:44 20/05/2025
đến
09:00 27/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2025 (10/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TVXD Tâm Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán SN 043, Ngõ Lê Qúy Đôn, tổ 38, phường Cốc Lếu, TP Lào Cai, tỉnh Lào Cai - - - Tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy hàn (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Ô tô tự đổ (kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, XM PCB40
15.467
m3
2
Lát nền, sàn tiết diện gạch 500x500, vữa XM M50, XM PCB40
171.086
m2
3
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
22.911
m2
4
Lát gạch bậc tam cấp, vữa XM M50, PCB40
22.911
m2
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
22.517
m3
6
NHÀ LỚP HỌC SỐ 2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
31.546
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
126.184
m2
9
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
31.546
m2
10
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
157.73
m2
11
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
3.048
m2
12
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
3.048
m2
13
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.048
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
60.431
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
241.725
m2
16
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
60.431
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
302.156
m2
18
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
35.04
m2
19
Phá dỡ hoa sắt cửa sổ
15.84
m2
20
Cửa đi mở quay nhôm hệ (DY-56), kính dày 6,38mm, nhôm dày (1,3-1,4)mm
18.48
m2
21
Cửa sổ mở quay, mở hất nhôm hệ (DY-56), kính dày 6,38mm, nhôm dày (1,3-1,4)mm
16.56
m2
22
Gia công hoa sắt bằng sắt vuông đặc
0.234
tấn
23
Lắp dựng hoa sắt cửa
15.84
m2
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.526
m2
25
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
17.685
m3
26
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
23.251
m2
27
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, XM PCB40
13.604
m3
28
Lát nền, sàn tiết diện Gạch lát (500x500)mm, vữa XM M75, XM PCB40
129.313
m2
29
Lát nền, sàn tiết diện Gạch lát (300x300)mm, vữa XM M75, XM PCB40
32.761
m2
30
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
1.894
100m2
31
Lợp mái che tôn múi dày 0.45ly
1.894
100m2
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
19.898
m3
33
NHÀ LỚP HỌC SỐ 1
34
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
35.383
m2
35
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
141.53
m2
36
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
35.383
m2
37
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
176.913
m2
38
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
67.337
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
269.346
m2
40
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
67.337
m2
41
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
336.683
m2
42
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
33.12
m2
43
Tháo dỡ hoa sắt cũ
21.6
m2
44
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
76.8
m
45
Cửa đi mở quay nhôm hệ (DY-56), kính dày 6,38mm, nhôm dày (1,3-1,4)mm (giá gồm phụ kiện, vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
12.493
m2
46
Cửa sổ mở quay, mở hất nhôm hệ (DY-56), kính dày 6,38mm, nhôm dày (1,3-1,4)mm (giá gồm phụ kiện, vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
23.763
m2
47
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.469
tấn
48
Lắp dựng hoa sắt cửa
21.6
m2
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
17.06
m2
50
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.137
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây