Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:19 19/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng 16 phòng học, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Gia Lạc, huyện Gia Viễn (Giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lự chọn nhà thầu công trình Xây dựng 16 phòng học, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học Gia Lạc, huyện Gia Viễn (Giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 28/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500280797_2506191702
Ngày phê duyệt
19/06/2025 17:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Gia Lạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:10 19/06/2025
đến
17:00 28/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 28/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2025 (26/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HÙNG VƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Nhà ông Phạm Phi Hùng, Khu dân cư Trình Ngư, Phố Tây Nam - Phường Ninh Mỹ - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BTN Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm 1 - Xã Như Hòa - Huyện Kim Sơn - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HÙNG VƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà ông Phạm Phi Hùng, Khu dân cư Trình Ngư, Phố Tây Nam - Phường Ninh Mỹ - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN BTN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm 1 - Xã Như Hòa - Huyện Kim Sơn - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7kW. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
3
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
4
Máy đầm dùi - công suất ≥ 1,5kW. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
5
Máy hàn điện - công suất ≥ 23kW . Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
6
Máy khoan bê tông - công suất ≥ 0,62kW. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
7
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
8
Máy trộn vữa ≥ 150l. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
9
Máy cắt bê tông - công suất ≥ 7,5kW. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1
10
Máy đầm bàn - công suất ≥ 1kW. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
11
Ô tô tự đổ ≥ 5T. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
2
12
Máy lu bánh thép ≥ 16T. Có Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, XM PCB40
30.672
m3
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.35
1m3
3
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.008
100m2
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100, XM PCB30
0.1
m3
5
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.024
100m2
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, XM PCB30
0.18
m3
7
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.0335
tấn
8
Lắp cột thép các loại
0.0335
tấn
9
Bu lông M14
16
cái
10
Bộ lưới căng tiêu chuẩn
2
Bộ
11
Sơn mặt sân cầu lông 4 lớp tiêu chuẩn (theo thiết kế )
204.48
m2
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
0.19
100m3
13
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.9
100m2
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, XM PCB40
28.5
m3
15
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.175
1m3
16
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.004
100m2
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100, XM PCB30
0.05
m3
18
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.012
100m2
19
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, XM PCB30
0.09
m3
20
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.0276
tấn
21
Lắp cột thép các loại
0.0276
tấn
22
Bu lông M14
8
cái
23
Bộ lưới căng tiêu chuẩn
1
Bộ
24
Sơn mặt sân bóng chuyền 9 lớp tiêu chuẩn (theo thiết kế )
190
m2
25
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi TT09/2024)
0.0574
100m3
26
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.5737
100m2
27
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, XM PCB40
5.737
m3
28
Ván gỗ dậm nhẩy
2
cái
29
Sơn mặt đường chạy đà 4 lớp tiêu chuẩn (theo thiết kế )
57.37
m2
30
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
3.1553
100m3
31
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.0517
100m3
32
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, XM PCB30
44.592
m3
33
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, XM PCB30
137.676
m3
34
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
2.5344
100m2
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
4.7912
tấn
36
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, XM PCB30
20.8031
m3
37
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, M250, đá 1x2, XM PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn
18.2945
m3
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
1.4602
100m2
39
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1.4592
tấn
40
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
1037
1 cấu kiện
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
711.87
m2
42
Láng nền, sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB30
156.51
m2
43
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, XM PCB30
7.056
m3
44
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, XM PCB30
5.292
m3
45
Ván khuôn be bồn Cây
0.1229
100m2
46
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
130.25
m2
47
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
125.7551
m3
48
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
233.4741
m3
49
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
359.229
m3
50
Vận chuyển phế thải các loại bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
3.5923
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây