Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:47 27/02/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng khắc phục điểm đen trục đường thuộc (Lý trình Km00+300 - Km2+00), xã Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, bảo dưỡng khắc phục điểm đen trục đường thuộc (Lý trình Km00+300 - Km2+00), xã Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đối ứng ngân sách xã và nguồn Tài trợ (Qũy bảo hiểm xe cô giới)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hà Quảng, Tỉnh Cao Bằng
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
26/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
27/02/2026 09:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ HÀ QUẢNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:44 27/02/2026
đến
08:00 10/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/03/2026 (08/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hoàng Thư 86 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Pò Tấu - - Xã Đàm Thuỷ - Tỉnh Cao Bằng
2 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc hoặc máy đo RTK
1
2
Máy đào – Dung tích gầu tối thiểu 0,8m3
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít.
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥7,0 T. Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN ĐƯỜNG VÀ PHỤ TRỢ
2
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
7.0607
100m3
3
Đắp bù rãnh bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3118
100m3
4
Đào nền đường, rãnh đường, đào khuôn LGC bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.9663
100m3
5
Phá đá nền đường, rãnh đường, móng kè bằng máy đào 1,25m3 gắn hàm kẹp (vận dụng)
2.1722
100m3
6
Đào móng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
15.99
1m3
7
Đào thay đất xử lý nền đường yếu bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
8.594
100m3
8
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông, bó nền cũ bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
531.43
m3
9
Bê tông bó nền, đáy rãnh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
117.77
m3
10
Ván khuôn bó nền
1.914
100m2
11
Xây bó nền bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB30
53.3
m3
12
Xây móng kè bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M75, PCB30
19.97
m3
13
Xây thân kè bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M75, PCB30
33.56
m3
14
Đắp đất sau kè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1398
100m3
15
Ống thoát nước PVC D100
16.1
m
16
Xúc đá, hỗn hợp bê tông sau phá dỡ bằng máy đào 0,8m3 lên phương tiện vận chuyển
7.4865
100m3
17
Vận chuyển đá, hỗn hợp bê tông sau phá dỡ bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤1000m
7.4865
100m3
18
Vận chuyển đá, hỗn hợp bê tông sau phá dỡ 4km tiếp theo trong phạm vi ≤5km bằng ô tô tự đổ 7T
29.946
100m3/1km
19
Vận chuyển đất đổ thải bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
9.2099
100m3
20
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
36.84
100m3/1km
21
Tháo dỡ hộ lan cũ bằng tôn lượn sóng
522
m
22
Phá dỡ móng bê tông cột hộ lan cũ bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
29.232
m3
23
Bốc xếp lên Thép các loại bằng thủ công
11.51
tấn
24
Vận chuyển thép các loại về bãi tập kết bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
1.151
10 tấn/1km
25
Bốc xếp xuống Thép các loại bằng thủ công
11.51
tấn
26
HẠNG MỤC: MẶT ĐƯỜNG
27
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB30
569.18
m3
28
Bạt lót mặt đường
23.085
100m2
29
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép
2.3094
100m2
30
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ: Khe rộng ≤ 1cm, sâu ≤ 4cm
43.96
10m
31
HẠNG MỤC: CỐNG THOÁT NƯỚC
32
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.043
100m3
33
Phá đá móng cống bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
0.1721
100m3
34
Xây cống, vữa XM M75, PCB30
12.23
m3
35
Trát cống dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
20.65
m2
36
Bê tông láng mặt bản SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB30
0.68
m3
37
Bê tông bản cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.45
m3
38
Bê tông mũ mố SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
2
m3
39
Gia công, lắp đặt cốt thép bản cống, ĐK ≤10mm
0.043
tấn
40
Gia công, lắp đặt cốt thép bản cống, ĐK >10mm
0.053
tấn
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bản cống
0.0659
100m2
42
Ván khuôn mũ mố
0.1048
100m2
43
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
7
1 cấu kiện
44
Vận chuyển bản cống bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.3625
10 tấn/1km
45
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
7
1 cấu kiện
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 200 ÷ 500 kg bằng cần cẩu (Bổ sung TT08/2025)
7
1cấu kiện
47
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.053
100m3
48
HẠNG MỤC: AN TOÀN GIAO THÔNG
49
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III (tính 50%)
44.3
1m3
50
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III (tính 50%)
0.443
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây