Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:17 12/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 tầng, xây dựng nhà hiệu bộ, các phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Liêm Chính, phường Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 tầng, xây dựng nhà hiệu bộ, các phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Liêm Chính, phường Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 21/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 120/QĐ-KTHT&ĐT
Ngày phê duyệt
12/05/2026 09:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Phủ Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:15 12/05/2026
đến
08:30 21/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 21/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2026 (18/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HOÀNG PHÁT Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Mễ Nội - Phường Liêm Chính - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Số 107, đường Lý Thái Tổ - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và phát triển An Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Số 45 Hoàng Văn Thụ - - Phường Phù Vân - Tỉnh Ninh Bình
5 Ban Quản lý dự án ĐTXD phường Phủ Lý Đơn vị quản lý dự án phường Phủ Lý, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép ≥5kW
2
2
Máy đầm bàn ≥1kW
2
3
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
2
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
6
Máy khoan bê tông
2
7
Máy đào ≥0,5m3
1
8
Máy hàn điện ≥23kW
2
9
Máy trộn bê tông ≥250 lít
2
10
Máy trộn vữa ≥ 150l
2
11
Ô tô tự đổ ≥5T
2
12
Máy mài ≥ 2,7kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bình chữa cháy CO2 loại 8kg
6
bình
2
Tủ đựng dụng cụ phá dỡ 1000x600x200
3
tủ
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá
20.733
m3
4
Cạo bỏ lớp sơn cũ tường ngoài nhà
1091.155
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn cũ tường trong nhà
1828.963
m2
6
Phần tường nhà đã ốp cao 900
210.276
m2
7
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
105.84
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn cũ trần
1388.041
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn cũ dầm không tường
366.62
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn cũ trụ cột
584.872
m2
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
22.32
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
22.32
m3
13
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả
4168.496
m2
14
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả
1091.155
m2
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
14.539
100m2
16
Ốp tường gạch 60x90
105.84
m2
17
Phá dỡ nền gạch lá nem
238.058
m2
18
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
11.903
m3
19
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m
11.903
m3
20
Lát nền gạch Granit 60x60
244.746
m2
21
Tháo dỡ cửa
422.638
m2
22
Sản xuất cửa đi 2 cánh mở quay nhôm xingfa hệ 55, độ dầy nhôm 2mm, Kính trắng, dán an toàn Hải Long glass 6.38mm, Gioăng Đông Á. Phụ kiện Huy Hoàng đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A hoặc tương đương
119.88
m2
23
Sản xuất cửa đi 1 cánh mở quay nhôm xingfa hệ 55, độ dầy nhôm 2mm, Kính trắng, dán an toàn Hải Long glass 6.38mm, Gioăng Đông Á. Phụ kiện Huy Hoàng đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A hoặc tương đương
29.755
m2
24
Sản xuất cửa sổ 2 cánh mở quay nhôm xingfa hệ 55, độ dầy nhôm 1.4mm, Kính trắng, dán an toàn Hải Long glass 6.38mm, Gioăng Đông Á. Phụ kiện Huy Hoàng đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A hoặc tương đương
105.84
m2
25
Sản xuất cửa sổ 4 cánh mở quay nhôm xingfa hệ 55, độ dầy nhôm 1.4mm, Kính trắng, dán an toàn Hải Long glass 6.38mm, Gioăng Đông Á. Phụ kiện Huy Hoàng đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A ( tính thêm 7% so với của sổ 2 cánh mở quay) hoặc tương đương
110.16
m2
26
Sản xuất cửa sổ mở hất nhôm xingfa hệ 55, độ dầy nhôm 1.4mm, Kính trắng, dán an toàn Hải Long glass 6.38mm, Gioăng Đông Á. Phụ kiện Huy Hoàng đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A ( tính thêm 7% so với của sổ 2 cánh mở quay) hoặc tương đương
0.72
m2
27
Vách kính nhôm xingfa hệ 55, độ dầy nhôm 1.4mm, Kính trắng, dán an toàn Hải Long glass 6.38mm, Gioăng Đông Á. Phụ kiện Huy Hoàng đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A ( tính thêm 7% so với của sổ 2 cánh mở quay) hoặc tương đương
56.283
m2
28
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
366.355
m2
29
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
56.283
m2
30
Vận chuyển Cửa các loại lên cao
28.176
10m2
31
Công tác hút bể phốt
1
HT
32
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m, đất cấp II
0.045
100m3
33
Bê tông lót móng
0.3
m3
34
Ván khuôn móng cột
0.065
100m2
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.032
tấn
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.03
tấn
37
Bê tông móng
0.96
m3
38
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K = 0,95
0.015
100m3
39
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m, đất cấp II
0.03
100m3
40
Vận chuyển đất 4km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km, đất cấp II
0.03
100m3/1km
41
Gia công cột bằng thép hình
0.107
tấn
42
Gia công vì kèo thép khẩu độ lớn, khẩu độ 18÷24m
0.099
tấn
43
Gia công xà gồ thép
0.154
tấn
44
Sơn sắt thép bằng 1 nước lót + 2 nước phủ
24.887
1m2
45
Lắp cột thép các loại
0.107
tấn
46
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.099
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
0.154
tấn
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi
0.331
100m2
49
Bu lông neo M16x500
12
bộ
50
Bu lông neo M12x60
15
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây