Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:07 03/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường thôn Lâm Kiều, xã Bắc Thanh Miện, thành phố Hải Phòng (đoạn từ đường trục Đông Tây đến nhà bà Bảy)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường thôn Lâm Kiều, xã Bắc Thanh Miện, thành phố Hải Phòng (đoạn từ đường trục Đông Tây đến nhà bà Bảy)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bắc Thanh Miện, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
684/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/06/2026 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bắc Thanh Miện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:37 03/06/2026
đến
15:00 12/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2026 (10/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN LONG HD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 122 đường Thanh Niên - - Phường Hải Dương - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MIỀN BẮC HP Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 23/42 đường Hoàng Quốc Việt - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 76, đường Thái Thịnh - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 152, đường Trương Mỹ - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN BẮC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 76, đường Thái Thịnh - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 152, đường Trương Mỹ - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh quyền sở hữu kèm theo: Đăng ký xe và Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5m3. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh quyền sở hữu kèm theo: Đăng ký xe và Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Máy ủi. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh quyền sở hữu kèm theo: Đăng ký xe và Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
4
Máy lu rung. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh quyền sở hữu kèm theo: Đăng ký xe và Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
5
Máy lu tĩnh. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh quyền sở hữu kèm theo: Đăng ký xe và Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
6
Máy rải bê tông nhựa. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe máy, thiết bị và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh quyền sở hữu kèm theo: Đăng ký xe và Giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật hoặc giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
7
Máy trộn bê tông dung tích≥ 250 lít. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
8
Máy đầm đất cầm tay trọng lượng ≥ 70kg. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
9
Máy đầm dùi. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1
10
Thiết bị sơn kẻ vạch. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bịt đầu cáp
2
cái
2
Biển cáo thi, và biển ên cột bằng vải bạt hoặc đề can KT 200x410
1
cái
3
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
1
công/bộ
4
Tháo và lắp lại dây sau công tơ 1 pha bằng thủ công. Tiết diện dây <= 16mm2
0.08
1km/1 dây
5
Tháo và lắp lại hộp đo xa, hộp tụ bù
2
hộp
6
Tháo và lắp lại hộp công tơ đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 2 CT (hộp 1CT 3 pha)
2
hộp
7
Tháo và lắp lại đèn chiếu sáng. Loại đèn lắp đặt: đèn chiếu sáng
1
1 bộ
8
Tháo dỡ ĐZ 0,4kV
9
Chặt cột bê tông. Chiều cao cột <= 8,5m. Bằng cẩu kết hợp thủ công
2
1 cột
10
Tháo cổ đề. Chiều cao lắp đặt <= 20m
1
công/bộ
11
Hạng mục: Phần Xây dựng móng ĐZ 0,4KV
12
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.048
100m3
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0279
100m3
14
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm bê tông tự hành M150# đá 2x 4
0.17
m3
15
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm bê tông tự hành, M200, đá 2x4 PCB40
1.84
m3
16
Ván khuôn móng cột
0.0923
100m2
17
Hạng mục: Vật tư thu hồi (tạm tính)
18
Cột BT LT (H) 7,5 đã chặt
-2
cột
19
Sắt phế liệu
-5
kg
20
Hạng mục: Thí nghiệm điện
21
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu bê tông
2
01 vị trí
22
Chi phí nghiệm thu ĐZ0.4kV(Quyết định 9225/QĐ-BCT-TCNL)
23
Chi phí nghiệm thu ĐZ0.4kV(Quyết định 9225/QĐ-BCT-TCNL)
1
Trọn gói
24
Chi phí ngừng cấp điện cắt điện thi công
25
Chi phí ngừng cấp điện cắt điện thi công
1
Trọn gói
26
Hạng mục: Đảm bảo giao thông phục vụ thi công
27
Cọc tiêu bằng tre D8-10cm
37.8
m
28
Sơn cọc tiêu 2 nước
8.308
m2
29
Bê tông M200 đá 1x2 đế cọc tiêu
0.243
m3
30
Ván khuôn gỗ đổ BT đế cọc tiêu
0.0324
100m2
31
Dây phản quang WT-02
520
m
32
Cán cờ bằng tre+cờ hiệu tam giác bằng vải
29
cái
33
Biển báo chữ nhật KT(80x30)cm
0.48
m2
34
Biển báo chữ nhật KT(80x160)cm
7.68
m2
35
Biển báo chữ nhật KT(120x25)cm
0.3
m2
36
Biển báo tam giác 0.7*0.7*0.7m
6
cái
37
Cột biển báo ống thép mạ kẽm D80 (mỗi cột dài 3,0m)
45
cột
38
Đèn cảnh báo giao thông
2
cái
39
Nhân công điều khiển ĐBGT (Nhân công bậc 3/7)
120
công
40
Hạng mục: Nền, mặt đường và an toàn giao thông
41
Vét bùn mương dày 0,3m
2.6886
100m3
42
Vét hữu cơ, đào cấp đất C1
1.0202
100m3
43
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
7.7836
100m3
44
Đắp đất lề + taluy bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
10.31
100m3
45
Đất đồi mua ngoài đắp lề+taluy (KL*hệ số đầm chặt 1,1*hệ số tơi xốp 1,17)
314.5042
m3
46
Đắp đất nền đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.2079
100m3
47
Đất núi mua ngoài (KL*hệ số đầm chặt 1,13*hệ số tơi xốp 1,17)
291.9065
m3
48
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
9.0955
100m3
49
Đất núi mua ngoài (KL*hệ số đầm chặt 1,16*hệ số tơi xốp 1,17)
1234.4413
m3
50
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, độ chặt yêu cầu K>=0,98 dày 25cm
4.5368
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây