Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:00 15/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường Mầm Non Cẩm Long, xã Cẩm Tân, tỉnh Thanh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cẩm Tân, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
534/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/07/2026 16:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 15/07/2026
đến
16:00 24/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
165.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2026 (21/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 23, Đường Tôn Thất Thuyết, Khu đô thị Bình Minh - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
2 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG SUNRISE Tư vấn lập E-HSMT P523 N3 D2 Mai Xuân Dương - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
3 CÔNG TY TNHH GIA HUY 368 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/33 Cù Chính Lan - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
4 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG SUNRISE Tư vấn đánh giá E-HSDT P523 N3 D2 Mai Xuân Dương - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
5 CÔNG TY TNHH GIA HUY 368 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/33 Cù Chính Lan - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện
2
2
Cần cẩu, sức nâng >= 6 tấn
1
3
Máy cắt gạch đá
2
4
Máy cắt cốt thép
2
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
6
Máy đầm bê tông, đầm dùi
2
7
Máy đầm đất cầm tay
2
8
Máy đào một gầu - dung tích gầu >= 0,80 m3
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay
2
10
Máy lu rung
1
11
Máy trộn vữa bê tông
2
12
Máy ủi
1
13
Máy vận thăng
2
14
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 7 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà lớp học 2 tầng 6 phòng
2
Đào móng, - Cấp đất III
9.7064
100m3
3
Bê tông lót móng , M100, đá 4x6
22.8393
m3
4
Bê tông móng , M250, đá 1x2
38.9983
m3
5
Ván khuôn móng cột
0.486
100m2
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.1266
tấn
7
Bê tông cổ cột , M250, đá 1x2
6.1824
m3
8
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật,
0.5924
100m2
9
Lắp dựng cốt thép cổ cột, trụ, ĐK ≤10mm,
0.0885
tấn
10
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm,
0.7406
tấn
11
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm,
0.3918
tấn
12
Xây móng bằng gạch không nung đặc 6,5x10,5x22cm , vữa XM M75
178.6951
m3
13
Bê tông xà dầm, giằng nhà , M250, đá 1x2
14.3312
m3
14
Ván khuôn thép giằng móng,
1.2764
100m2
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm,
0.3067
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm,
1.5352
tấn
17
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay , độ chặt Y/C K = 0,90
8.0079
100m3
18
Bê tông lót nền, M100, đá 4x6
28.5478
m3
19
Vận chuyển đất , phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1.6985
100m3
20
Vận chuyển đất 0,6km tiếp theo , trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
1.6985
100m3/1km
21
San đất bãi thải
1.6985
100m3
22
Bê tông cột , M250, đá 1x2
13.4746
m3
23
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật,
2.205
100m2
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm,
0.5319
tấn
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm,
1.9369
tấn
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm,
0.4972
tấn
27
Bê tông xà dầm, giằng nhà , M250, đá 1x2
25.4665
m3
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm,
1.0202
tấn
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm,
3.1926
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm,
2.6067
tấn
31
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng,
4.5241
100m2
32
Bê tông sàn mái , bê tông M250, đá 1x2
87.3652
m3
33
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 10mm,
8.2789
tấn
34
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái,
6.5649
100m2
35
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2
3.3871
m3
36
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm,
0.0665
tấn
37
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm,
0.3816
tấn
38
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.5422
100m2
39
Bê tông xà dầm, giằng nhà , M250, đá 1x2
2.4244
m3
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm,
0.0336
tấn
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm,
0.3076
tấn
42
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng,
0.2323
100m2
43
Gia công xà gồ thép
1.641
tấn
44
Lắp dựng xà gồ thép
1.641
tấn
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
139.3664
1m2
46
Đào móng băng bằng thủ công, , - Cấp đất III
2.579
1m3
47
Bê tông lót móng , chiều , M100, đá 4x6
0.4386
m3
48
Xây móng bằng gạch không nung đặc 6,5x10,5x22cm , vữa XM M75
2.244
m3
49
Đắp đất nền móng công trình
0.8277
m3
50
Bê tông cầu thang thường , bê tông M250, đá 1x2
5.6138
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây