Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:37 27/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới tuyến đường giao thông từ Đập phụ 1 đi bản Đồng Cộng thuộc Dự án Hồ chứa nước bản Mồng giai đoạn 1, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mới tuyến đường giao thông từ Đập phụ 1 đi bản Đồng Cộng thuộc Dự án Hồ chứa nước bản Mồng giai đoạn 1, tỉnh Nghệ An.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước do Bộ Nông nghiệp và Môi trường quản lý đã được bố trí trong Hợp phần Đền bù, di dân tái định cư, GPMB thuộc dự án Hồ chứa nước Bản Mồng, giai đoạn 1 theo Quyết định số 500/QĐ-UBND ngày 22/5/2026 của UBND xã Châu Bình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Châu Bình, Tỉnh Nghệ An
Thời điểm đóng thầu
08:45 05/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
938
Ngày phê duyệt
27/07/2026 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CHÂU BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 27/07/2026
đến
08:45 05/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:45 05/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
86.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2026 (03/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng và Tư vấn Thiết kế Hoàng Minh Tư vấn lập báo cáo KTKT Số 25 đường Phạm ĐÌnh Toái, phường Vinh Phú, tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Đình Minh Tư vấn lập E-HSMT, Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 09B, đường Tú Xương, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT/ Tư vấn thẩm định KQ LCNT số 3, ngõ 125, đường Nguyễn Du, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cẩu bánh lốp ≥ 6T(thiết bị chủ chốt). Đặc điểm: Tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của bên cho thuê / Có kiểm định còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
2
Máy đào bánh lốp ≥ 0,5m3(thiết bị chủ chốt). Đặc điểm: Tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của bên cho thuê / Có kiểm định còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
3
Máy lu bánh thép 6 – 8T (thiết bị chủ chốt). Đặc điểm: Tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của bên cho thuê / Có kiểm định còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
4
Máy lu bánh thép 8 – 10T (thiết bị chủ chốt). Đặc điểm: Tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của bên cho thuê / Có kiểm định còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
5
Máy ủi ≥ 110CV (thiết bị chủ chốt). Đặc điểm: Tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của bên cho thuê / Có kiểm định còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 07T (thiết bị chủ chốt). Đặc điểm: Tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của bên cho thuê / Có kiểm định ATKT và BVMT phương tiện Giao thông Cơ giới Đường bộ còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
2
7
Ô tô tưới nước ≥ 5m3 (thiết bị chủ chốt). Đặc điểm: Tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của bên cho thuê / Có kiểm định ATKT và BVMT phương tiện Giao thông Cơ giới Đường bộ còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật
1
8
Máy trộn bê tông ≥: (thiết bị chủ chốt). Đặc điểm: Tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động; Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của bên cho thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
An toàn giao thông
2
Lắp đặt cột và biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
24
bộ
3
Cột biển báo D88,3 sơn trắng đỏ
64.8
m
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công 16Mpa, đá 1x2, PCB40
3
m3
5
Đào móng cấp 3
3
m3
6
Mua đất để đắp
7
Mua đất đắp
1466.066
m3
8
Vận chuyển đổ thải
9
Vận chuyển đất cấp 1 ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 10T cự ly vận chuyển trung bình 1,85 Km
6369.365
m3
10
Vận chuyển đất cấp 3 đổ thải bằng ôtô tự đổ 10T cự ly vận chuyển trung binh 1,85 Km
345.183
m3
11
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
3357.274
m3
12
Đảm bảo giao thông
13
Nhân công trực đảm bảo giao thông
30
ca
14
Biển báo I.441A (1,3 x 0,9 m)
2
cái
15
Biển báo tam giác A700
6
cái
16
Biển báo I.507 (1x0,25m)
2
cái
17
Đèn tín hiệu ban đêm
2
cái
18
Cột biển báo D88,3 sơn trắng đỏ
7.8
m
19
Ống nhựa D80
57.5
m
20
Bê tông đế cọc tiêu đúc sẵn M200
0.675
m3
21
Ván khuôn thép tấm đan
6
m2
22
Dây nilong
200
m
23
Thép hình
0.02
tấn
24
Nền đường
25
Đào hữu cơ
4771.285
m3
26
Đánh cấp đất cấp 1
1598.08
m3
27
Đào nền đất cấp 3
31055.485
m3
28
Đào khuôn đất cấp 3
970.639
m3
29
Đào rãnh đất cấp 3
588.899
m3
30
Đắp nền K95
30083
m3
31
Xáo xới lu lèn K95
343.856
m3
32
Mặt đường
33
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường 20Mpa (M250)
503.098
m3
34
Lớp giấy dầu chống mất nước
2794.988
m2
35
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
83.85
m3
36
Thi công lớp đá 4x6 chèn đá dăm, chiêu dày đã lèn ép 15cm
2794.988
m2
37
Ván khuôn thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ
248.339
m2
38
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên (K>=98)
1360.234
m3
39
Thoát nước ngang
40
Cống tròn
41
Lắp đặt ống cống D1,0m
81
ống
42
Lắp đặt ống cống D1,5m
51
ống
43
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính D=1,0m, XM PCB40
75
mối nối
44
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính D=1,5m, XM PCB40
47
mối nối
45
Bê tông ống cống tròn đúc sẵn M200
56.22
m3
46
Bê tông M150, đá 2x4
333.54
m3
47
Cốt thép ống cống đúc sẵn D <=10 mm
6.119
Tấn
48
Quét nhựa bitum nóng vào tường
579.48
m2
49
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa (mối nối)
160.33
m2
50
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40 (hạ lưu)
67.75
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây