Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:05 28/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng đường GTNT từ Nghĩa trang Ka Đơn đi Hòa Lạc
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng đường GTNT từ Nghĩa trang Ka Đơn đi Hòa Lạc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã thuộc kế hoạch đầu tư công hàng năm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Quảng Lập, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
09:15 11/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
235/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
28/08/2026 14:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ QUẢNG LẬP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:04 28/08/2026
đến
09:15 11/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 11/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
44.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bốn triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/09/2026 (09/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 18 Trần Lê - Phường Xuân Hương - Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI MÃ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 591/1 đường Lê Hồng Phong, khu phố 7, phường Phú Lợi, TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI Tư vấn lập E-HSMT Số 18 Trần Lê - Phường Xuân Hương - Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18 Trần Lê - Phường Xuân Hương - Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5kW
2
3
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23kW
2
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5kW
2
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1kW
2
6
Ô tô tưới nước - dung tích: 5m3
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7T
1
8
Ô tô tự đổ - trọng tải: 5T
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
2
10
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít
2
11
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 6T
1
12
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh: 16T
1
13
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh: 12T
1
14
Máy ủi - công suất: 110CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. MẶT ĐƯỜNG
HẠNG MỤC
2
Bê tông mặt đường chiều dày mặt đường 18cm vữa Mác 300 PCB40 đá 1x2
777.08
m3
3
Lót bạt Nilon
43.171
100 m2
4
Thi công móng cấp phối đá dăm
4.317
100 m3
5
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
3.657
100 m2
6
2. NỀN ĐƯỜNG
HẠNG MỤC
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
19.246
100 m3
8
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.231
100 m3 đất nguyên thổ
9
Đắp khuôn, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.611
100 m3
10
Xào xới, lu lèn, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.951
100 m3
11
Đào rãnh bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
1.215
100 m3 đất nguyên thổ
12
Đào khuôn bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.447
100 m3 đất nguyên thổ
13
Đào hữu cơ bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
7.409
100 m3 đất nguyên thổ
14
Đánh cấp, đất cấp I
0.736
100 m3 đất nguyên thổ
15
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (bổ sung - 09/2024/TT-BXD)
16.412
100 m3 đất nguyên thổ
16
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp III
16.412
100 m3 đất nguyên thổ
17
Vận chuyển đất 5km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp III
16.412
100 m3 đất nguyên thổ/1km
18
Vận chuyển đất 5km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 7 tấn ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
16.412
100 m3 đất nguyên thổ/1km
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
8.145
100 m3 đất nguyên thổ
20
3. CỐNG TRÒN
HẠNG MỤC
21
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m bằng cần cẩu, đường kính ống 800mm và 1000mm
21
đoạn ống
22
Bê tông ống cống vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
5.52
m3
23
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, đường kính ≤ 10mm
0.546
tấn
24
Bê tông móng cống vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
5.53
m3
25
Đá dăm đệm (toàn cống)
4.55
m3
26
Trát vữa mối nối cống
4.73
m2
27
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn ống cống
2.508
100 m2
28
Bê tông thượng lưu, hạ lưu vữa M200 đá 1x2
25.15
m3
29
Đào đất hố móng
1.323
100 m3 đất nguyên thổ
30
Đắp trả đất hố móng
93.66
m3
31
4. BIỂN BÁO
HẠNG MỤC
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tam giác cạnh 87,5cm
3
cái
33
Bê tông móng biển báo vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
0.288
m3
34
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp II
0.288
m3 đất nguyên thổ
35
5. CỌC TIÊU
HẠNG MỤC
36
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
64
cái
37
Bê tông móng cọc tiêu vữa Mác 150 PCB40 đá 2x4
3.73
m3
38
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp II
4.1
m3 đất nguyên thổ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây