Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng

Tìm thấy: 14:26 03/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông Ngọc Tỉnh, phường Song Liễu (nay là tổ dân phố Liễu Khê)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước thực hiện Dự án: Đường giao thông Ngọc Tỉnh, phường Song Liễu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác nếu có
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Song Liễu, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
712/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
03/08/2026 14:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án Đầu tư Xây dựng phường Song Liễu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 03/08/2026
đến
08:00 12/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
220.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2026 (10/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn lập E-HSMT Chợ đầu mối, xã Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Văn Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Rích Gạo, phường Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh.
3 Công ty TNHH xây dựng thương mại An Phú Bắc Ninh Tư vấn đánh giá E-HSDT Chợ đầu mối, xã Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Văn Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Rích Gạo, phường Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
2
Máy lu bánh thép, lực rung ≥10 tấn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
3
Máy lu rung, lực rung ≥ 25 tấn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
4
Ô tô tưới nhũ tương hoặc máy phun nhũ tương (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
5
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
6
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 07 tấn (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
7
Xe thang nâng, chiều cao nâng ≥12m (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.3854
100m3
3
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
2.1338
100m3
4
Đổ bê tông mặt đường, bê tông thương phẩm, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
356.2392
m3
5
Mua lưới địa kỹ thuật cốt sợi thủy tinh trải trên lớp BTXM dưới mặt đường BTN
8162.7239
m2
6
Rải vải địa kỹ thuật cốt sợi thủy tinh
80.0696
100m2
7
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
81.6272
100m2
8
Mua bê tông nhựạ hạt mịn C12.5, HLN: 5,0%
425.3393
tấn
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 3 cm
80.0696
100m2
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
80.0696
100m2
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
80.0696
100m2
12
RÃNH THOÁT NƯỚC + CỐNG NGANG
13
Cắt khe dọc đường bê tông
16.7347
100m
14
Phá dỡ kết cấu bê tông
183.68
m3
15
Vận chuyển phế thải trong phạm vi <= 1000m
1.8368
100m3
16
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
1.8368
100m3
17
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, , đất cấp II
18.603
100m3
18
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
18.0148
100m3
19
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
18.0148
100m3
20
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
180.0032
m3
21
Ván khuôn móng dài
4.9065
100m2
22
Bê tông lót móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
244.9068
m3
23
Xây gạch XM 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
394.1472
m3
24
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
1791.578
m2
25
Láng mương rãnh, dày 2cm, vữa XM mác 75
718.908
m2
26
Ván khuôn tấm đan
12.2821
100m2
27
Lắp dựng cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
26.0895
tấn
28
Bê tông tấm đan , chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
207.497
m3
29
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1419
100m3
30
Mua Song chắn rác bằng composite KT khung: 530x960x50mm, KT nắp 860x430x25mm, tải trọng 25 tấn
234
bộ
31
Lắp các loại song chắn rác
234
1 cấu kiện
32
HỐ GA THU NƯỚC
33
Cắt khe dọc đường bê tông
7.138
100m
34
Phá dỡ kết cấu bê tông
30.5472
m3
35
Vận chuyển phế thải trong phạm vi <= 1000m
0.3055
100m3
36
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.3055
100m3
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, , đất cấp II
0.9894
100m3
38
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.9894
100m3
39
Vận chuyển đất 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.9894
100m3
40
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
9.5506
m3
41
Ván khuôn móng dài
0.4596
100m2
42
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
21.3244
m3
43
Xây gạch XM 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
23.6297
m3
44
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
133.5624
m2
45
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3434
100m3
46
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.883
100m2
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.3588
tấn
48
Đổ bê tông đúc sẵn, Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
26.7947
m3
49
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính ống 200mm chiều dày 9,6mm
2.037
100m
50
Mua Song chắn rác bằng composite KT khung: 960x530, nắp: 860x430, tải trọng 25 tấn
48
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây