Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:14 28/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà đa năng trường THCS Nguyễn Khoa Đăng
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà đa năng trường THCS Nguyễn Khoa Đăng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hương Trà, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
357/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
28/08/2026 08:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM DỊCH VỤ SỰ NGHIỆP CÔNG PHƯỜNG HƯƠNG TRÀ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:13 28/08/2026
đến
09:00 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (05/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 1/4/23 Nhật Lệ - - Phường Phú Xuân - Thành phố Huế
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 55 Phan Anh, Phường An Cựu, Thành phố Huế - - Phường An Cựu - Thành phố Huế
3 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ Tư vấn lập E-HSMT Tổ 6, KV3 - - Phường Hương An - Thành phố Huế
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn thẩm định E-HSMT 1/4/23 Nhật Lệ - - Phường Phú Xuân - Thành phố Huế
5 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 6, KV3 - - Phường Hương An - Thành phố Huế
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 1/4/23 Nhật Lệ - - Phường Phú Xuân - Thành phố Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệulực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MÓNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.271
m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.525
m3
4
Sửa chữa vị trí hư hỏng, cắt thép đầu trụ,....
2
công
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100 (sử dụng cát nghiền BT)
3.293
m3
6
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.284
100m2
7
Đổ bê tông bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng móng đá 1x2, M300
1.073
m3
8
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng móng
0.091
100m2
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.027
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.054
tấn
11
Xây móng tường bằng gạch bê tông (10x20x30)cm, vữa xi măng cát nghiền mác 75
10.076
m3
12
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
72.243
m2
13
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
96.725
m
14
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
111.234
m2
15
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
53.324
m2
16
Cắt khía rãnh chống trượt đá granite, kích thước rãnh 5x5(mm)
122.665
10m
17
Xây bậc cấp bằng gạch bê tông (9,5x6x20)cm, vữa xi măng M75
2.127
m3
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 100 (sử dụng cát nghiền BT)
4.876
m3
19
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
302.315
m2
20
PHẦN THÂN
21
Phần kết cấu
22
Đổ bê tông đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M300
10.675
m3
23
Ván khuôn thép, ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.151
100m2
24
GCLD cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.344
tấn
25
GCLD cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.833
tấn
26
Đổ bê tông bằng máy bơm bê tông, bê tông sàn, đá 1x2, M300
3.983
m3
27
Đổ bê tông bằng máy bơm bê tông, bê tông sàn, đá 1x2, M300 tầng 2
0.332
100m2
28
Ván khuôn thép, ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.617
tấn
29
GCLD cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
11.309
m3
30
Đổ bê tông bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng đá 1x2, M300
11.014
m3
31
Đổ bê tông bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, M300, tầng 2
2.653
100m2
32
Ván khuôn thép, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.275
tấn
33
GCLD cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.285
tấn
34
GCLD cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.163
tấn
35
GCLD cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
1.196
tấn
36
Đổ bê tông thủ công, bê tông lanh tô, mái hắt, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
8.062
m3
37
Ván khuôn thép, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.123
100m2
38
GCLD cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.72
tấn
39
GCLD cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
1.437
tấn
40
Phần mái, mái sảnh
41
Xây gạch không nung 6.0x9.5x20, xây tường thẳng, chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa xi măng mác 75
13.9
m3
42
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
69.501
m2
43
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
69.501
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
139.003
m2
45
Lợp mái che tường bằng tôn 3 lớp chiều dài bất kỳ, tonmat chống nóng chống ồn
5.308
100m2
46
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ lớn, khẩu độ 18-24 m, thép tiền chế
4.641
tấn
47
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
4.641
tấn
48
Sản xuất, lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
2.446
tấn
49
Gia công hệ khung thép mạ kẽm
0.151
tấn
50
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung thép hình
0.151
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây