Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05. Xây lắp

Tìm thấy: 10:59 23/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Đường liên tổ 6,9,12, Khu phố Mỹ Thuận - Phường Nhị Mỹ
Tên gói thầu
Gói thầu số 05. Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đặc thù kinh tế và chỉnh trang đô thị năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Cai Lậy, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
272/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
22/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị thị xã Cai Lậy.
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:57 23/10/2024
đến
09:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (30/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế và xây dựng Thế Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 04 đường Tứ Kiệt, Khu phố 1, Phường 1, Thị Xã Cai Lậy, Tỉnh Tiền Giang.
2 Công ty TNHH Nguyên Phát TG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ấp 2, Xã Phú An, Huyện Cai Lậy, Tỉnh Tiền Giang.
3 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Huy Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 145K đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang.
4 Công Ty TNHH Thương Mại Kỹ Thuật Quốc Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT 30 Đoàn Thị Nghiệp - Phường 5 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang.
5 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Huy Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 145K đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang.
6 Công Ty TNHH Thương Mại Kỹ Thuật Quốc Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30 Đoàn Thị Nghiệp - Phường 5 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang.
7 Phòng Quản lý đô thị thị xã Cai Lậy Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 345, đường Mỹ Trang, khu phố 1, Phường 4, Thị Xã Cai Lậy, Tiền Giang.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thuỷ bình hoặc kinh vỹ (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
2
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh: 8,5 t ÷ 9 t (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,50 m3 (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít (Có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 Kw (Có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW (Có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
7
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW (Có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
8
Máy cắt bê tông - công suất: 7,5 kW (Có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
9
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg (Có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nối ống bê tông D400 bằng gioăng cao su
1
mối nối
2
Gioăng cao su cống D=400
1
cái
3
Ván khuôn gỗ móng cống
0.031
100m2
4
Bê tông móng cống đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.742
m3
5
Đắp đất móng cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K≥0,90
0.083
100m3
6
Đất mua
2.846
m3
7
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
6
cái
8
Bê tông móng cọc tiêu đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.358
m3
9
Mặt Đường BTCT
10
Đóng cừ tràm L=4m, ĐK gốc 8-10cm gia cố mương, đóng ngập đất TB 2,98m, mật độ đóng 14cây/m
83.44
100m
11
Cừ tràm (dài 4m/cây)
12017.2
m
12
Công tác thép buộc đầu cừ, ĐK<= 10mm
0.089
tấn
13
Thép D=6mm
0.089
tấn
14
Trải lưới gân vào khung cừ gia cố mương
3
100m2
15
Lưới gân KT 4mmx4mm, khổ 1,5m
300
m2
16
Đắp đất gia cố mương bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K≥0,85
2.909
100m3
17
Đào nền đường bằng thủ công
4.22
m3
18
Đắp đất lề đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K≥0,90
5.032
100m3
19
Đất mua
842.335
m3
20
Đắp cát nền đường và mở rộng bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt K≥0,95
7.483
100m3
21
Trải nilon chống mất nước bê tông
18.722
100m2
22
Ván khuôn nền đường
1.491
100m2
23
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan nền đường, ĐK<= 10mm
5.915
tấn
24
Thép D=6mm
5.915
tấn
25
Bê tông tấm đan nền đường đá 1x2, vữa bê tông mác 250
224.666
m3
26
Cắt mặt đường tạo khe co giãn
6.18
100m
27
Lắp đặt trụ và biển báo tròn+chữ nhật
4
cái
28
Lắp đặt trụ và biển báo tam giác
10
cái
29
Biển báo tròn
4
biển
30
Biển báo chữ nhật
4
biển
31
Biển báo tam giác
10
biển
32
Đào móng trụ biển báo
1.12
m3
33
Bê tông móng trụ biển báo đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.12
m3
34
Hệ Thống Thoát Nước
35
Phát hoang dọn dẹp tạo mặt bằng thi công
15.535
100m2
36
Tháo dở tấm đan đường hiện hữu
145.407
cái
37
Đào đất lắp đặt cống D400 bằng máy đào
0.663
100m3
38
Đệm cát móng cống D400 dày 10cm
4.602
m3
39
Lắp đặt gối cống D400
88
cái
40
Gối cống D=400
88
cái
41
Lắp đặt ống bê tông D400 dài 2,5m/đoạn bằng cần cẩu
5
đoạn ống
42
Lắp đặt ống bê tông D400 dài 3m/đoạn bằng cần cẩu
26
đoạn ống
43
Ống ống BTLT D=400 loại H.10
90.5
m
44
Nối ống bê tông D400 bằng gioăng cao su
26
mối nối
45
Gioăng cao su cống D=400
26
cái
46
Đắp đất hoàn trả hố đào bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K≥0,90
0.368
100m3
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép đan đáy hố ga, ĐK<=10mm
0.062
tấn
48
Thép D=6mm
0.008
tấn
49
Thép D=8mm
0.054
tấn
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đan đáy hố ga
0.09
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05. Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05. Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây