Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05. Xây lắp

Tìm thấy: 11:06 23/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt đèn cảnh báo giao thông
Tên gói thầu
Gói thầu số 05. Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn an toàn giao thông năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Cai Lậy, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
266/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
22/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị thị xã Cai Lậy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 23/10/2024
đến
09:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (30/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư Vấn Kỹ Thuật M E P Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 48, Tổ 2, Ấp Thạnh Hưng, Xã Thạnh Phú, Huyện Châu Thành, Tỉnh Tiền Giang.
2 Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng Thuận Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 25/6 Lê Việt Thắng, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang.
3 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Huy Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 145K đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang.
4 Công Ty TNHH Thương Mại Kỹ Thuật Quốc Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT 30 Đoàn Thị Nghiệp - Phường 5 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang.
5 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Huy Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 145K đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang.
6 Công Ty TNHH Thương Mại Kỹ Thuật Quốc Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30 Đoàn Thị Nghiệp - Phường 5 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang.
7 Phòng Quản lý đô thị thị xã Cai Lậy Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 345, đường Mỹ Trang, khu phố 1, Phường 4, Thị Xã Cai Lậy, Tiền Giang.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe nâng - chiều cao nâng: ≥ 12 m (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
2
Cần trục ô tô hoặc ô tải có cần cẩu (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
3
Thiết bị sơn kẻ vạch đường (Có tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1
4
Ô tô tải, tải trọng hàng hóa ≥ 2,5 tấn (Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu nhà thầu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê và giấy phép đăng ký đủ điều kiện kinh doanh có ngành nghề phù hợp của đơn vị cho thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt đèn cảnh báo giao thông Đường ĐT868B giao Đường Ấp Bắc
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II (Đào hố móng trụ)
8
m3
3
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật (Ván khuôn móng trụ)
0.359
100m2
4
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200 (Đổ bê tông móng trụ)
8
m3
5
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.16
m3
6
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m (lắp dựng trụ đèn THGT cao 6m vươn 5m)
2
cột
7
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m (lắp dựng trụ đèn THGT cao 2,5m)
2
cột
8
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m (Trụ thép D.60 dày 1.4mm, dài 2,8m, sơn trắng đỏ)
8
cột
9
Lắp chóa đèn, đèn cao áp ở độ cao <=12m (Lắp đặt đèn chóp vàng D300)
8
bộ
10
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện (Đóng cọc tiếp địa M14x2400)
8
bộ
11
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Cáp điện XLPO - 6.0mm2, 1,5KV DC)
0.21
100m
12
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Cáp điện XLPO - 2.5mm2, 1,5KV DC)
0.4
100m
13
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Cáp điện CXV - 4x10mm2)
1
100m
14
Cáp đồng trần C10mm2
0.162
m
15
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,2mm ( sơn gờ giảm tốc)
40
m2
16
Ni long lót
7.12
m
17
Pin năng lượng mặt trời 100W
4
bộ
18
Mạch công suất 100W
4
cái
19
ACCU 12V/17Ah
6
cái
20
Bulong khung móng M27x1500
4
bộ
21
Bulong khung móng M18x800
2
bộ
22
Bảng tôn 1mx3,2m, dày 2mm. Mặt biển ép PQ 3M-3900, in mực 3M
4
bộ
23
thép dẹp 60x6 hàn liên kết dài 700
16
thanh
24
Trụ thép D.60 dày 1.4mm, dài 2,8m, sơn trắng đỏ
8
cái
25
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.171
tấn
26
Lắp đặt đèn cảnh báo giao thông Đường Truong Văn Điệp giao Mai Thị Út
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II (Đào hố móng trụ)
12.352
m3
28
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật (Ván khuôn móng trụ)
0.486
100m2
29
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200 (Đổ bê tông móng trụ)
12.352
m3
30
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.24
m3
31
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m (lắp dựng trụ đèn THGT cao 6m vươn 4m)
4
cột
32
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m (Trụ thép D.60 dày 1.4mm, dài 2,8m, sơn trắng đỏ)
8
cột
33
Lắp chóa đèn, đèn cao áp ở độ cao <=12m (Lắp đặt đèn chóp vàng D300)
12
bộ
34
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện (Đóng cọc tiếp địa M14x2400)
8
bộ
35
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Cáp điện XLPO - 6.0mm2, 1,5KV DC)
0.21
100m
36
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Cáp điện XLPO - 2.5mm2, 1,5KV DC)
0.4
100m
37
Luồn dây từ cáp treo lên đèn (Cáp điện CXV - 4x10mm2)
1
100m
38
Cáp đồng trần C10mm2
0.162
m
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,2mm ( sơn gờ giảm tốc)
100
m2
40
Ni long lót
9.68
m
41
Pin năng lượng mặt trời 100W
4
bộ
42
Mạch công suất 100W
4
cái
43
ACCU 12V/17Ah
8
cái
44
Bulong khung móng M27x1500
4
bộ
45
Bulong M12x50
32
con
46
Bảng tôn 1mx3,2m, dày 2mm. Mặt biển ép PQ 3M-3900, in mực 3M
4
bộ
47
thép dẹp 60x6 hàn liên kết dài 700
16
thanh
48
Trụ thép D.60 dày 1.4mm, dài 2,8m, sơn trắng đỏ
8
cái
49
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.171
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHONG như sau:

  • Có quan hệ với 431 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,44 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,14%, Xây lắp 54,86%, Tư vấn 12,86%, Phi tư vấn 3,14%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 949.442.451.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 804.787.522.596 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,24%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05. Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05. Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây