Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06

Tìm thấy: 18:12 07/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp vận hành bằng thiết bị cơ khí các cống tiêu trên kênh tiêu Sông Thoa
Tên gói thầu
Gói thầu số 06
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mộ Đức, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1131/QĐ-KTTL
Ngày phê duyệt
06/11/2024 18:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC CÔNG TRÌNH THỦY LỢI QUẢNG NGÃI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:10 07/11/2024
đến
08:00 16/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2024 (16/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư Xây dựng và Thương mại Đồng Tiến Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 764 Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH Cổ phần tư vấn xây dựng và đầu tư Quảng Ngãi Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 351-353 Trường Chinh, Phường Chánh Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Dịch vụ Thiên Ân Tư vấn lập E-HSMT 02A Nguyễn Viết Lãm, Thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Dịch vụ Thiên Ân Tư vấn đánh giá E-HSDT 02A Nguyễn Viết Lãm, Thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4 m3, có giấy tờ đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn, có giấy tờ đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực
2
3
Máy trộn bê tông loại ³ 250 lít, có hóa đơn kèm theo
1
4
Máy khoan đứng - công suất ≥2,5 kW, có hóa đơn kèm theo
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW , có hóa đơn kèm theo
1
6
Máy cắt thép Plasma, có hóa đơn kèm theo
1
7
Máy hàn 23 KW, có hóa đơn kèm theo
2
8
Máy đầm đất cầm tay ³ 70kg, có hóa đơn kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: Cống tiêu 01 tại K11+135
2
Phần xây lắp Cống tiêu 01
3
Đục bê tông để gia cố các kết cấu bê tông, đục cột, dầm, tường
0.07
m3
4
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0248
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1336
100m3
6
Mua đất đến đắp
11.968
m3
7
Bê tông tường, đá 1x2, dày ≤45cm, vữa BT M250, XM PCB40
0.07
m3
8
Bê tông móng M250, đá 1x2, PCB40
1.02
m3
9
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.21
m3
10
Bê tông cột M250, đá 1x2, PCB40
0.47
m3
11
Bê tông giằng M250, đá 1x2, PCB40
0.2
m3
12
Ván khuôn thép móng
0.032
100m2
13
Ván khuôn thép sàn
0.021
100m2
14
Ván khuôn cột
0.084
100m2
15
Ván khuôn thép dầm
0.027
100m2
16
Lắp dựng cốt thép dàn van, ĐK ≤10mm
0.0505
tấn
17
Lắp dựng cốt thép dàn van, ĐK ≤18mm
0.1595
tấn
18
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤24mm, chiều sâu khoan ≤20 cm
35
1 lỗ khoan
19
Vữa Sikadur 731 chèn lỗ khoan
3.79
lít
20
Lót bạt nhựa
0.016
100m2
21
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 30mm
0.096
100m
22
Lắp dựng lan can sắt
2.4
m2
23
Dàn van Cống tiêu 01
24
Sản xuất cửa van bằng thép không rỉ - Chiều rộng cống <=5m(B)
0.7557
1tấn
25
Lắp đặt cửa van bằng thép không rỉ - Chiều rộng cống<=5m (B)
0.7557
1tấn
26
Chốt tai cửa, bu lông M12x200
1
bộ
27
Gioăng cao su củ tỏi P40
4.02
m
28
Bu lông đầu chìm M12x80
28
bộ
29
Cao su chắn nước đáy
2.424
m
30
Máy đóng mở V2
1
bộ
31
HẠNG MỤC: Cống tiêu 02 tại K11+380
32
Phần xây lắp Cống tiêu 02
33
Đục bê tông để gia cố các kết cấu bê tông, đục cột, dầm, tường
0.05
m3
34
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.2
m3
35
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0248
100m3
36
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1336
100m3
37
Mua đất đến đắp
11.968
m3
38
Bê tông tường, đá 1x2, dày ≤45cm, vữa BT M250, XM PCB40
0.07
m3
39
Bê tông móng M250, đá 1x2, PCB40
1.02
m3
40
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.21
m3
41
Bê tông cột M250, đá 1x2, PCB40
0.37
m3
42
Bê tông giằng M250, đá 1x2, PCB40
0.2
m3
43
Ván khuôn thép móng
0.032
100m2
44
Ván khuôn thép sàn
0.021
100m2
45
Ván khuôn cột
0.066
100m2
46
Ván khuôn thép dầm
0.027
100m2
47
Lắp dựng cốt thép dàn van, ĐK ≤10mm
0.0361
tấn
48
Lắp dựng cốt thép dàn van, ĐK ≤18mm
0.1411
tấn
49
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤24mm, chiều sâu khoan ≤20 cm
28
1 lỗ khoan
50
Vữa Sikadur 731 chèn lỗ khoan
2.99
lít

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHAI THÁC CÔNG TRÌNH THỦY LỢI QUẢNG NGÃI như sau:

  • Có quan hệ với 63 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 63,04%, Tư vấn 32,61%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.272.567.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.276.537.364 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây