Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06

Tìm thấy: 16:34 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Dịch vụ quét, thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Hòa
Tên gói thầu
Gói thầu số 06
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dịch vụ quét, thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Phú Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và Chi phí thu dịch vụ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Hòa, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
14:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
324/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
28/07/2026 16:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ HOÀ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:33 28/07/2026
đến
14:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (02/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TBT Tư vấn lập E-HSMT 203, Tổ 9, Ấp Trung - - Xã Cù Lao Giêng - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1245 khóm Tây Sơn - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TBT Tư vấn đánh giá E-HSDT 203, Tổ 9, Ấp Trung - - Xã Cù Lao Giêng - Tỉnh An Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1245 khóm Tây Sơn - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
NĂM THỨ 1
Theo quy định tại Chương V
2
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công (Lòng đường Quét 02 lần/tuần)
1081600
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
3
Quét, gom rác vỉa hè bằng thủ công (Lề đường Quét 02 lần/tuần)
2516800
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
4
Công tác duy trì dải phân cách bằng thủ công (Tần suất thực hiện 01 lần/tháng)
43.2
Km
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
5
Công tác tua vỉa hè, thu dọn phế thải ở gốc cây, cột điện, miệng cống hàm ếch (Tần suất thực hiện 01 lần/tháng)
53.4
Km
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
6
Thu gom cơ giới chất thải rắn khác còn lại từ hộ gia đình, cá nhân đến cơ sở tiếp nhận bằng xe cuốn ép tải trọng ≤ 1,5 tấn (xe tải dưới 1,2 tấn), cự ly thu gom cơ giới bình quân ≤ 15 km)
354.78
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
7
Thu gom cơ giới chất thải rắn khác còn lại từ hộ gia đình, cá nhân đến cơ sở tiếp nhận bằng xe cuốn ép tải trọng ≤ 5 tấn (xe tải 02 tấn và 4,0 tấn), cự ly thu gom cơ giới bình quân (20 km < L ≤ 25 km)
2759.035
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
8
Thu gom cơ giới chất thải rắn khác còn lại từ hộ gia đình, cá nhân đến cơ sở tiếp nhận bằng xe cuốn ép tải trọng ≤ 5 tấn (xe 02 tấn), cự ly thu gom cơ giới bình quân (25 km < L ≤ 30 km)
608.82
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
9
Xử lý rác thải rắn sinh hoạt
3722.635
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
10
NĂM THỨ 2
Theo quy định tại Chương V
11
Quét, gom rác đường phố bằng thủ công (Lòng đường Quét 02 lần/tuần)
1081600
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
12
Quét, gom rác vỉa hè bằng thủ công (Lề đường Quét 02 lần/tuần)
2516800
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
13
Công tác duy trì dải phân cách bằng thủ công (Tần suất thực hiện 01 lần/tháng)
43.2
Km
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
14
Công tác tua vỉa hè, thu dọn phế thải ở gốc cây, cột điện, miệng cống hàm ếch (Tần suất thực hiện 01 lần/tháng)
53.4
Km
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
15
Thu gom cơ giới chất thải rắn khác còn lại từ hộ gia đình, cá nhân đến cơ sở tiếp nhận bằng xe cuốn ép tải trọng ≤ 1,5 tấn (xe tải dưới 1,2 tấn), cự ly thu gom cơ giới bình quân ≤ 15 km)
354.78
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
16
Thu gom cơ giới chất thải rắn khác còn lại từ hộ gia đình, cá nhân đến cơ sở tiếp nhận bằng xe cuốn ép tải trọng ≤ 5 tấn (xe tải 02 tấn và 4,0 tấn), cự ly thu gom cơ giới bình quân (20 km < L ≤ 25 km)
2759.035
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
17
Thu gom cơ giới chất thải rắn khác còn lại từ hộ gia đình, cá nhân đến cơ sở tiếp nhận bằng xe cuốn ép tải trọng ≤ 5 tấn (xe 02 tấn), cự ly thu gom cơ giới bình quân (25 km < L ≤ 30 km)
608.82
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng
18
Xử lý rác thải rắn sinh hoạt
3722.635
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Hoà, tỉnh An Giang
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây