Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06

Tìm thấy: 14:04 30/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp tuyến đường Trung Long đoạn từ cây đa xóm Vệ Lèn đến sân vận động xóm Vệ Giá, xã Quan Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 06
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp tuyến đường Trung Long đoạn từ cây đa xóm Vệ Lèn đến sân vận động xóm Vệ Giá, xã Quan Thành
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Quan Thành, Tỉnh Nghệ An
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1167/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/07/2026 14:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quan Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:03 30/07/2026
đến
15:00 08/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 08/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2026 (06/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 15A, ngõ 8/2 đường Chu Văn An - - Phường Thành Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 869 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36, đường Yên Xuân - - Phường Vinh Hưng - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79 Tư vấn lập E-HSMT Thôn Văn Phong - - Xã Hưng Nguyên Nam - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 03, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ - - Phường Vinh Hưng - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Văn Phong - - Xã Hưng Nguyên Nam - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG YT NGHỆ AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 03, ngõ 222, đường Nguyễn Trường Tộ - - Phường Vinh Hưng - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Tài liệu chứng minh thuộc sơ hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu huy động thông qua hợp đồng thuê thiết bị; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
4
2
Máy đào: - Dung tích gàu tối thiểu 0,5m3, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Tài liệu chứng minh thuộc sơ hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu huy động thông qua hợp đồng thuê thiết bị; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) hoặc chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực
2
3
Máy ủi Công suất tối thiểu 110 CV, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy ủi hoặc hóa đơn mua bán máy ủi, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực;
1
4
- Máy lu tải trọng tối thiểu 10T - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công - Bốc xếp xuống
3.85
tấn
2
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
63
1 cấu kiện
3
Nhân công bậc 3,0/7 nhóm 1, trực ĐBGT (tính 2 nhân công, thi công 6 tháng)
360
công
4
Cọc tiêu di động
50
cọc
5
Biển cảnh báo tổng hợp (3 biển tam giác L70, 1 biển chữ nhật (1.2x0.25m)
3
bộ
6
Biển thông tin dự án
3
biển
7
Đèn xoay tín hiệu
6
cái
8
Đèn pha chiếu sáng ban đêm 500W
3
cái
9
Còi + cờ hiệu + áo phản quang + đồ bảo hộ
6
bộ
10
Gậy điều khiển giao thông
2
cái
11
Bộ đàm
2
bộ
12
Dây nhựa PVC trắng đỏ
1000
md
13
Thuê bãi đúc cống, rãnh, tấm đan
5
tháng
14
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, Độ chặt K=0,95
0.3
100m3
15
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 10cm
1
100m2
16
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
100
m2
17
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào và xúc đổ bãi thải
0.13
100m3
18
Phá dỡ kết cấu bằng búa căn khí nén và xúc đổ bãi thải
0.1075
100m3
19
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, panen bằng máy
9
cái
20
Bê tông M200 đổ tại chỗ - gia cố tăng cường
0.72
m3
21
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0029
100m3
22
Phá dỡ kết cấu, vận chuyển đổ thải
163.03
m3
23
Thi công lớp đá dăm đệm móng
63.29
m3
24
Bê tông rãnh M200, đá 1x2, PCB40
206.13
m3
25
Cốt thép D ≤ 10, đổ tại chỗ
5.2318
tấn
26
Cốt thép 10
7.5846
tấn
27
Bê tông gờ chắn bánh M200, đá 1x2, PCB40
4.73
m3
28
Cốt thép tấm đan đúc sẵn D<=10
0.2464
tấn
29
Bê tông tấm đan M250 đá 1x2 đúc sẵn
2.65
m3
30
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công - Bốc xếp lên
6.625
tấn
31
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤200kg bằng thủ công - Bốc xếp xuống
6.625
tấn
32
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
231
1 cấu kiện
33
Bê tông tấm đan M250 đá 1x2 đúc sẵn
8.79
m3
34
Cốt thép tấm đan đúc sẵn D<=10
0.6172
tấn
35
Cốt thép tấm đan đúc sẵn 10
0.3126
tấn
36
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
55
1 cấu kiện
37
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
55
1 cấu kiện
38
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy
55
cái
39
Đào móng và vận chuyển bãi thải
4.621
1m3
40
Mua đất C3
20.9163
m3
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1851
100m3
42
Bê tông cầu máng M200, đá 1x2, PCB40
1.74
m3
43
Bê tông mố trụ M200, đá 1x2, PCB40
4.23
m3
44
Cốt thép ĐK ≤10mm
0.0244
tấn
45
Cốt thép ĐK ≤18mm
0.0903
tấn
46
Thi công lớp đá dăm đệm móng
0.66
m3
47
Bê tông M250, đá 1x2, PCB40 đúc sẵn
0.37
m3
48
Bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.38
m3
49
Cốt thép D ≤ 10, đổ tại chỗ
0.0229
tấn
50
Cốt thép 10
0.0781
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây