Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06

Tìm thấy: 20:03 01/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp hệ thống giao thông, thoát nước các tuyến đường tại các thôn thuộc xã Bắc Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 06
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số: 06,07,08 và 09 thuộc công trình: Nâng cấp hệ thống giao thông, thoát nước các tuyến đường tại các thôn thuộc xã Bắc Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh thuộc kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2026 – 2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bắc Bình, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1527/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/08/2026 19:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ BẮC BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:02 01/08/2026
đến
08:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
238.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Phú Mỹ Bình Thuận Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 27 Đào Cam Mộc, Phường Bình Thuận, Tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH TVXD TM Thịnh Lộc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 50/11 Võ Liêm Sơn, Phường Phú Thủy, Tỉnh Lâm Đồng
3 ... Tư vấn thẩm định giá ...
4 ... Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định ...
5 Công ty TNHH Sam BT Tư vấn lập E-HSMT Số 09 - Lương Thế Vinh, P. Phú Thủy, tỉnh Lâm Đồng
6 Công ty TNHH Tổng hợp Hồng Cao Quang Tư vấn thẩm định E-HSMT B1/31 Trương Văn Ly, Phường Tiến Thành, Tỉnh Lâm Đồng
7 Công ty TNHH Sam BT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 09 - Lương Thế Vinh, P. Phú Thủy, tỉnh Lâm Đồng
8 Công ty TNHH Tổng hợp Hồng Cao Quang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B1/31 Trương Văn Ly, Phường Tiến Thành, Tỉnh Lâm Đồng
9 Đáp ứng quy định về bảo đảm cạnh tranh phù hợp quy định của pháp luật. Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu ...

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị kèm theo tài liệu để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Máy đầm bàn. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị kèm theo tài liệu để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
3
Máy đầm dùi. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị kèm theo tài liệu để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
4
Máy hàn . Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị kèm theo tài liệu để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
5
Máy trộn bê tông. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị kèm theo tài liệu để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
6
Máy đào. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị kèm theo tài liệu để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Ô tô tự đổ. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị kèm theo tài liệu để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
8
Máy lu ≥ 25 tấn. Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hoặc hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị kèm theo tài liệu để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sản xuất LD cốt thép BTĐS tấm đan Ø ≤ 18
4.23
tấn
2
Lắp đặt cấu kiện BT đúc sẵn TL 200kg ÷ 500kg bằng cần cẩu
433
Cái
3
GC lắp dựng ván khuôn thép tấm đan
1.697
100m2
4
GC lắp dựng ván khuôn thép móng
1.052
100m2
5
GC lắp dựng ván khuôn thép rãnh dọc
4.51
100m2
6
Cung cấp ống nhựa PVC D34
181.86
m
7
Quét nhựa đường và dán giấy dầu (1lớp giấy 1 lớp nhựa)
7.85
m2
8
Đệm móng đá dăm 4 x 6 đầm chặt
8.9
m3
9
Rải lớp nilon ngăn cách
0.89
100m2
10
Bêtông nền, gia cố lề đá 1 x 2 M200
17.8
m3
11
Rãnh thoát nước B=40CM
12
Cắt mặt đường bê tông cũ
38.7
10m
13
Phá dỡ kết cấu bê tông nền, bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
46.44
m3
14
V/C xà bần đi đổ, ôtô 10T, CL ≤ 1Km, đất cấp 4
0.464
100m3
15
V/C tiếp xà bần đi đổ, ôtô 10T, CL 2Km, đất cấp 4
0.464
100m3
16
Đào móng công trình, ĐC3 , M.đào ≤ 0,80m3
19.115
100m3
17
Đào móng công trình bằng thủ công R≤ 3, H≤ 1 đất cấp 3
212.384
m3
18
Đắp đất hố móng, máy đầm cóc, K=0,95
7.76
100m3
19
V/C đất đào đi đổ, ôtô 10T, CL ≤ 1Km, đất cấp 3
12.47
100m3
20
V/C tiếp đất đào đi đổ, ôtô 10T, CL 2Km, đất cấp 3
12.47
100m3
21
Đệm móng đá dăm 4 x 6 đầm chặt
147.8
m3
22
Bêtông móng đá 1 x 2 M200
310.51
m3
23
Bêtông rãnh thoát nước đá 1 x 2 M200
450.03
m3
24
Bêtông tấm đan đúc sẵn đá 1 x 2 M250
232.79
m3
25
Sản xuất LD cốt thép BTĐS tấm đan Ø ≤ 10
21.246
tấn
26
Sản xuất LD cốt thép BTĐS tấm đan Ø ≤ 18
32.257
tấn
27
Sản xuất khung tấm đan bằng thép hình
5.434
tấn
28
Lắp đặt cấu kiện BT đúc sẵn TL 200kg ÷ 500kg bằng cần cẩu
3695
Cái
29
GC lắp dựng ván khuôn thép tấm đan
12.041
100m2
30
GC lắp dựng ván khuôn thép móng
8.806
100m2
31
GC lắp dựng ván khuôn thép rãnh dọc
44.224
100m2
32
Cung cấp ống nhựa PVC D34
1034.6
m
33
Quét nhựa đường và dán giấy dầu (1lớp giấy 1 lớp nhựa)
73.86
m2
34
Đệm móng đá dăm 4 x 6 đầm chặt
32.02
m3
35
Rải lớp nilon ngăn cách
3.202
100m2
36
Bêtông mặt đường dày ≤ 25cm đá 1 x 2 M250
15.48
m3
37
Bêtông nền, gia cố lề đá 1 x 2 M200
48.56
m3
38
Rãnh chịu lực qua đường
39
Đào móng công trình, ĐC3 , M.đào ≤ 0,80m3
0.752
100m3
40
Đào móng công trình bằng thủ công R≤ 3, H≤ 1 đất cấp 3
8.356
m3
41
Đắp đất hố móng, máy đầm cóc, K=0,95
0.18
100m3
42
V/C đất đào đi đổ, ôtô 10T, CL ≤ 1Km, đất cấp 3
0.632
100m3
43
V/C tiếp đất đào đi đổ, ôtô 10T, CL 2Km, đất cấp 3
0.632
100m3
44
Đệm móng đá dăm 4 x 6 đầm chặt
5.37
m3
45
Bêtông móng đá 1 x 2 M250
12.11
m3
46
Bêtông rãnh thoát nước đá 1 x 2 M250
15.38
m3
47
Bêtông mũ mố cống, mũ hố ga đá 1 x 2 M250
5.02
m3
48
Bêtông tấm đan đúc sẵn đá 1 x 2 M250
4.87
m3
49
Gia công lắp đặt cốt thép mũ hố ga, mố cống Ø ≤ 10
0.045
tấn
50
Gia công lắp đặt cốt thép mũ hố ga, mố cống Ø ≤ 18
0.115
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây